ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

เกี่ยวกับแรม

ตอนนี้คอมผมใส่แรมของคิงตัน 2กิ๊ก บัส 800 1ตัว วันนี้ผมได้แรมใหม่ม่อีก1ตัว แรม 2 กิ๊ก บัส 800 เหมือนกัน แต่เป็นยี่ห้อ verico ผมอยากจะทราบว่ามันจะใส่คอมผมได้ป่าวคับ ใส่แล้วแรมมันจะเพิ่มขึ้นมาหือป่าว เพราะกลัวใส่เข้าไปแล้วกลัวคอมมันจะไม่ยอมรับอะคับ เพราะเป็นคนละยี่ห้อกัน

วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ใส่ได้สบายมากคับ ไม่ต้องกังวลอะไรทั้งนั้น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    ใส่ได้สบายมากคับ ไม่ต้องกังวลอะไรทั้งนั้น

ขอบคุณมากคร้าฟฟฟ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    ของผมก็ใส่สองยี่ห้อ ของ Kingston กะอะไรไม่รู้

<Don't barks at the moon>
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ตอนนี้คอมผมใส่แรมของคิงตัน 2กิ๊ก บัส 800 1ตัว วันนี้ผมได้แรมใหม่ม่อีก1ตัว แรม 2 กิ๊ก บัส 800 เหมือนกัน แต่เป็นยี่ห้อ verico ผมอยากจะทราบว่ามันจะใส่คอมผมได้ป่าวคับ ใส่แล้วแรมมันจะเพิ่มขึ้นมาหือป่าว เพราะกลัวใส่เข้าไปแล้วกลัวคอมมันจะไม่ยอมรับอะคับ เพราะเป็นคนละยี่ห้อกัน

วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
    ใส่ได้ครับ แต่ถ้าเป็น windows 32 bit จะมองแรมไม่เต็ม ถ้าจะให้เห็นเต็ม 4 gb ก็ต้องลงวินโดว์เป็น 64 bit ด้วยครับ
    [IMG][/IMG]