ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

หัวข้อ: MINE CRAFT 240 x 350 (ANDROIND)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 216

MINE CRAFT 240 x 350 (ANDROIND)

screenshot:

คลิป:http://www.youtube.com/watch?v=U4_8C...eature=related

DOWNLOAD

http://www.megaupload.com/?d=1LJYQWDR

ส่วนวิธีการลงก็เหมือนเดิมสำหรับคนที่เคยโหลดเกมในJOKERGAMETH ครับ ส่วนตอนนี้ยังบอกวิธีการลงไม่ได้ครับเพราะผมจะพิมไม่รุ้เรื่องต้องขอโทษใน ณ ที่นี้ด้วยนะครับ หรือไม่ก็รอผมอัพเดทวิธีการลงอีกรอบนะครับ

::::::::::::::::ส่วนลิ้งค์นี้ผมไม่ได้เป็นคนอัพนะครับผมไปเอาจากต่างประเทศมา(YOUTUBE)และที่ผมทิ้งบอดนี้ไว้เป็นเวลานานก็ต้องขอโทษมากนะครับเพราะช่วงนี้ติดสอบไม่ว่างจริงๆหวังว่าคงไม่มีใครโกรธผมนะครับ::::::::::::::::::::::
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icehayha : 31st July 2011 เมื่อ 13:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437
    สุดท้ายก็ทิ้งกระทู้แบบนี้หรอคะ ?
    อย่าเยอะ ......

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NamJUBU อ่านกระทู้
    สุดท้ายก็ทิ้งกระทู้แบบนี้หรอคะ ?
    ขอโทษๆๆๆๆๆจริงครับติดสอบไม่ว่ากันนะ

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,498
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    อัพช้ายังดีกว่าไม่อัพ เป็นกำลังใจให้นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    อัพช้ายังดีกว่าไม่อัพ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ขอบคุรจริงๆครับทีเข้าใจ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ขอบคุณครับ
    ถ้าได้เดียวมาบอกอีกที

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ดูจากใน clip ตัวนี้เป็นแค่ตัวที่ใช้ดู map ที่สร้างบน pc นะครับ
    พอลงตัวนี้เสร็จ ก็ให้ copy ตัว map มาลงในเครื่อง (โปรแกรมมันจะ scan หาให้) แล้วก็เข้าไปเดินเล่น
    สามารถสร้างของ หรือสู้กับศัตรูได้รึเปล่า ไม่ทราบครับ

กล่าวขอบคุณ
    247
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dbmusics อ่านกระทู้
    ดูจากใน clip ตัวนี้เป็นแค่ตัวที่ใช้ดู map ที่สร้างบน pc นะครับ
    พอลงตัวนี้เสร็จ ก็ให้ copy ตัว map มาลงในเครื่อง (โปรแกรมมันจะ scan หาให้) แล้วก็เข้าไปเดินเล่น
    สามารถสร้างของ หรือสู้กับศัตรูได้รึเปล่า ไม่ทราบครับ
    ก็ใช่ครับแต่สำหรับผมก็เอามาแจกเชยๆเกมไม่มันหรอกแต่เอามาแจกเพราะไม่มีไรทำ