ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: MINE CRAFT 240 x 350 (ANDROIND)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216

MINE CRAFT 240 x 350 (ANDROIND)

screenshot:

คลิป:http://www.youtube.com/watch?v=U4_8C...eature=related

DOWNLOAD

http://www.megaupload.com/?d=1LJYQWDR

ส่วนวิธีการลงก็เหมือนเดิมสำหรับคนที่เคยโหลดเกมในJOKERGAMETH ครับ ส่วนตอนนี้ยังบอกวิธีการลงไม่ได้ครับเพราะผมจะพิมไม่รุ้เรื่องต้องขอโทษใน ณ ที่นี้ด้วยนะครับ หรือไม่ก็รอผมอัพเดทวิธีการลงอีกรอบนะครับ

::::::::::::::::ส่วนลิ้งค์นี้ผมไม่ได้เป็นคนอัพนะครับผมไปเอาจากต่างประเทศมา(YOUTUBE)และที่ผมทิ้งบอดนี้ไว้เป็นเวลานานก็ต้องขอโทษมากนะครับเพราะช่วงนี้ติดสอบไม่ว่างจริงๆหวังว่าคงไม่มีใครโกรธผมนะครับ::::::::::::::::::::::
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icehayha : 31st July 2011 เมื่อ 13:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437
    สุดท้ายก็ทิ้งกระทู้แบบนี้หรอคะ ?
    อย่าเยอะ ......

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NamJUBU อ่านกระทู้
    สุดท้ายก็ทิ้งกระทู้แบบนี้หรอคะ ?
    ขอโทษๆๆๆๆๆจริงครับติดสอบไม่ว่ากันนะ

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    อัพช้ายังดีกว่าไม่อัพ เป็นกำลังใจให้นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    อัพช้ายังดีกว่าไม่อัพ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ขอบคุรจริงๆครับทีเข้าใจ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ขอบคุณครับ
    ถ้าได้เดียวมาบอกอีกที

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ดูจากใน clip ตัวนี้เป็นแค่ตัวที่ใช้ดู map ที่สร้างบน pc นะครับ
    พอลงตัวนี้เสร็จ ก็ให้ copy ตัว map มาลงในเครื่อง (โปรแกรมมันจะ scan หาให้) แล้วก็เข้าไปเดินเล่น
    สามารถสร้างของ หรือสู้กับศัตรูได้รึเปล่า ไม่ทราบครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dbmusics อ่านกระทู้
    ดูจากใน clip ตัวนี้เป็นแค่ตัวที่ใช้ดู map ที่สร้างบน pc นะครับ
    พอลงตัวนี้เสร็จ ก็ให้ copy ตัว map มาลงในเครื่อง (โปรแกรมมันจะ scan หาให้) แล้วก็เข้าไปเดินเล่น
    สามารถสร้างของ หรือสู้กับศัตรูได้รึเปล่า ไม่ทราบครับ
    ก็ใช่ครับแต่สำหรับผมก็เอามาแจกเชยๆเกมไม่มันหรอกแต่เอามาแจกเพราะไม่มีไรทำ