ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465

ใครที่มีประสบการณ์ มาช่วยผมหน่อย

คือแบบ ผมกำลังจะไปเรียนพิเศษ แบบตัวต่อตัวอ่ะครับ

ผมค่อนข้างขี้อาย แต่กล้าพูด (งงไหมเอย แบบ มีใครถามอะไรมาก็ตอบไป ไม่ค่อยพูดก่อน)

ผมจะทำไงดีครับ

แล้วอีกอย่างไอ้วิชาที่ผมเรียน ที่เขาจะสอนให้ผม ผมลืมไปหมดแล้ว แล้วถ้าเขาให้โจทย์ ยากๆ มา เราตายสิครับ

การโดนบังคับ ให้ไปกวดวิชาตอนปิดเทอม ผมอยากจะบอกว่า นรกแตก ครับ
    : Bless or Death :

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ก็คุยปรกติครับ เรียน 1-1 เดียวก็สนิทกับอาจารคนสอนครับ เราไม่รู้เรื่องก็ถามไปเหอะ เราจ่ายตังมาแล้วหนิ
    "Intellectual property infringement is a sin"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    293
    นั่นสินะ แต่ นี้คือ First Time ของผม ผมกล้าๆกลัวทำไงดี - -(คงได้แต่ทำใจละสินะ)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เรียน 1-1 โครตง่ายครับ แล้วเรียนได้เร็วกว่า คนอื่นด้วย

แม่ผมแต่ก่อนจ้างครู มาสอนที่บ้านเลย

เรียนแบบหลายๆคนเยอะๆ เขาก็ไม่สนใจหรอกครับ

เีรียนแบบนี้จะได้ ความรู้จริงๆถ้าเราไม่เข้าใจ ถึงแม้เขาจะให้โจทย์เรายากๆ

ถ้าเราทำไม่ได้เขาก็จะสอนกว่าเราจะทำได้และเข้าใจ ก็คนเรียนยังไงก็คือเราคนเดียว

เทพสุดแล้ว เรียน สไตล์นี้ 55

พอกลับไปเรียนในห้อง เทพสุดอ่ะ ตั้นหมดห้อง

ผมจำได้เลย ตอนเรียนป.6 ถามอะไร ตอบได้หมด แรมเพจ ติดครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seagamer อ่านกระทู้
    ขอบคุณ พี่บอลมากนะครับ (หรือชื่อภูมิ ว้า - -) งง
    ภูมิครับๆ ตามลายเซ็นต์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 22nd March 2012 เมื่อ 20:32

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เรียน 1-1 โครตง่ายครับ แล้วเรียนได้เร็วกว่า คนอื่นด้วย

แม่ผมแต่ก่อนจ้างครู มาสอนที่บ้านเลย

เรียนแบบหลายๆคนเยอะๆ เขาก็ไม่สนใจหรอกครับ

เีรียนแบบนี้จะได้ ความรู้จริงๆถ้าเราไม่เข้าใจ ถึงแม้เขาจะให้โจทย์เรายากๆ

ถ้าเราทำไม่ได้เขาก็จะสอนกว่าเราจะทำได้และเข้าใจ ก็คนเรียนยังไงก็คือเราคนเดียว

พอกลับไปเรียนในห้อง เทพสุดอ่ะ ตั้นหมดห้อง

ผมจำได้เลย ตอนเรียนป.6 ถามอะไร ตอบได้หมด แรมเพจ ติดครับ
    ขอบคุณ พี่บอลมากนะครับ (หรือชื่อภูมิ ว้า - -) งง

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ผม บอกให้ เหมือนคุณ Punch10sg บอกอ่ะครับ ถามไปเลย ไม่ต้องกลัว

ถามเยอะๆๆๆๆๆๆๆ จนเขาไม่ตอบ เราจะได้ไม่ต้องเรียน5555 (ออกแนวชั่ว)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    Blog Entries
    1
    เอาเราเป็นใหญ่เลยครับ เราจ่ายตัง-เค้ามาสอน ให้โจทย์มาเราทำไม่ได้-ก็บอกไปตรงๆ เดี๋ยวเค้าก็ต้องสอนให้ได้อยูแล้ว สงสัยถามไปเลยถามเยอะๆ เอาให้คุ้มเลยครับ

MagicSpirit!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    แบบ 1-1 นี่ดีมากเลยละครับ เวลาเราไม่เข้าใจเข้าใจก็จะได้ถามไปเลย ง่ายดี

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    [QUOTE=ballba;887697]เรียน 1-1 โครตง่ายครับ แล้วเรียนได้เร็วกว่า คนอื่นด้วย

พี่ภูมิแรมเพจ ผมโดน Stun ทั้งเทอมเลยครับไม่รู้เรื่องเลย55+

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ครูที่จะมาสอนเนี้ย เป็นชายหรือหญิงครับ อิอิ

อย่าคิดมากๆ สอนอย่างเนี้ย ดีที่สุดแล้ว ถ้าสอนกันหลายคนเราก็จะไม่รู้เรื่อง นักเรียนก็คุยกัน

เผลอๆครูคุยนอกเรื่องอีกต่างหาก สอน1-1ดีสุด เข้าใจง่าย
    ..........................................................................................................................................................