ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,244

ดีใจสุดๆ สุดท้ายเมียผมก็ไม่ได้ท้อง ไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิต แค่เม็นมาไม่ปกติ 2เดือน !!!!

สวัสดีครับผม ballba ประจำบอร์ด love,health

ช่วงนี้ก็งานยุ่งเป็นพักๆ

วันนี้ก็มีเรื่องจะมาเล่าพร้อมเป็นอุทาหรณ์ให้นะครับ

เรื่องมันเกิดตั้งแต่ ปลายเดือนพฤษภาคม เมียใหม่ผมเม็นไม่มา

ทีนี้เครียดหนักแรกๆก็ทานยาสตรีไปตามปกติ

ผ่านไป 1เดือนเอาแล้วครับไม่มี แล้วก็กินยาไปเรื่อยๆ

ใจแทบหาย ว่าทำไมไม่มาซักที

พอผ่านไป 2เดือน ก็ตรวจดู ปรากฎว่าก็ไม่ได้ท้องครับ เฮเลยทีนี้

แล้วพอผ่านจากวันตรวจไป3-4วัน เม็นมา

สาเหตุ ที่ประจำเดือน คาดเคื่อนหรือมาไม่ปกติ

มีหลายสาเหตุครับ คืออาจจะเป็นคนที่มาผิดเวลาอยู่แล้ว

หรือทานยาอะไรเข้าไปจะทำให้คาดเคื่อนเวลาเช่น ยาคุม ยาขับ

และต่างๆ บางทีอาจจะใช้เวลานานแทบตกใจ จนผมก็แทบใจหาย

ตอนนี้โล่งใจขึ้นเยอะ ที่ผมไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิตแล้วกลัวจะบาปไปมากกว่านี้

สำหรับเรื่อง 3 คนก่อน กับเมียเก่า บางคนยังไม่ทราบนะครับ

ลูกคนแรกผมสบายดีครับ อยู่กับพ่อใหม่ 2-3 นี่เกิดโศกนาฎกรรรมเสียชีวิตนะครับ

ก็ไม่มีอะไรครับมา ระบายเฉยๆ

เป็นอุทาหรณ์ให้ด้วยครับ

แนะนำนะครับ หากจะมีเพศสัมพันธ์ ก็ป้องกันให้ครบทุกครั้งนะครับ

ไม่ป้องกันซักนิดนึงหรือครั้งนึงมันก็พลาดแล้ว

แล้วอย่าเหลิงแบบผมครับ จนแทบหมดอนาคต หลายโอกาสและครั้งคราวแล้ว

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามชีวิตผมตลอดนะครับ

ผมจะสัญญากับตัวเองด้วยว่าจะไม่มีวันที่ผมคิดหรือทำอะไรไม่ดี

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเพศสัมพันธ์ หรือเรื่องยาเสพติด สิ่งไม่ดีต่างๆ

ผมไม่อยากกลับไปเข้าคุก โดนตามจับเหมือนแต่ก่อนอีก

ชีวิตแสนเศร้ามากอดีต แต่วันนี้ผมก็จะได้เริ่มต้นวันใหม่แล้ว

แล้วก็หลังจากงานแต่งพี่สาวผมกลางเดือนหน้า ผมก็คงต้องกลับไปเมืองนอกแล้ว

ตอนนี้โล่งใจขึ้นมาก ^^

ต่อไปนี้ ผมก็คงต้องเดินตามหาความฝันต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ
    อ่าๆโอเค เลยเต้ ดีใจจัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th July 2011 เมื่อ 21:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมกันตลอดอะ ใส่ถุงยางทุกครั้ง แฟนก็กินยาคุมด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ยินดีด้วยครับ -*-

ผมไม่พลาดง่ายๆแน่

ไม่รู้สิ เจอจริงๆ อารมณ์กระเจิง

5555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,905
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ยินดีด้วยนะครับ เรื่องนี้ก็แปลกนะครับคนอยากมีทำเท่าไรก็ไม่ท้อง คนที่ไม่ตั้งใจทำครั้งเดียวก็ท้องล่ะ

อ่านช่วงหลังๆ ก็ดีแล้วครับคิดได้ขนาดนี้นี่น้อยคนจริงๆนะครับเนี่ยที่จะคิดได้ ไงก็สู้ต่อไปนะครับผม
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    โอ้ว ว . โชคดีแล้วครับที่ไม่ท้อง
    ยังไงก็ขอให้ หาความฝันต่อไป นะครับ เดินทางปลอดภัย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    โชคดีนะครับเนี่ย พี่ภูมิ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    Blog Entries
    1
    ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
    ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
    เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
    มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
    ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
    ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
    แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,244
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shaos21932 อ่านกระทู้
    ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
    ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
    เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
    มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
    ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
    ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
    แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง
    แล้วผมไม่รับผิดชอบตรงไหนหรอครับ ?

ตั้งแต่คนแรกของผมเลย เขาหนีไปอยู่กับพ่อใหม่ ผมถูกทิ้ง ทั้งที่เต็มใจจะเป็นพ่อ ใครๆก็รู้ถ้าติดตามผม

2-3 ผมก็ยื้อเขาไว้แล้ว แต่เขาก็แอบผมไปโดยไม่บอก หลอกผมว่าลูกยังอยู่ ทั้งที่ผมบอกว่าอย่าไปเอาออก

คนล่าสุด ผมก็รับผิดชอบ ตอนแรกคิดว่าจะมีลูก นี่ผมดีใจ ที่ผมไม่มี

แล้วผม ไม่ใช่ลูกผู้ชายตรงไหนครับ ?

ถ้าไม่รู้เรื่องผมจริง อย่ามาว่ากันแบบนี้เลยดีกว่า

ลูกผู้ชายสิ ที่ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ แล้วจะมาว่ากันทำไม ถ้าคุณลูกผู้ชายจริง !!!!!!!!!!!!

สังคมที่น่าเบื่อ ก็น่าจะมีคนแบบคุณนั่นแหละ

เจอตัวสักที หึๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th July 2011 เมื่อ 21:52

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าไม่รู้นิสัย พี่ภูมิจริงๆ อย่ามาว่าเลยดีกว่า ว่าเป็นยังไงผมคนนึงรู้จักพี่ภูมิดี อยู่คุยมานานให้คำปรึกษาตลอด แล้วอยู่ดีๆนายมาว่าพี่เขาไม่รับผิดชอบ เนี่ยหรือลูกผู้ชาย ตุ้ดซะมากกว่า !!!
    ผม manzone101 เองนะบอร์ดเก่า ^^

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    นายเยี่ยมมากคุณภูมิ นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ที่เดิม...ที่เรายังรักกัน
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ทุกอย่างต้องพร้อมไว้ก่อนครับ ผมพกถุงยางไว้ที่กระเป๋าตังค์เลยครับ แหะะ ๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ดีแล้วหละครับ ยังไงก็ป้องกันดีกว่า ต่อไปนี้ก็อย่าลืมแค่นั้นเอง จะได้ไม่ต้องเครียดและไม่กังวลอีก
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    คุณภูมิลูกผู้ชายตัวจริง

55555

ขอบคุณสำหรับอุทาหรณ์นะครับ
    ???

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    บันยะบันยัง บ้างก็ดีนะไอ้น้องชาย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: