ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ดีใจสุดๆ สุดท้ายเมียผมก็ไม่ได้ท้อง ไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิต แค่เม็นมาไม่ปกติ 2เดือน !!!!

สวัสดีครับผม ballba ประจำบอร์ด love,health

ช่วงนี้ก็งานยุ่งเป็นพักๆ

วันนี้ก็มีเรื่องจะมาเล่าพร้อมเป็นอุทาหรณ์ให้นะครับ

เรื่องมันเกิดตั้งแต่ ปลายเดือนพฤษภาคม เมียใหม่ผมเม็นไม่มา

ทีนี้เครียดหนักแรกๆก็ทานยาสตรีไปตามปกติ

ผ่านไป 1เดือนเอาแล้วครับไม่มี แล้วก็กินยาไปเรื่อยๆ

ใจแทบหาย ว่าทำไมไม่มาซักที

พอผ่านไป 2เดือน ก็ตรวจดู ปรากฎว่าก็ไม่ได้ท้องครับ เฮเลยทีนี้

แล้วพอผ่านจากวันตรวจไป3-4วัน เม็นมา

สาเหตุ ที่ประจำเดือน คาดเคื่อนหรือมาไม่ปกติ

มีหลายสาเหตุครับ คืออาจจะเป็นคนที่มาผิดเวลาอยู่แล้ว

หรือทานยาอะไรเข้าไปจะทำให้คาดเคื่อนเวลาเช่น ยาคุม ยาขับ

และต่างๆ บางทีอาจจะใช้เวลานานแทบตกใจ จนผมก็แทบใจหาย

ตอนนี้โล่งใจขึ้นเยอะ ที่ผมไม่มีลูกคนที่ 4 ของชีวิตแล้วกลัวจะบาปไปมากกว่านี้

สำหรับเรื่อง 3 คนก่อน กับเมียเก่า บางคนยังไม่ทราบนะครับ

ลูกคนแรกผมสบายดีครับ อยู่กับพ่อใหม่ 2-3 นี่เกิดโศกนาฎกรรรมเสียชีวิตนะครับ

ก็ไม่มีอะไรครับมา ระบายเฉยๆ

เป็นอุทาหรณ์ให้ด้วยครับ

แนะนำนะครับ หากจะมีเพศสัมพันธ์ ก็ป้องกันให้ครบทุกครั้งนะครับ

ไม่ป้องกันซักนิดนึงหรือครั้งนึงมันก็พลาดแล้ว

แล้วอย่าเหลิงแบบผมครับ จนแทบหมดอนาคต หลายโอกาสและครั้งคราวแล้ว

แล้วก็ขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามชีวิตผมตลอดนะครับ

ผมจะสัญญากับตัวเองด้วยว่าจะไม่มีวันที่ผมคิดหรือทำอะไรไม่ดี

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเพศสัมพันธ์ หรือเรื่องยาเสพติด สิ่งไม่ดีต่างๆ

ผมไม่อยากกลับไปเข้าคุก โดนตามจับเหมือนแต่ก่อนอีก

ชีวิตแสนเศร้ามากอดีต แต่วันนี้ผมก็จะได้เริ่มต้นวันใหม่แล้ว

แล้วก็หลังจากงานแต่งพี่สาวผมกลางเดือนหน้า ผมก็คงต้องกลับไปเมืองนอกแล้ว

ตอนนี้โล่งใจขึ้นมาก ^^

ต่อไปนี้ ผมก็คงต้องเดินตามหาความฝันต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ
    อ่าๆโอเค เลยเต้ ดีใจจัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th July 2011 เมื่อ 21:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมกันตลอดอะ ใส่ถุงยางทุกครั้ง แฟนก็กินยาคุมด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ยินดีด้วยครับ -*-

ผมไม่พลาดง่ายๆแน่

ไม่รู้สิ เจอจริงๆ อารมณ์กระเจิง

5555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ยินดีด้วยนะครับ เรื่องนี้ก็แปลกนะครับคนอยากมีทำเท่าไรก็ไม่ท้อง คนที่ไม่ตั้งใจทำครั้งเดียวก็ท้องล่ะ

อ่านช่วงหลังๆ ก็ดีแล้วครับคิดได้ขนาดนี้นี่น้อยคนจริงๆนะครับเนี่ยที่จะคิดได้ ไงก็สู้ต่อไปนะครับผม
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ภูมิ เราว่า ถ่ายคลิปไป มันดูเหมือนว่า แฟนภูมิ ... แล้ว ถ้าเพื่อนเค้าเล่นเว็บนี้มาดู เดี๋ยวแฟน ก็จะ มีเรื่องเองนะ รีบลบด่วนๆ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    โอ้ว ว . โชคดีแล้วครับที่ไม่ท้อง
    ยังไงก็ขอให้ หาความฝันต่อไป นะครับ เดินทางปลอดภัย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    โชคดีนะครับเนี่ย พี่ภูมิ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
    ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
    เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
    มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
    ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
    ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
    แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shaos21932 อ่านกระทู้
    ผมว่า... เรื่องพลาดหรือไม่พลาดไม่ใช่ประเด็นนะ
    ประเด็นอยู่ที่ หากคุณยังเรียกตัวเองว่า ผู้ชาย เป็น ลูกผู้ชาย
    เมื่อกระทำสิ่งใดไปแล้ว จะมาโทษนั่น โทษนี่ อ้างไม่ตั้งใจ หรืออะไรก็ตาม
    มันไม่ใช่สิ่งที่ผู้ชายทำกันครับ ทำเอง รู้เองอยู่แก่ใจ
    ถ้า รับผิดชอบ คำเดียว ทำไม่ได้ ไม่ต้องเป็นผู้ชายหรอกครับ
    ไม่ได้ดราม่านะครับ แค่เริ่มเบื่อสังคม เบื่อหลายๆคนที่มันเรียกตัวเองว่าผู้ชาย
    แต่ทำอะไรไม่ละอายแก่ใจเท่านั้นเอง
    แล้วผมไม่รับผิดชอบตรงไหนหรอครับ ?

ตั้งแต่คนแรกของผมเลย เขาหนีไปอยู่กับพ่อใหม่ ผมถูกทิ้ง ทั้งที่เต็มใจจะเป็นพ่อ ใครๆก็รู้ถ้าติดตามผม

2-3 ผมก็ยื้อเขาไว้แล้ว แต่เขาก็แอบผมไปโดยไม่บอก หลอกผมว่าลูกยังอยู่ ทั้งที่ผมบอกว่าอย่าไปเอาออก

คนล่าสุด ผมก็รับผิดชอบ ตอนแรกคิดว่าจะมีลูก นี่ผมดีใจ ที่ผมไม่มี

แล้วผม ไม่ใช่ลูกผู้ชายตรงไหนครับ ?

ถ้าไม่รู้เรื่องผมจริง อย่ามาว่ากันแบบนี้เลยดีกว่า

ลูกผู้ชายสิ ที่ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ แล้วจะมาว่ากันทำไม ถ้าคุณลูกผู้ชายจริง !!!!!!!!!!!!

สังคมที่น่าเบื่อ ก็น่าจะมีคนแบบคุณนั่นแหละ

เจอตัวสักที หึๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 27th July 2011 เมื่อ 21:52

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถ้าไม่รู้นิสัย พี่ภูมิจริงๆ อย่ามาว่าเลยดีกว่า ว่าเป็นยังไงผมคนนึงรู้จักพี่ภูมิดี อยู่คุยมานานให้คำปรึกษาตลอด แล้วอยู่ดีๆนายมาว่าพี่เขาไม่รับผิดชอบ เนี่ยหรือลูกผู้ชาย ตุ้ดซะมากกว่า !!!
    ผม manzone101 เองนะบอร์ดเก่า ^^

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    นายเยี่ยมมากคุณภูมิ นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ที่เดิม...ที่เรายังรักกัน
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ทุกอย่างต้องพร้อมไว้ก่อนครับ ผมพกถุงยางไว้ที่กระเป๋าตังค์เลยครับ แหะะ ๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ดีแล้วหละครับ ยังไงก็ป้องกันดีกว่า ต่อไปนี้ก็อย่าลืมแค่นั้นเอง จะได้ไม่ต้องเครียดและไม่กังวลอีก
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    คุณภูมิลูกผู้ชายตัวจริง

55555

ขอบคุณสำหรับอุทาหรณ์นะครับ
    ???

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    บันยะบันยัง บ้างก็ดีนะไอ้น้องชาย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: