ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] GUN [RIP][MEDIAFIRE] 284MB

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] GUN [RIP][MEDIAFIRE] 284MB

GUN

Windows 7 เล่นไม่ได้นะครับ ถ้าใครลองแล้วได้มาบอกกันด้วยน่ะ

Infomation
    เกมคาวบอย เริ่มเรื่องด้วยการหักมุมเยอะแยะ ที่ทำให้สิ่งที่คุณรู้เกี่ยวกับโคลตันนั้นผิดไปหมด เกมส่งเขาไปตามล้างแค้นและค้นพบตัวเอง และขณะที่เขาอยู่บนเรือกับพ่อ ได้เกิดข้อวิวาทกันเรื่องเพื่อนคนหนึ่งที่เป็นผู้หญิง จนกลายเป็นเรื่องราวใหญ่โตและร้ายแรง พ่อก็ให้เหรียญๆหนึ่งกับเขาไว้ และก็บอกให้ไปตามหาผู้หญิงที่ชื่อ ?เจนนี่? ก่อนจะทิ้งระเบิดตู้มใหญ่ ด้วยการเปิดเผยว่าเขาไม่ใช่พ่อที่แท้จริงของโคลตัน แต่ก่อนที่โคลตันจะทันได้ถามอะไร พ่อก็ส่งเขาส่งลงเรือไป แล้วถูกยิงตกน้ำพอดี ในเกมนี้ผู้เล่นจะแบ่งการเล่นออกเป็น 2 รูปแบบ คือแบบดำเนินตามเนื้อเรื่องที่ต้องออกตามหาเจนนี่ ด้านอาวุธมีอาวุธคู่กายให้เลือกใช้ 6 แบบ มีการใช้เทคนิคแบบ bullet time มาใช้ด้วย ส่วนอีกแบบจะให้คุณทำตามเควสแบบเกม RPG เมื่อไปเจอกับตัวละครอื่นๆ ในเกมคุณจะสามารถควบม้ายิงปืนกับศัตรู ใช้ป้อมปืนใหญ่ ปืนกลกระหน่ำกระสุนใส่ร่างศัตรู หรือสภาพแวดล้อมในฉากให้ราบคาบ บางฉากมีการใช้มีดให้เห็นอีกด้วย

ScreenShot
    By Gamespot

Video
    By Youtube
    (คลิปวีดีโอดูก่อนตัดสินใจโหลด)

ช่วยๆกันกด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมต่อไปนะครับ
    ไฟล์ไหนเสียสามารถซ่อมได้ โดยกด ALT+R นะครับ

MediaFire

200MB/PART

Part01 : Part02

http://adf.ly/6an5M หรือ http://adf.ly/6an6X

วิธีติดตั้งเกม
    • โหลดไฟล์ครบ 2 พาท แตกไฟล์
    • รันไฟล์ _Unpak.bat เพื่อติดตั้งเกม
    • เสร็จแล้วให้กดปุ่ม Enter เพื่อเสร็จการติดตั้ง
    • เข้าเล่นเกมได้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    โอ้วแม่เจ้าใครขอเกม GUN มาหว่าเกมเก่าระดับตำนานๆๆไม่ตำแปปๆ windows xp-2000 แม่เจ้าโว้ย เก่ากึกๆ
    ปล.ท่านอามสู้ๆนะครับให้กำลังใจแทนเกมนี้ไม่เอา + +

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เรามาเล่น เกม กัน กันดีกว่า

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    สนุกดีนะ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    หายากกก มากกกก
    >> คลาสสิค อยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม <<

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    มันจะมีเสียงมั้ย ของเก่า มันripเสียงออก
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เกมส์นี้เคยเล่นแต่ PS2 มันมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์โดนลบแล้วอ่าา