ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,639

.::[20อาการที่บ่งบอกว่า"เมา"]::.

ช่วยดูเพื่อน ๆ ของคุณด้วยนะว่ามีอาการแบบนี้หรือเปล่า ถ้าเป็นแบบนี้ล่ะก็... เมาแล้วว

1. คุณชอบมีงกับสิ่งไม่มีชีวิตเช่น...ป้ายรถเมล์ เสาไฟฟ้า ถังขยะ ฯลฯ

2. ผลการตรวจเลือดของคุณแพทย์ระบุว่าพบปริมาณเลือดเจือจางในกระแสเหล้า

3. คุณเข้าใจผิดว่าอาหาร 5 หมู่ประกอบด้วย โปรตีน ไขมัน คาร์โบไฮเดรตวิตามินและเหล้า

4. คำพูดที่บ่อยที่สุดเวลานั่งคนเดียวคือ...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...และเบียร์อีกแก้ว

5. คุณต้องเกาะสนามหญ้าไว้แน่นเพราะกลัวตกจากโลก

6. ศีรษะของคุณเป็นแผลบ่อยที่บริเวณท้ายทอยและหน้าผากโดยไม่ทราบสาเหตุ แพทย์สันนิษฐานว่ามันอาจกระแทกกับขอบโถส้วม

7. คุณมองเห็นภาพชัดกว่า...ถ้าหลับตาข้างหนึ่ง... และจะเห็นชัดมากขึ้นถ้าคุณ...หลับตาทั้ง 2 ข้าง

8. รูกุญแจสตาร์รถเคลื่อนที่หนีคุณได้และถนนนั้นส่ายไปมาเหมือนงู... ทำให้คุณขับรถด้วยความยากลำบาก

9. คุณคิดปัญหาเพียงอย่างเดียวของการดื่มเหล้าคือ "ไม่มีเหล้าดื่ม"

10. ผู้หญิงทุกคนที่คุณเห็นจะมีฝาแฝดคู่เหมือนยืนอยู่ข้างๆ

11. คุณตั้งชื่อสุนัขสองตัวโปรดที่บ้านว่า "วิสกี้" และ "โซดา"

12. คุณค้นพบว่าเบียร์ 5 แก้วให้พลังงานคิดเป็นแคลอรี่เท่ากับข้าวแกงจานโต ดังนั้น เพื่อเห็นกับสุขภาพคุณจึงควรงดข้าวเย็น

13. ทุกครั้งที่คิดหาคำสนทนาที่เหมาะสมไม่ทันคุณไม่คั่นจังหวะด้วย "...เอ่อ..." แต่จะพูด "...เอิ๊ก..."

14. คุณมักหาปากไม่เจอ...บ่อยครั้งที่ดื่มโดยใช้จมูก

15. ยุงที่กัดคุณเป็นต้องตีลังกาตกท่อทุกตัวไป

16. คุณเดินอย่างมีจังหวะจะโคน อันเป็นรูปแบบเฉพาะตัวคือ... ก้าวไปซ้ายย้ายไปขวา เดินไปหน้าและถอยหลัง

17. คุณเห็นเสื้อตัวเองถอดไว้ที่เตียง กางเกงอยู่ในอ่างอาบน้ำ แต่ปราการด่านสุดท้ายกลับตกอยู่นอกบ้าน

18. คุณพบว่าสาวงามที่คุณกอดไว้ในวงแขนและพากลับบ้าน ที่แท้คือกรวยยางจราจร

19. เพื่อนคุณไล่คุณกลับบ้านคุณจำเป็นต้องบอกให้เค้ารู้บ่อยๆว่า... "กู...ไม่....มาว..."

20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    ของผมนี่รู้สึกหนักหัว

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    5. คุณต้องเกาะสนามหญ้าไว้แน่นเพราะกลัวตกจากโลก
    7. คุณมองเห็นภาพชัดกว่า...ถ้าหลับตาข้างหนึ่ง... และจะเห็นชัดมากขึ้นถ้าคุณ...หลับตาทั้ง 2 ข้าง
    13. ทุกครั้งที่คิดหาคำสนทนาที่เหมาะสมไม่ทันคุณไม่คั่นจังหวะด้วย "...เอ่อ..." แต่จะพูด "...เอิ๊ก..."

5555

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ไม่รู้สิกินที่ไรใจอยากกลับบ้านแต่ขามันชอบอยู่กับที่
    ไม่ก็ชอบเดินหน้า 3 ก้าว ก่อน ถอยหลังอีก 2 ก้าว แล้วก็เดินไปอีก 3 ก้าว - -*

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,703
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ของผมเวลาเมานี่รู้สึก เหมือนตัวเราเบา ขับรถมอไซ เหมือนจะลอยได้

เวลานอน มองขึเนเพดานทีไร หมุนติ้วๆ ทุกทีเลย

แต่ที่ผมรำคาญสุด เวลาตื่นมานี่แหละ เหม็นกลิ่นเหล้ามาก
    SLIPKNOT FAN CLUB

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ผมไม่กินเหล้า ผมเลยไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า ออ อีกอย่างคุณพิมพ์ผิดๆ ถูกๆ อ่านไม่รู้เรื่องเลย

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,145
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ของผม เวลาเมา แล้ว รู้สึกว่า จำอะไรไม่ได้ ซักอย่าง จำได้แค่ เดินไปเรื่อยๆ

ตื่นมา ก็อยู่บนห้องนอน - -* พร้อมเสื้อใน อยู่ในมือ *0*

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมไม่เคยเมานะ มีแต่มึนๆหัว ของโปรดก็ เหล้าขาว - - (มีสติอยู่เสมอ 55+)
    แต่ช่วงนี้เข้าพรรษา เลยงดเหล้า ไปกินเบียร์แทน - -* จะบาปไหมเนี่ย เอาน่า ผมไม่ได้กินทุกวัน นานๆทีจะกิน กินครั้งหนึงก็1แก้วก็พอ (แต่ถ้าเป็นของโปรดก็นะ ยาวไป...เหอะๆ)

แต่วา 20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว
    มันเกี่ยวอะไรกับรัฐบาล - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jetsadas1994 : 27th July 2011 เมื่อ 18:24
    Rio De Janeiro ?

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ผมกินแล้ว มันร่าเริง อย่างบอกไม่ถูก

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,828
    ผมจะรู้สึกเมาก็ต่อเมื่อเหล้าหมดแค่นั้นเอง เพราะมันจะมาเรื่อยๆ (มันจะโหดไปมั๊ย )

กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เวลาเมา จะเห็นหมอนข้างเป็นกีต้าร์ แล้วคิดว่าตัวเองเป็น John Lennon - -*
    I Love Mugi >,<

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    ของผม

ยามเมา :

ผมคิดว่าขี่ม้าอยู่ ตอนขับรถมอไซค์ กลับบ้าน (ยกล้อ)

ยามนอนหลับเพื่อพักผ่อนในตอนกลางคืน แต่ตื่นขึ้นตอนเช้าเมื่อยทั้งตัว

เห็นหมาแถวบ้านตัวเองนึกว่า เมีย
    ผมกับไอซ์เป็นคน ๆ เดียวกันน่ะครับ ^^ [Exclusiveth <<< IceZ]

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    หน้าชา ตัวเบา ทุกอย่างเร็วไปหมด -*-

คำเตือน
    ถ้าตบหน้าแล้วหน้าชา(หน้าตัวเองนะ ตบหน้าคนอื่นจะไปรู้สึกไร) ก็ไม่ควรดื่มแล้วะนครับ !

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    เกาะสนามหญ้าเพราะกลัวตกจากโลก 5555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    555 เวลาเมานิ มีฟามสุขสุดๆไปเลยนะเว้ยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    19. เพื่อนคุณไล่คุณกลับบ้านคุณจำเป็นต้องบอกให้เค้ารู้บ่อยๆว่า... "กู...ไม่....มาว..." นี่แค่ขำๆ

20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว <<<<<<< กลิ้ง ทั่ว บ้าน 55555+

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    คำพูดที่บ่อยที่สุดเวลานั่งคนเดียวคือ...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...และเบียร์อีกแก้ว

ฮ่าๆๆๆ
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน