ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,639

.::[20อาการที่บ่งบอกว่า"เมา"]::.

ช่วยดูเพื่อน ๆ ของคุณด้วยนะว่ามีอาการแบบนี้หรือเปล่า ถ้าเป็นแบบนี้ล่ะก็... เมาแล้วว

1. คุณชอบมีงกับสิ่งไม่มีชีวิตเช่น...ป้ายรถเมล์ เสาไฟฟ้า ถังขยะ ฯลฯ

2. ผลการตรวจเลือดของคุณแพทย์ระบุว่าพบปริมาณเลือดเจือจางในกระแสเหล้า

3. คุณเข้าใจผิดว่าอาหาร 5 หมู่ประกอบด้วย โปรตีน ไขมัน คาร์โบไฮเดรตวิตามินและเหล้า

4. คำพูดที่บ่อยที่สุดเวลานั่งคนเดียวคือ...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...และเบียร์อีกแก้ว

5. คุณต้องเกาะสนามหญ้าไว้แน่นเพราะกลัวตกจากโลก

6. ศีรษะของคุณเป็นแผลบ่อยที่บริเวณท้ายทอยและหน้าผากโดยไม่ทราบสาเหตุ แพทย์สันนิษฐานว่ามันอาจกระแทกกับขอบโถส้วม

7. คุณมองเห็นภาพชัดกว่า...ถ้าหลับตาข้างหนึ่ง... และจะเห็นชัดมากขึ้นถ้าคุณ...หลับตาทั้ง 2 ข้าง

8. รูกุญแจสตาร์รถเคลื่อนที่หนีคุณได้และถนนนั้นส่ายไปมาเหมือนงู... ทำให้คุณขับรถด้วยความยากลำบาก

9. คุณคิดปัญหาเพียงอย่างเดียวของการดื่มเหล้าคือ "ไม่มีเหล้าดื่ม"

10. ผู้หญิงทุกคนที่คุณเห็นจะมีฝาแฝดคู่เหมือนยืนอยู่ข้างๆ

11. คุณตั้งชื่อสุนัขสองตัวโปรดที่บ้านว่า "วิสกี้" และ "โซดา"

12. คุณค้นพบว่าเบียร์ 5 แก้วให้พลังงานคิดเป็นแคลอรี่เท่ากับข้าวแกงจานโต ดังนั้น เพื่อเห็นกับสุขภาพคุณจึงควรงดข้าวเย็น

13. ทุกครั้งที่คิดหาคำสนทนาที่เหมาะสมไม่ทันคุณไม่คั่นจังหวะด้วย "...เอ่อ..." แต่จะพูด "...เอิ๊ก..."

14. คุณมักหาปากไม่เจอ...บ่อยครั้งที่ดื่มโดยใช้จมูก

15. ยุงที่กัดคุณเป็นต้องตีลังกาตกท่อทุกตัวไป

16. คุณเดินอย่างมีจังหวะจะโคน อันเป็นรูปแบบเฉพาะตัวคือ... ก้าวไปซ้ายย้ายไปขวา เดินไปหน้าและถอยหลัง

17. คุณเห็นเสื้อตัวเองถอดไว้ที่เตียง กางเกงอยู่ในอ่างอาบน้ำ แต่ปราการด่านสุดท้ายกลับตกอยู่นอกบ้าน

18. คุณพบว่าสาวงามที่คุณกอดไว้ในวงแขนและพากลับบ้าน ที่แท้คือกรวยยางจราจร

19. เพื่อนคุณไล่คุณกลับบ้านคุณจำเป็นต้องบอกให้เค้ารู้บ่อยๆว่า... "กู...ไม่....มาว..."

20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    ของผมนี่รู้สึกหนักหัว

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    5. คุณต้องเกาะสนามหญ้าไว้แน่นเพราะกลัวตกจากโลก
    7. คุณมองเห็นภาพชัดกว่า...ถ้าหลับตาข้างหนึ่ง... และจะเห็นชัดมากขึ้นถ้าคุณ...หลับตาทั้ง 2 ข้าง
    13. ทุกครั้งที่คิดหาคำสนทนาที่เหมาะสมไม่ทันคุณไม่คั่นจังหวะด้วย "...เอ่อ..." แต่จะพูด "...เอิ๊ก..."

5555

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ไม่รู้สิกินที่ไรใจอยากกลับบ้านแต่ขามันชอบอยู่กับที่
    ไม่ก็ชอบเดินหน้า 3 ก้าว ก่อน ถอยหลังอีก 2 ก้าว แล้วก็เดินไปอีก 3 ก้าว - -*

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ของผมเวลาเมานี่รู้สึก เหมือนตัวเราเบา ขับรถมอไซ เหมือนจะลอยได้

เวลานอน มองขึเนเพดานทีไร หมุนติ้วๆ ทุกทีเลย

แต่ที่ผมรำคาญสุด เวลาตื่นมานี่แหละ เหม็นกลิ่นเหล้ามาก
    SLIPKNOT FAN CLUB

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ผมไม่กินเหล้า ผมเลยไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า ออ อีกอย่างคุณพิมพ์ผิดๆ ถูกๆ อ่านไม่รู้เรื่องเลย

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ของผม เวลาเมา แล้ว รู้สึกว่า จำอะไรไม่ได้ ซักอย่าง จำได้แค่ เดินไปเรื่อยๆ

ตื่นมา ก็อยู่บนห้องนอน - -* พร้อมเสื้อใน อยู่ในมือ *0*

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมไม่เคยเมานะ มีแต่มึนๆหัว ของโปรดก็ เหล้าขาว - - (มีสติอยู่เสมอ 55+)
    แต่ช่วงนี้เข้าพรรษา เลยงดเหล้า ไปกินเบียร์แทน - -* จะบาปไหมเนี่ย เอาน่า ผมไม่ได้กินทุกวัน นานๆทีจะกิน กินครั้งหนึงก็1แก้วก็พอ (แต่ถ้าเป็นของโปรดก็นะ ยาวไป...เหอะๆ)

แต่วา 20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว
    มันเกี่ยวอะไรกับรัฐบาล - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jetsadas1994 : 27th July 2011 เมื่อ 18:24
    Rio De Janeiro ?

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ผมกินแล้ว มันร่าเริง อย่างบอกไม่ถูก

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ผมจะรู้สึกเมาก็ต่อเมื่อเหล้าหมดแค่นั้นเอง เพราะมันจะมาเรื่อยๆ (มันจะโหดไปมั๊ย )

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    เวลาเมา จะเห็นหมอนข้างเป็นกีต้าร์ แล้วคิดว่าตัวเองเป็น John Lennon - -*
    I Love Mugi >,<

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    ของผม

ยามเมา :

ผมคิดว่าขี่ม้าอยู่ ตอนขับรถมอไซค์ กลับบ้าน (ยกล้อ)

ยามนอนหลับเพื่อพักผ่อนในตอนกลางคืน แต่ตื่นขึ้นตอนเช้าเมื่อยทั้งตัว

เห็นหมาแถวบ้านตัวเองนึกว่า เมีย
    ผมกับไอซ์เป็นคน ๆ เดียวกันน่ะครับ ^^ [Exclusiveth <<< IceZ]

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    หน้าชา ตัวเบา ทุกอย่างเร็วไปหมด -*-

คำเตือน
    ถ้าตบหน้าแล้วหน้าชา(หน้าตัวเองนะ ตบหน้าคนอื่นจะไปรู้สึกไร) ก็ไม่ควรดื่มแล้วะนครับ !

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    เกาะสนามหญ้าเพราะกลัวตกจากโลก 5555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    555 เวลาเมานิ มีฟามสุขสุดๆไปเลยนะเว้ยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    19. เพื่อนคุณไล่คุณกลับบ้านคุณจำเป็นต้องบอกให้เค้ารู้บ่อยๆว่า... "กู...ไม่....มาว..." นี่แค่ขำๆ

20.คุณคิดว่ารัฐบาลทำดีที่สุดแล้ว <<<<<<< กลิ้ง ทั่ว บ้าน 55555+

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    คำพูดที่บ่อยที่สุดเวลานั่งคนเดียวคือ...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...เบียร์อีกแก้ว...และเบียร์อีกแก้ว

ฮ่าๆๆๆ
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน