ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

ฝันถึงเรื่องแปลก ๆอีกแล้วครับ!!

ให้ตายสิ ผมฝันแปลก ๆอีกแล้วฝันถึงพ่อแฟนผมอ่ะ
    คือผมฝันว่าไปขับรถไปเที่ยวขอนแก่นคนเดียวไงแล้วดันไปเจอแฟนอยู่แถว ๆเซ็นทรัล ผมเลยอาสาไปส่ง(นี่ตูขับรถมาเพื่อมารับแฟนโดยบังเอิญหรอวะ) แล้วพอไปถึงผมเห็นรถคุ้นๆเหมือนรถพ่อแฟนผมอ่ะ ผมก็ไม่เอะใจอะไร เพราะไม่เห็นทะเบียน ผมก็ขับไปต่อ แล้วผมว่าจะเอาของอยู่บ้าน พอถึงทางเข้าบ้้านผมเลยแวบเข้าบ้าน พอเอาของออกมาก็ขับไปส่งแฟนต่อ พอถึงบ้านแฟน LOL พ่อเธอรอหน้าบ้านเลย ผมก็จอดแล้วก็ สวัสดี ตามมารยาท ไปน่ะครับ แบบพ่อเธอมองหน้าผมก็เริ่มถอย พ่อเธอเดินมาจ้องหน้าผม ผมก็จ้องคืน พ่อเธอถาม ไปไหนกันมา ผมก็ไม่ได้ไปไหนนะครับ ผมไปเจอนีมอยู่ เซ็นทรัล เลยมาส่งเฉยๆครับ พ่อเธอก็มองหน้าผมแบบจะฆ่าผมอ่ะ = ="""" ผมเลยรีบขับรถออกมาก่อนพ่อแฟนผมจะหันกลับมาอ่ะนะ ผมก็ตื่นขึ้นมาเพราะ ผ้าห่มหลุด(นอนดิ้น)

แฟนผมเป็นลูกสาวคนสุดท้อง ลูกสาวเดียวด้วย = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eswc2011 : 25th March 2012 เมื่อ 10:09

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ....ก็ความฝันครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    โดนเชือดแน่ แฮ่ๆ

ปล.ฝันมีอยู่2ประเภท 1.ประเภทที่ฝันร้ายกลายเป็นดี 2.ฝันเป็นจริง

ประเภท2เคยเกิดขึ้นกับผมครับ ฝันว่าโดนหวดหน้า ผ่านไปเกือบเดือน

โดนหวดหน้า(จริงๆ)ด้วยไม้กอล์ฟครับ(อุบัติเหตุึ) ฟันแตกเลย ดีนะแตกไม่เยอะ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ก็คือฝันอยู่ดีละครับ อย่างผมยัเคยฝันที่สมจริงๆแบบคุณอยู่เยอะฮะ อย่างเช่น ตาของผมถูกฆ่าไปต่อหน้าต่อตา- -*สมจริงมากจนผมหยิบลูกซองในความฝันซัดไอโจรโรคจิตนั้นไปเต็มๆ555+

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมก็ฝันเปียกเหมือนกันครับ ฝันเห็น โซระกับ มิยาบิ เข้ามาหาผม แล้วก็ จำไม่ได้ ตื่นมา ก็.....

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182
    ผมก็ ฝัน ว่า ฆ่าคน ฆ่าคน เเละก็ ฆ่าคน หลายคน มันหยุดไม่ได้ ซาดิตเป็นบ้าเลย ผมน่ะ ไม่รู้เป็นอะไรในความฝัน 555