ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

Exclamation ถ้าจะซื้อ BF3 ตอนนี้ดีไหม

ถ้าจะซื้อตอนนี้มันจะมีคนเล่นเยอะอยู่ไหม เอาภาพรวมเลย

1.คนเล่นเยอะไหม (ภาพรวม)
    2.จะคุ่มค่าไหม กลัวจะไม่มีคนเล่น ประมาณว่า คนเล่นน้อยลง (ภาพรวม)

ขอคำตอบตรงๆเลยนะครับ "ถามตอบตรงคำถาม"

*ภาพรวม คือทุกชาติ ทั่วโลก*

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    คุ้มครับ คนเล่นเยอะอยู่ ผมก็เล่นครับแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เยอะมากครับ
    ถ้าถามถึงเซิฟเวอนี่ มีเกือบทั่วโลกอ่ะ เยอะแยะมาก เซิฟอังกฤษบางเซิฟปิงแค่ 132 กว่าเอง ไม่แล็คนะ
    หรือเล่นเซิฟแถบ เอเซียก็ได้ครับ ปิงน้อย (50-300)

เรื่องความคุ้มค่านี่ บอกได้เลยว่า คุ้มกว่าเงินที่เสียไปมากเลย
    เกมส์นี้มีพาหนะให้ขับ เยอะ (ไม่เหมือนบางเกมส์นะ ที่ให้แค่คิลสตีท) สกอได้แยะ
    และการบริการเขาก็ดีครับ เอาใจใส่ปัญหาของลูกค้าอย่างเราๆท่านๆได้ดีพอสมควรรร
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    โอเคครับได้ฟังจากคนจริงมาก็ หายข้องใจ

ขอบคุณครับ เดี่ยวไปจัดแท้มาครับผม