ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ท่าน Joker ครับ เชิญ หน่อยหรือผู้ดูแลระบบของเว็บ JKG เชิญหน่อยนะครับ

คือทำใมรหัสผ่านของผมมันถึงเข้าไม่ได้อ่ะครับ พอผมเข้ารหัสมันขึ้นมาว่า คุณยังไม่ได้สมัครสมาชิกกับทางระบบ อะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ
    ผมเลยอยากทราบว่าทำใมมันถึงเข้าไม่ได้ผมโดนแบน หรือ ว่าอะไรก็ว่าไปแค่อยากรู้เหตุผลเฉยๆ เพราะผมไม่ได้เข้าเว็บ JKG มานานแล้ว เพิ่งจะเข้าล่าสุดเมื่อวาน
    ก็เลย อยากทราบว่าทำใมถึงเข้าไม่ได้ อ๋อลืมไป ID: signz นะครับ ช่วยดูให้ที
    ขอบคุณ ครับ

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    ทุกคนสมัครใหม่เหมือนกันหมดครับ

อ่านได้ที่นี่

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    ผมก็สมัคใหม่นะตอนแรกเข้าก็ตกใจอยู่พักใหญ่ๆเลยหละตอนนี้เริ่มต้นใหม่กันหมดแล้วหละ(ทำได้อย่างเดียวทำใจ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    เว็ปล้ม ข้อมูลหายหมด โปรดเข้าใจ เเละคุณตั้งกระทู้ผิดหมวดครับ

ควรไปตั้งกระทู้ที่ครับ
    "Message from/to Staff-ข่าวสารจากทีมงาน แจ้งปัญหาถึงทีมงาน"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ตั้งที่นี่ตำรวจจับไหมอ่า .....
    และอีกอย่างนึง ก็คนไม่รู้อ่ะ ถามแค่นี้มันผิดหรือไร ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน
    สถาปัตยกรรม รุ่น14

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arch14 อ่านกระทู้
    ตั้งที่นี่ตำรวจจับไหมอ่า .....
    และอีกอย่างนึง ก็คนไม่รู้อ่ะ ถามแค่นี้มันผิดหรือไร ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน
    ไม่รู้ก็ควรรู้ไว้ครับเผื่อคราวหน้าจะได้ตั้งถูกที่ เขาเตือนเฉยๆ ไม่ได้จะมาคาดคันเอาความผิดอะไร

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arch14 อ่านกระทู้
    ไม่ผิด แต่ไม่ใช่บอร์ดที่จะแจ้งปัญหา ถ้าจะแจ้ง ก็ต้อง
    "Message from/to Staff-ข่าวสารจากทีมงาน แจ้งปัญหาถึงทีมงาน" เหมือนที่คุณ menoskun บอก

ไม่งั้นเข้าจะมี บอร์ดแจ้งปัญหาไว้ทำไม ครับ ??

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    โอม ดร่าม่าจงอย่าบังเกิด สาาา ธุ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด แต่ถ้ามีคนเตือนหรือแนะนำ ถ้าคุณรับฟังไว้ก็ไม่เสียหายนี่ครับ
    ปล.เริ่มๆจะบรรยากาศมาคุแล้ว มีเฮมั๊ยเนี่ย ฮึๆๆๆๆ

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ปูเสื่อรออีกคน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ไม่ผิดหรอกครับ ถูกแล้ว