ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

pes 2013 psp_save option fileV.1.3 --REMAKE-- BY [pom11]

--------------------REMAKE - ALL KITS & EMBLEMS V.1.3------------------------------

LOAD LINK:> http://www.mediafire.com/?xn41qla283a1j0w OR NEW!!! +RENAME MASTER LEAGUE SECRET PLAYERS FOR REQUESTS

This is pes 2013 option file of PSP ENG
    put folder ULES0157500008000 to psp\save data Working in in 6.20 PRO-B9 or Higher

Eng version
    Option File Features:
    -All teams with correct emblems, kits & names New!!!
    -Correct New logos & emblems New!!!
    -Third Kits changed Second Kits New!!!
    -Up to date transfers

PES 2013 [EURO 5 MUTI]+ENG SPACIAL PATCHED ISO 535MB BY POM11 [all League & Cups LOGOS ,Balls ,Boots, Stadiums]LOAD Link 5 Parts :>

-All league and cup LOGOS New!!!
    -Updated all boots Club players with real boots New!!!
    And many more...ETC.

กรุณาช่วยกด like ทุกๆ อันและ subscribe ในนี้ด้วยครับ →http://www.youtube.com/user/MrPom11/videos?view=0

โหลดไปเล่นกันแล้ว ช่วยๆ กันกด LIKE ในนี้ด้วยนะครับ VOTE WEB PES-PATCHS
    ++++++++++++++++++++เพื่อที่มีคนทำอ๊อปชั่นไฟล์ดี ๆ PES 2013 ของ PSP ออกมาให้เล่นกัน ไม่งั้นก็ไม่มีคนทำให้เล่นอีกแล้วสำหรับ PES 2014+++++++++++++++++++

ไม่ได้ครอบลิงค์หาตังเลย ยังไงๆ โหลดไปแล้วช่วยกดคำว่าขอบคุณด้วยนะ โหลดกันไปแล้วอะ

[B]----------------Don't forget push the left bottom [กล่าวขอบคุณ] !!!-----------------------[B]

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 2nd February 2013 เมื่อ 04:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    แก้ไขตรงไหนไปมั่งเหรอครับ
    ???

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvmpomza อ่านกระทู้
    แก้ไขตรงไหนไปมั่งเหรอครับ
    ทำเสื้อทีม ใหม่ และ ตราโสมร เพิ่มผู้เล่น และอีกมากมาย ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    999
    ขอบคุณครับ

อยากได้ทีม other league C เป็น LA Galaxy กับ Dotmund อ่ะครับ

แบบลิ้งนี้ http://www.pespatchs.com/2012/12/pes...-file-psp.html

แล้วก็ช่วยปรับชื่อนักเตะ secret player 1-5 ให้หน่อยอ่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

แต่ถ้ารบกวนมากไป ขอเป็นวิธีทำแพทแทนก็ได้ครับ
    ???

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvmpomza อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

อยากได้ทีม other league C เป็น LA Galaxy กับ Dotmund อ่ะครับ

แบบลิ้งนี้ http://www.pespatchs.com/2012/12/pes...-file-psp.html

แล้วก็ช่วยปรับชื่อนักเตะ secret player 1-5 ให้หน่อยอ่ะครับ

แต่ถ้ารบกวนมากไป ขอเป็นวิธีทำแพทแทนก็ได้ครับ
    อันนั้น เป็น file ของ ผมในเวอร์ชั่น 1.00 แล้ว Barbiox Dogg [john3166] เอาไปทำต่อยอดครับ ส่วนเวอร์ชั่นใหม่ของผมนี้ updated สุด ๆแล้วครับ Classic Team ชื่อตรง patched หน้าเข้าไป และ โลโก้ด้วยครับ
    ลองดูหรือยัง ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ดูเหมือนนักเตะทีมชาติอังกฤษจะไม่ครบนะครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongice0131 อ่านกระทู้
    ดูเหมือนนักเตะทีมชาติอังกฤษจะไม่ครบนะครับท่าน
    updated เอาเองนะครับ เพราะนักเตะกรอบ ลงสนามให้ทีมโสมสรมากไป อ้อ....ช่วยแก้ Brazil, Agentina โลโก้ เป็นสีขาวด้วยนะ พอดีของเก่ามัน set ไว้

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณครับ

ถ้าอยากได้ Dortmund & LA Galaxy โหลดเอาเลย ครับ แต่เป็น CFW 5.50 นะ
    LOAD LINK--->http://www.mediafire.com/?askttfg7odty1tg#!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uranaishi11 อ่านกระทู้
    ถ้าอยากได้ Dortmund & LA Galaxy โหลดเอาเลย ครับ แต่เป็น CFW 5.50 นะ
    LOAD LINK--->http://www.mediafire.com/?askttfg7odty1tg#!
    อ่า ครับผมขอบคุณครับ
    ???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ตัวนี้ใช้กับ 5.50 Prome-4 ได้ไหมครับ เห็นโหลดมาลองทีไรไม่เคยจะใช้ได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomttc อ่านกระทู้
    ตัวนี้ใช้กับ 5.50 Prome-4 ได้ไหมครับ เห็นโหลดมาลองทีไรไม่เคยจะใช้ได้
    ใช้ไม่ได้ครับ สำหรับ CFW 6.60 pro B-10 ครับ เพราะเดี๋ยวนี้เขา up Firmware 6.60 หมดแล้วครับ เพื่อเล่นเกมส์ใหม่ ๆได้
    ลองแปสง firmware ของ save file ดูไหม ใช้โปรมที่ต้อง setup PLUGIN ของเครื่องคุณ 2 ตัว

1.FreeCheat_1.0.12.18 ใช้สำหรับ Dump Memory for save file ที่ใช้ไม่ได้ (คนละเวอร์ชั่น)
    2.SED ใช้สำหรับ ถอดรหัส และ เข้ารหัส ของ save file

ได้มาแล้ว ชั้นตอนการทำ แล้วผมจะสอนให้
    ถ้าใช้บนเวอร์ชั่นของคุณได้แล้ว ช่วยส่งมาให้ผมด้วย จะเอาไปแจกต่อ (ผมไม่มีเครื่อง CFW 5.50เลยไม่ได้แปลงให้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 29th December 2012 เมื่อ 07:28

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uranaishi11 อ่านกระทู้
    ใช้ไม่ได้ครับ สำหรับ CFW 6.60 pro B-10 ครับ เพราะเดี๋ยวนี้เขา up Firmware 6.60 หมดแล้วครับ เพื่อเล่นเกมส์ใหม่ ๆได้
    ลองแปสง firmware ของ save file ดูไหม ใช้โปรมที่ต้อง setup PLUGIN ของเครื่องคุณ 2 ตัว

1.FreeCheat_1.0.12.18 ใช้สำหรับ Dump Memory for save file ที่ใช้ไม่ได้ (คนละเวอร์ชั่น)
    2.SED ใช้สำหรับ ถอดรหัส และ เข้ารหัส ของ save file

ได้มาแล้ว ชั้นตอนการทำ แล้วผมจะสอนให้
    ถ้าใช้บนเวอร์ชั่นของคุณได้แล้ว ช่วยส่งมาให้ผมด้วย จะเอาไปแจกต่อ (ผมไม่มีเครื่อง CFW 5.50เลยไม่ได้แปลงให้)
    ใช้ยังไงอะครับ ทำไม่เป็น

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    โอ้วว ยังมีคนทำด้วยหรอเนี่ยยย ขอบใจน้าาา ไม่ได้เตะเกมนี้ใน PSP นานเลยยย

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    โอ้วว ยังมีคนทำด้วยหรอเนี่ยยย ขอบใจน้าาา ไม่ได้เตะเกมนี้ใน PSP นานเลยยย
    คุณ tff007 ไม่ได้กดขอบคุณครับ ยังไงโหลดไปแล้วช่วยกดขอบคุณด้วยครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมสร้างผลงานดีๆ ออกมา ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 7th January 2013 เมื่อ 10:40

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุนครับ ถามหน่อยครับ ลงแล้วโลโก้บอลถ้วยไม่ตรง ลีกก็ไม่ตรงตามรูปเลยครับ แปลกต้องทำยังไง รองเท้าก็ไม่มีเหมือนรูป

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanaputt อ่านกระทู้
    ขอบคุนครับ ถามหน่อยครับ ลงแล้วโลโก้บอลถ้วยไม่ตรง ลีกก็ไม่ตรงตามรูปเลยครับ แปลกต้องทำยังไง รองเท้าก็ไม่มีเหมือนรูป
    อ๋อ.....อยากได้แบบในรูป ต้องโหลด SPACIAL PATCHED ครับ ลบของเก่า แล้วใส่ ตัวแพทช์ ลงไปแทนครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ๋อ.....อยากได้แบบในรูป ต้องโหลด SPACIAL PATCHED ครับ ลบของเก่า แล้วใส่ ตัวแพทช์ ลงไปแทนครับ
    ขอบพระคุณมากเลยครับ เล่นมาสเตอร์ ลีค สะใจซักที ถามไรอย่งครับ CHEAT มีรึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ที่เป็น 5 ลิงค์ คือตัวเกมหรอครับ อยากลองโหลดมาเล่น แต่โหลดไม่ได้ซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iZEzaNovA อ่านกระทู้
    ที่เป็น 5 ลิงค์ คือตัวเกมหรอครับ อยากลองโหลดมาเล่น แต่โหลดไม่ได้ซะแล้ว
    It's OK ผมลองดูแล้วทุก Part ไม่มีปัญหาครับลองลงทะเบียน แล้วโหลดทีละไฟล์ หรือโอนไฟล์ โดยไม่ใช้ตัวช่วยโหลดดู ยืนยันว่าโหลดได้ 100 %

กล่าวขอบคุณ
    0
    Thank u Very Good

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanfrane อ่านกระทู้
    Thank u Very Good
    กรุณาช่วยกด like ทุกๆ อันและ subscribe ในนี้ด้วยครับ →http://www.youtube.com/user/MrPom11/videos?view=0

กล่าวขอบคุณ
    18
    [IMG][/IMG]

มันเป็นแบบนี้อ่ะครับ โอนไฟล์ยังไง ตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iZEzaNovA อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

มันเป็นแบบนี้อ่ะครับ โอนไฟล์ยังไง ตรงไหนครับ
    ไปที่ LOAD ก็ได้ครับเว็บนี้รักษาไฟล์ให้ดีครับ โหลดง่าย ผมแจกอยู่ที่นั่นด้วย ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 14th January 2013 เมื่อ 17:13

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18

ไปที่ LOAD ก็ได้ครับเว็บนี้รักษาไฟล์ให้ดีครับ โหลดง่าย ผมแจกอยู่ที่นั่นด้วย ^^
    ขอบคุณมากครับ แต่ก็ยังเข้า mediafire ไม่ได้ แต่ผมโหลดจาก 4share ที่อยู่ในลิงค์แทนละครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณมากครับ แต่ก็ยังเข้า mediafire ไม่ได้ แต่ผมโหลดจาก 4share ที่อยู่ในลิงค์แทนละครับ
    OK --Combine ONE--No PROBLEMS เอาอ็อปชั่นไฟล์ ตัวใหม่ไปด้วยเลยครับ RENAME MLSP 1-5 เพิ่งอัพเสร็จพอดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uranaishi11 : 15th January 2013 เมื่อ 02:18