ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

ขอเว็บ Upload ที่ไม่โดนลบหน่อยครับ

คือผมอัพเกมส์ Android ใน MF ขึ้น Violation เพียบเลย ไม่ต่ำกว่า 10 เลยอยากหาเว็บที่เอาไว้อัพเกมส์โดยไม่โดนลบจาก SOPA อะครับ

Jumbofiles ได้ไหมครับ

MegaUpload - ปิดแล้ว
    Fileserve - ปิดแล้ว
    FileJungle - กำลังถูกลบข้อมูล และถูกบล็อคในประเทศUS
    UploadStation - ถูกบล็อคในประเทศUS
    FileSonic - อยู่ในการเจรจาของFBI
    VideoBB - ปิดแล้ว
    Uploaded - ปิดแล้ว
    FilePost - กำลังลบข้อมูล
    Videoz - อยู่ในการเจรจาของFBI
    4Shared - 1 กุมภาพันธ์ 2555
    MediaFile - อีก 90 วันต่อจากนี้
    Org Torrent - อีก 30 วันต่อจากนี้
    Network Share mlRC - กำลังลบข้อมูล
    Koshiki - ยังทำงานได้เพราะเป็นลิขสิทธิ์ของประเทศญี่ปุ่น
    Shienko Box - ยังทำงานได้เพราะเป็นลิขสิทธิ์ของประเทศจีนและเกาหลี
    ShareX BR - ปิดแล้ว
    Putlocker - ลบหมดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 27th March 2012 เมื่อ 12:05
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ผมเกลียด SOPA เกลียดมันที่สุดเลย
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ลองใช้เว็บนี้ดูนะเห็นเค้าว่าแรงดี(เพราะว่ามันเป็นของคนไทยนะ)
    http://www.one2up.com/

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakamon อ่านกระทู้
    ลองใช้เว็บนี้ดูนะเห็นเค้าว่าแรงดี(เพราะว่ามันเป็นของคนไทยนะ)
    http://www.one2up.com/
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองใช้ดูนะครับ ไม่มีโฆษณาด้วย