ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy อยาได้ไอดีเกมส์ BATTFILD PLAY4FREE ครับ

อยาได้ไอดีมาเล่นครับ พอดีผมไมได้เล่นBATTFILD BAD COMPANY 2 นะครับ คือบ้านมีแต่XBOX360

เห็นเกมส์นี้แล้วอยากเล่นแต่จนปันญาแพราะคอมบ้านผมเล่นBATTFILD BAD COMPANY 2ไม่ได้ก็ขอให้ใครที่พอมีไอดีเหลือ

ก็ขอเอาไปเล่นหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อยากเล่นก็สมัครเอาสิครับ อีกอย่าง สเปคมันก็ไม่ได้สูงเท่า Bad Company 2 ด้วยครับ
    จริงๆแล้วมันก็แค่ Battlefield 2 ที่เอามาปรับปรุงกราฟฟิคเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    คอมบ้านผมเล่นbattfild2ได้ครับแต่เล่นbattfild bad company 2 ไม่ได้ครับไม่ได้อัพคอมนะครับเล่นแต่ในXboxนะครับ

และเงื่อนไขการสมัครของเกมส์มันต้องเล่น bad company 2 หรือ battfild1943 อย่างน้อย4วันนะครับเลยสมัครไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asewqd125 : 27th July 2011 เมื่อ 19:21

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ตอนมันเปิด Server BFP4F มาใหม่ ๆ ผมสมัครเฉย ๆ เลยก็ใช้ ID เล่นได้นะครับ ไม่เคยเล่น BFBC2 มาก่อนเลย
    ไม่รู้ว่าตอนนี้มันมีเงื่อนไขแบบนี้ด้วยเหรอ ? แนะนำให้ลองเข้า Facebook แล้วสอบถาม page battlefield thailand ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    จะลองดูนะครับยังไงก็ขอบคุณครับ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,703
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ลองสมัครเองดุครับ ตอนเปิดใหม่ๆ ผมก็สมัครแปปเดียวเอง ไม่ยากหรอก แต่เวลาเล่น มันจะแลคหน่อยนะ
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    Blog Entries
    1
    ขอบอกว่าเล่นได้ไม่เกิน 5 นาที โดนเตะกระจายครับ
    ปล.ผิดหมวด แต่อยากแสดงความคิดเห็น
    MUFC

กล่าวขอบคุณ
    15
    ตอนสมัครให้เข้าตรงไหนบางครับมีวิธีทำยังไงบ้างครับ

ช่วยบอกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    15
    พอผมใส่emailเสร็จมันก็ขึ้นว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    CPU:Intel Core i7 -3770 @ 3.40GHz // MAINBOARD: Motherboard P8Z77-VLX
    VGA: Radeon HD 7850 DC2O-2GDDR5 /RAM: 8GB (4GB.x2 )

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ผมเข้าเล่นแล้วแลคมากมายครับ แลคจนเล่นไม่ได้เลย มันเกี่ยวกับอะไรครับ สเปคเครื่องผมผ่านนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asewqd125 อ่านกระทู้
    พอผมใส่emailเสร็จมันก็ขึ้นว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ
    ให้สร้างตัวละครครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arashizato อ่านกระทู้
    ผมเข้าเล่นแล้วแลคมากมายครับ แลคจนเล่นไม่ได้เลย มันเกี่ยวกับอะไรครับ สเปคเครื่องผมผ่านนะ
    มันเป็นที่เน็ตครับ เราเล่นเซิฟต่างชาติจึงแลคเป็นธรรมดาครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asewqd125 อ่านกระทู้
    อยาได้ไอดีมาเล่นครับ พอดีผมไมได้เล่นBATTFILD BAD COMPANY 2 นะครับ คือบ้านมีแต่XBOX360

เห็นเกมส์นี้แล้วอยากเล่นแต่จนปันญาแพราะคอมบ้านผมเล่นBATTFILD BAD COMPANY 2ไม่ได้ก็ขอให้ใครที่พอมีไอดีเหลือ

ก็ขอเอาไปเล่นหน่อยนะครับ
    ไปสมัครที่เว็บนี้ครับhttp://battlefield.play4free.com/en/

กล่าวขอบคุณ
    15
    ให้เข้าตรง SIGN UP NOWใช้ไหมครับผมใส่emailเสร็จแล้วมันบอกว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ เพราะมันไม่มีอะไรต่อเลยนะครับ

ทำยังไงครับบอกหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asewqd125 : 2nd August 2011 เมื่อ 17:08