ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy อยาได้ไอดีเกมส์ BATTFILD PLAY4FREE ครับ

อยาได้ไอดีมาเล่นครับ พอดีผมไมได้เล่นBATTFILD BAD COMPANY 2 นะครับ คือบ้านมีแต่XBOX360

เห็นเกมส์นี้แล้วอยากเล่นแต่จนปันญาแพราะคอมบ้านผมเล่นBATTFILD BAD COMPANY 2ไม่ได้ก็ขอให้ใครที่พอมีไอดีเหลือ

ก็ขอเอาไปเล่นหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อยากเล่นก็สมัครเอาสิครับ อีกอย่าง สเปคมันก็ไม่ได้สูงเท่า Bad Company 2 ด้วยครับ
    จริงๆแล้วมันก็แค่ Battlefield 2 ที่เอามาปรับปรุงกราฟฟิคเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    14
    คอมบ้านผมเล่นbattfild2ได้ครับแต่เล่นbattfild bad company 2 ไม่ได้ครับไม่ได้อัพคอมนะครับเล่นแต่ในXboxนะครับ

และเงื่อนไขการสมัครของเกมส์มันต้องเล่น bad company 2 หรือ battfild1943 อย่างน้อย4วันนะครับเลยสมัครไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asewqd125 : 27th July 2011 เมื่อ 19:21

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ตอนมันเปิด Server BFP4F มาใหม่ ๆ ผมสมัครเฉย ๆ เลยก็ใช้ ID เล่นได้นะครับ ไม่เคยเล่น BFBC2 มาก่อนเลย
    ไม่รู้ว่าตอนนี้มันมีเงื่อนไขแบบนี้ด้วยเหรอ ? แนะนำให้ลองเข้า Facebook แล้วสอบถาม page battlefield thailand ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    จะลองดูนะครับยังไงก็ขอบคุณครับ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ลองสมัครเองดุครับ ตอนเปิดใหม่ๆ ผมก็สมัครแปปเดียวเอง ไม่ยากหรอก แต่เวลาเล่น มันจะแลคหน่อยนะ
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ขอบอกว่าเล่นได้ไม่เกิน 5 นาที โดนเตะกระจายครับ
    ปล.ผิดหมวด แต่อยากแสดงความคิดเห็น
    MUFC

กล่าวขอบคุณ
    14
    ตอนสมัครให้เข้าตรงไหนบางครับมีวิธีทำยังไงบ้างครับ

ช่วยบอกหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    14
    พอผมใส่emailเสร็จมันก็ขึ้นว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    CPU:Intel Core i7 -3770 @ 3.40GHz // MAINBOARD: Motherboard P8Z77-VLX
    VGA: Radeon HD 7850 DC2O-2GDDR5 /RAM: 8GB (4GB.x2 )

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ผมเข้าเล่นแล้วแลคมากมายครับ แลคจนเล่นไม่ได้เลย มันเกี่ยวกับอะไรครับ สเปคเครื่องผมผ่านนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asewqd125 อ่านกระทู้
    พอผมใส่emailเสร็จมันก็ขึ้นว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ
    ให้สร้างตัวละครครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arashizato อ่านกระทู้
    ผมเข้าเล่นแล้วแลคมากมายครับ แลคจนเล่นไม่ได้เลย มันเกี่ยวกับอะไรครับ สเปคเครื่องผมผ่านนะ
    มันเป็นที่เน็ตครับ เราเล่นเซิฟต่างชาติจึงแลคเป็นธรรมดาครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asewqd125 อ่านกระทู้
    อยาได้ไอดีมาเล่นครับ พอดีผมไมได้เล่นBATTFILD BAD COMPANY 2 นะครับ คือบ้านมีแต่XBOX360

เห็นเกมส์นี้แล้วอยากเล่นแต่จนปันญาแพราะคอมบ้านผมเล่นBATTFILD BAD COMPANY 2ไม่ได้ก็ขอให้ใครที่พอมีไอดีเหลือ

ก็ขอเอาไปเล่นหน่อยนะครับ
    ไปสมัครที่เว็บนี้ครับhttp://battlefield.play4free.com/en/

กล่าวขอบคุณ
    14
    ให้เข้าตรง SIGN UP NOWใช้ไหมครับผมใส่emailเสร็จแล้วมันบอกว่า CREATE SOLDIER แล้วทำไงต่อละครับ เพราะมันไม่มีอะไรต่อเลยนะครับ

ทำยังไงครับบอกหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asewqd125 : 2nd August 2011 เมื่อ 17:08