ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,786

Talking [PC/Racing] Need For Speed : Carbon ภาคที่เจ๋งสุดในซีรี่นี้! [Full/ภาษาไทย/2GB/Mediafire]

โยกังเถื่อน YG4YOU

ใครยังไม่เคยเล่น รีบเล่นด่วน!

NFS:Carbon ดำเนินเรื่องต่อจากตอนจบของภาคที่แล้ว หลังจากหนีพ้นกองทัพตำรวจ Rockport ใช่ว่าคุณ
    จะได้พบความสงบสุขในชีวิต; Cross อดีตตำรวจหน้าโจรที่ตอนนี้หันมารับจ๊อบนักล่าค่าหัว ไล่ล่าคุณมาถึง
    Palmont City ในช่วงนาทีวิกฤติ Darius เพื่อนเก่าของคุณก็โผล่มาช่วยคุณไว้ทันท่วงที แต่ใช่ว่าจะช่วยคุณ
    ฟรีๆ Darius ต้องการให้คุณทำงานบางอย่างเ้ป็นการตอบแทน; งานของพี่แกก็ง่ายๆ ช่วยยึด Palmont ให้
    หน่อย แหม พูดง่ายเหมือนให้ไปซื้อของที่เซเว่น; แต่ก็เอาเถอะั ดีกว่าอยู่เปล่าๆ แถมคุณยังจะได้มีโอกาส
    ไขข้อข้องใจในอดีตที่ผิดพลาด
    โลกของ NFS:Carbon เป็นโลกของแก๊งค์ซิ่ง (Crew) และเขตอิทธิพล (Turf); แผนที่ของ Palmont City
    ถูกแบ่งออกเป็น 4 โซนใหญ่ ซึ่งแต่ละโซนก็จะมีแก๊งค์เจ้าถิ่นคอยคุมอยู่ บรรดาแก๊งค์ใหญ่ๆทั้งสี่ประกอบ
    ด้วย Bushido, T.F.K., 21st Street และ Stacked Deck; ทั้ง 4 โซนใหญ่จะแบ่งออกเป็นโซนย่อยหลาย
    โซน เมื่อคุณเอาชนะทุกการแข่งขันที่มีในโซนนั้น คุณก็จะได้โซนนั้นมาครอง ง่ายๆยังงี้แต่ก็ใช่ว่าการสร้าง
    อิทธิพลจะสะดวกโยธิน เพราะยังมีบรรดาแก๊งค์ยิบย่ิอยที่จะคอยมาท้าคุณแข่งเพื่อแย่งโซนที่คุณปกครอง
    อยู่เนืองๆ
    อีกระบบที่เพิ่มเข้ามาและเป็นอีกจุดที่ EA ขยันโฆษณาเหลือเกิน ก็คือระบบ Wingman; ถ้าใครคุ้นเคยกับ
    พวกเกมขับเครื่องบินรบคงจะเข้าใจว่ามันคืออะไร Wingman พูดง่ายๆก็คือลูกไล่ของเราในสนาม มีหน้าที่
    ช่วยเหลือให้คุณรอดพ้นปากเหยี่ยวปากกา; ในเกมนี้ Wingman จะแบ่งออกเป็น 3 ประเภท:
    ฺBlocker - รถถังพันธุ์อึด, ทำหน้าที่เป็นตัวชนเปิดทาง และคอยก่อกวนคู่แข่งที่อยู่ใกล้เคียง
    Drafter - จรวดทางเรียบ, จะคอยขับนำหน้าคุณเพื่อสร้างกระแสอากาศฉุดรถคุณ ช่วยให้ความเร็วเพิ่มขึ้น
    Scout - หน่วยสอดแนม, สำรวจเส้นทางในสนาม เพื่อหาเส้นทางที่สั้นที่สุดให้คุณ

[

CPU : 1.5 GHz
    MEMORY : 512 MB RAM
    VGA : 64 MB 3D Video Card

Mediafire 15 Part [Part 1-14 = 143.05 MB / Part 15 = 6.33 MB

NFS.CARBON.By.InFiNiTy[infgames.blogspot.com]

วิธีติดตั้งเกม
    1.โหลดให้ครบทั้ง 15 พาท แล้วแตกไฟล์
    2.ติดตั้งเกมตามสเตป
    3.เมื่อติดตั้งเกมเส็จแล้ว มันจะ มี icon อยู่ 3 ตัว
    -ตัวเข้าเกม
    -ตัวแพช ไทย
    -ตัวแพช อังกฤษ
    4.เลือกตัวแพชอังกฤษ ติดตั้งแพชเสร็จ เข้าเกมได้เลย ไม่ต้องลงCRACK

มีเกมอีกเพียบที่นี่

>>> My Facebook Page กดlikeให้กำลังใจหน่อยครับ ^_^ <<<

>>>วิธีซ่อมไฟล์ที่เสีย<<<

>>>วิธีแก้ปัญหาการโหลดไฟล์จาก mediafire<<<

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,318
    Blog Entries
    2
    NFS ภาคนี้แหละเป็นภาคที่ดริฟมันส์ที่สุด

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เปนกำลังใจให้ เล่นได้ยังไง จะมายืนยัน

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,022
    มันตัดไร ออกไปรึเปล่าครับ คือโหลดจาก JKG เก่าไฟล์ประมาณนี้เเหล่ะผมโหลดลงมา มัน ตัดฉากเกมไปอ่ะครับ พวก ฉากเนื้อเรื่องคุยกัน รถบางคันไป ครับ
    อันนี้มันจะตัดฉากออกไปรึเปล่าครับ - -
    ขอเเบบ Need for Speed Carbon Collectors Edition ได้ไหมครับ ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 28th July 2011 เมื่อ 14:55

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ภาคนี้แหละโครตมันส์

กล่าวขอบคุณ
    2,298

Talking

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    มันตัดไร ออกไปรึเปล่าครับ คือโหลดจาก JKG เก่าไฟล์ประมาณนี้เเหล่ะผมโหลดลงมา มัน ตัดฉากเกมไปอ่ะครับ พวก ฉากเนื้อเรื่องคุยกัน รถบางคันไป ครับ
    อันนี้มันจะตัดฉากออกไปรึเปล่าครับ - -
    ขอเเบบ Need for Speed Carbon Collectors Edition ได้ไหมครับ ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยครับ
    ตัวนี้FULL ครับไม่ตัดอะไรออก

.:: You're Mine ::.
    Deepest of The Ocean
    กล่าวขอบคุณ
    1,837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,489
    ชอบคร้าบ เสียอย่างเดียว วินโดว์ 7 เล่นไม่ได้

กระตุกมากๆ ใครมีวิธีแก้ไหมคร้าบ
    Falling in Love Again

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    2
    thanks
    กำลังโหลดคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นายครับ เข้าเกมเเละ เด้งออกมา เลยอะ สเปค ถึงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ชอบคร้าบ เสียอย่างเดียว วินโดว์ 7 เล่นไม่ได้

กระตุกมากๆ ใครมีวิธีแก้ไหมคร้าบ

ผม เคยได้ยิน มาว่า มัน มี ตัว Crack นะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุนคับวินโด 7 เล่นได้มะคับบ
    "เมื่อเราเผชิญหน้ากับความหวาดกลัวและเอาชนะมันมาได้เราจะเป็นอิสระ.." BY V

กล่าวขอบคุณ
    869
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ตัวนี้FULL ครับไม่ตัดอะไรออก
    ผมเห็นอีกตัวมัน 4 GB อ่ะครับเป็น ไฟล์ ISO
    หรือมันเป็นตัวเดียวกันกับตัวนี้เหรอ ครับ
    เเล้วมันมีฉากเนื้อเรื่องไหมอ่ะ ฉากพวกนี้

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    window 7 เล่นไม่ได้นะคับ สเป๊กผมเกินไปไกลมาก

เข้าเกมส์ได้นะคับ แต่มันจะกระตุกเป็นระยะ ระยะ

ตกลงคือ window 7 น่าจะเล่นไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมเองก็ใช้ Win 7 นะ วิธีของผมก็คือ

หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จ ให้ติดตั้ง Patch 1.4 ก่อน โหลดที่นี้เลย>>>คลิกเลย!<<<

แล้วก็ติดตั้ง Crack 1.4 >>>คลิกเลย!<<<

Crack แล้วก็ให้รีสตาร์ทเครื่อง(แนะนำต้องรีสตาร์ท)แล้วเข้าเกมส์ดูครับ ผมทำแบบนี้แล้วเล่นได้นะ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PiPii : 24th December 2011 เมื่อ 12:59

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    869
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PiPii อ่านกระทู้
    ผมเองก็ใช้ Win 7 นะ วิธีของผมก็คือ

หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จ ให้ติดตั้ง Patch 1.4 ก่อน โหลดที่นี้เลย>>>คลิกเลย!<<<

แล้วก็ติดตั้ง Crack 1.4 >>>คลิกเลย!<<<

Crack แล้วก็ให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วเข้าเกมส์ดูครับ ผมทำแบบนี้แล้วเล่นได้นะ^^
    Patch 1.4 นี้ วิน XP ลงได้ไหมครับ ถ้าลงเเล้วจะมีอะไรอัพเดตไหมครับเช่ยรถใหม่

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thank ครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    869
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    thank ครับ
    เล่นได้มายืนยันหน่อยครับ อิอิอิ
    เเล้วถ้าเ่ล่นออกหน่อยว่ามีฉาก ตัดไหม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    บอกผมหน่อยย

กดตัวเข้าเกมข้นจอดำมาแปปเดียวละก็เด้งออกมาเลยอะ

ไม่มีบอกอะไรเลยเด้งมาเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,298
    ผมใช้ windows xp เล่นได้ปกติครับ เสียงครบฉากครบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    5555 ผมเล่นละ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    เดียวลองโหลดมาครับ
    ซีรีย์ในดวงใจเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ !!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงแพทภาษาได้เลย ไหม ตอนติดตั้ง

กล่าวขอบคุณ
    2,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vamquish000 อ่านกระทู้
    ลงแพทภาษาได้เลย ไหม ตอนติดตั้ง
    ได้ครับ ตัวเกมมีภาษาไทยให้แล้วด้วย

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    567
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: