ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Talking [PC/Racing] Need For Speed : Carbon ภาคที่เจ๋งสุดในซีรี่นี้! [Full/ภาษาไทย/2GB/Mediafire]

ใครยังไม่เคยเล่น รีบเล่นด่วน!

NFS:Carbon ดำเนินเรื่องต่อจากตอนจบของภาคที่แล้ว หลังจากหนีพ้นกองทัพตำรวจ Rockport ใช่ว่าคุณ
    จะได้พบความสงบสุขในชีวิต; Cross อดีตตำรวจหน้าโจรที่ตอนนี้หันมารับจ๊อบนักล่าค่าหัว ไล่ล่าคุณมาถึง
    Palmont City ในช่วงนาทีวิกฤติ Darius เพื่อนเก่าของคุณก็โผล่มาช่วยคุณไว้ทันท่วงที แต่ใช่ว่าจะช่วยคุณ
    ฟรีๆ Darius ต้องการให้คุณทำงานบางอย่างเ้ป็นการตอบแทน; งานของพี่แกก็ง่ายๆ ช่วยยึด Palmont ให้
    หน่อย แหม พูดง่ายเหมือนให้ไปซื้อของที่เซเว่น; แต่ก็เอาเถอะั ดีกว่าอยู่เปล่าๆ แถมคุณยังจะได้มีโอกาส
    ไขข้อข้องใจในอดีตที่ผิดพลาด
    โลกของ NFS:Carbon เป็นโลกของแก๊งค์ซิ่ง (Crew) และเขตอิทธิพล (Turf); แผนที่ของ Palmont City
    ถูกแบ่งออกเป็น 4 โซนใหญ่ ซึ่งแต่ละโซนก็จะมีแก๊งค์เจ้าถิ่นคอยคุมอยู่ บรรดาแก๊งค์ใหญ่ๆทั้งสี่ประกอบ
    ด้วย Bushido, T.F.K., 21st Street และ Stacked Deck; ทั้ง 4 โซนใหญ่จะแบ่งออกเป็นโซนย่อยหลาย
    โซน เมื่อคุณเอาชนะทุกการแข่งขันที่มีในโซนนั้น คุณก็จะได้โซนนั้นมาครอง ง่ายๆยังงี้แต่ก็ใช่ว่าการสร้าง
    อิทธิพลจะสะดวกโยธิน เพราะยังมีบรรดาแก๊งค์ยิบย่ิอยที่จะคอยมาท้าคุณแข่งเพื่อแย่งโซนที่คุณปกครอง
    อยู่เนืองๆ
    อีกระบบที่เพิ่มเข้ามาและเป็นอีกจุดที่ EA ขยันโฆษณาเหลือเกิน ก็คือระบบ Wingman; ถ้าใครคุ้นเคยกับ
    พวกเกมขับเครื่องบินรบคงจะเข้าใจว่ามันคืออะไร Wingman พูดง่ายๆก็คือลูกไล่ของเราในสนาม มีหน้าที่
    ช่วยเหลือให้คุณรอดพ้นปากเหยี่ยวปากกา; ในเกมนี้ Wingman จะแบ่งออกเป็น 3 ประเภท:
    ฺBlocker - รถถังพันธุ์อึด, ทำหน้าที่เป็นตัวชนเปิดทาง และคอยก่อกวนคู่แข่งที่อยู่ใกล้เคียง
    Drafter - จรวดทางเรียบ, จะคอยขับนำหน้าคุณเพื่อสร้างกระแสอากาศฉุดรถคุณ ช่วยให้ความเร็วเพิ่มขึ้น
    Scout - หน่วยสอดแนม, สำรวจเส้นทางในสนาม เพื่อหาเส้นทางที่สั้นที่สุดให้คุณ

[

CPU : 1.5 GHz
    MEMORY : 512 MB RAM
    VGA : 64 MB 3D Video Card

Mediafire 15 Part [Part 1-14 = 143.05 MB / Part 15 = 6.33 MB

NFS.CARBON.By.InFiNiTy[infgames.blogspot.com]

วิธีติดตั้งเกม
    1.โหลดให้ครบทั้ง 15 พาท แล้วแตกไฟล์
    2.ติดตั้งเกมตามสเตป
    3.เมื่อติดตั้งเกมเส็จแล้ว มันจะ มี icon อยู่ 3 ตัว
    -ตัวเข้าเกม
    -ตัวแพช ไทย
    -ตัวแพช อังกฤษ
    4.เลือกตัวแพชอังกฤษ ติดตั้งแพชเสร็จ เข้าเกมได้เลย ไม่ต้องลงCRACK

มีเกมอีกเพียบที่นี่

>>> My Facebook Page กดlikeให้กำลังใจหน่อยครับ ^_^ <<<

>>>วิธีซ่อมไฟล์ที่เสีย<<<

>>>วิธีแก้ปัญหาการโหลดไฟล์จาก mediafire<<<

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    NFS ภาคนี้แหละเป็นภาคที่ดริฟมันส์ที่สุด

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เปนกำลังใจให้ เล่นได้ยังไง จะมายืนยัน

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    มันตัดไร ออกไปรึเปล่าครับ คือโหลดจาก JKG เก่าไฟล์ประมาณนี้เเหล่ะผมโหลดลงมา มัน ตัดฉากเกมไปอ่ะครับ พวก ฉากเนื้อเรื่องคุยกัน รถบางคันไป ครับ
    อันนี้มันจะตัดฉากออกไปรึเปล่าครับ - -
    ขอเเบบ Need for Speed Carbon Collectors Edition ได้ไหมครับ ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 28th July 2011 เมื่อ 14:55

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    ภาคนี้แหละโครตมันส์

กล่าวขอบคุณ
    2,271

Talking

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    มันตัดไร ออกไปรึเปล่าครับ คือโหลดจาก JKG เก่าไฟล์ประมาณนี้เเหล่ะผมโหลดลงมา มัน ตัดฉากเกมไปอ่ะครับ พวก ฉากเนื้อเรื่องคุยกัน รถบางคันไป ครับ
    อันนี้มันจะตัดฉากออกไปรึเปล่าครับ - -
    ขอเเบบ Need for Speed Carbon Collectors Edition ได้ไหมครับ ถ้าได้จะขอบคุณมากเลยครับ
    ตัวนี้FULL ครับไม่ตัดอะไรออก

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ชอบคร้าบ เสียอย่างเดียว วินโดว์ 7 เล่นไม่ได้

กระตุกมากๆ ใครมีวิธีแก้ไหมคร้าบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    2
    thanks
    กำลังโหลดคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นายครับ เข้าเกมเเละ เด้งออกมา เลยอะ สเปค ถึงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ชอบคร้าบ เสียอย่างเดียว วินโดว์ 7 เล่นไม่ได้

กระตุกมากๆ ใครมีวิธีแก้ไหมคร้าบ

ผม เคยได้ยิน มาว่า มัน มี ตัว Crack นะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ขอบคุนคับวินโด 7 เล่นได้มะคับบ
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

กล่าวขอบคุณ
    868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    ตัวนี้FULL ครับไม่ตัดอะไรออก
    ผมเห็นอีกตัวมัน 4 GB อ่ะครับเป็น ไฟล์ ISO
    หรือมันเป็นตัวเดียวกันกับตัวนี้เหรอ ครับ
    เเล้วมันมีฉากเนื้อเรื่องไหมอ่ะ ฉากพวกนี้

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    window 7 เล่นไม่ได้นะคับ สเป๊กผมเกินไปไกลมาก

เข้าเกมส์ได้นะคับ แต่มันจะกระตุกเป็นระยะ ระยะ

ตกลงคือ window 7 น่าจะเล่นไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมเองก็ใช้ Win 7 นะ วิธีของผมก็คือ

หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จ ให้ติดตั้ง Patch 1.4 ก่อน โหลดที่นี้เลย>>>คลิกเลย!<<<

แล้วก็ติดตั้ง Crack 1.4 >>>คลิกเลย!<<<

Crack แล้วก็ให้รีสตาร์ทเครื่อง(แนะนำต้องรีสตาร์ท)แล้วเข้าเกมส์ดูครับ ผมทำแบบนี้แล้วเล่นได้นะ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PiPii : 24th December 2011 เมื่อ 12:59

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PiPii อ่านกระทู้
    ผมเองก็ใช้ Win 7 นะ วิธีของผมก็คือ

หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จ ให้ติดตั้ง Patch 1.4 ก่อน โหลดที่นี้เลย>>>คลิกเลย!<<<

แล้วก็ติดตั้ง Crack 1.4 >>>คลิกเลย!<<<

Crack แล้วก็ให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วเข้าเกมส์ดูครับ ผมทำแบบนี้แล้วเล่นได้นะ^^
    Patch 1.4 นี้ วิน XP ลงได้ไหมครับ ถ้าลงเเล้วจะมีอะไรอัพเดตไหมครับเช่ยรถใหม่

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thank ครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    thank ครับ
    เล่นได้มายืนยันหน่อยครับ อิอิอิ
    เเล้วถ้าเ่ล่นออกหน่อยว่ามีฉาก ตัดไหม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    บอกผมหน่อยย

กดตัวเข้าเกมข้นจอดำมาแปปเดียวละก็เด้งออกมาเลยอะ

ไม่มีบอกอะไรเลยเด้งมาเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ผมใช้ windows xp เล่นได้ปกติครับ เสียงครบฉากครบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    5555 ผมเล่นละ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    เดียวลองโหลดมาครับ
    ซีรีย์ในดวงใจเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ !!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงแพทภาษาได้เลย ไหม ตอนติดตั้ง

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vamquish000 อ่านกระทู้
    ลงแพทภาษาได้เลย ไหม ตอนติดตั้ง
    ได้ครับ ตัวเกมมีภาษาไทยให้แล้วด้วย

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: