ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220

Cool [PC]ALIENS VS PREDATOR 2010 [REPACK 3.69GB] [ MEDIAFIRE]

ชื่อเกมส์พิมผิดอย่างมหันต์

Year: 2010
    Genre: Action / FPS / Sci-Fi
    Developer: Rebelion
    Publisher: SEGA
    Platform: PC

Aliens vs Predator ภาคใหม่นี้จะมีให้เลือกเล่นกันทั้งหมด 3 เผ่าเช่นเคย ซึ่งแต่ละเผ่าเนื้อเรื่องจะไม่เหมือนกันเลย และวิธีการเล่น+การต่อสู้ของแต่ละฝ่ายก็ไม่เหมือนกันอีก ที่เหมือนกันอย่างเดียวคือเค้าโครงเรื่องหลักๆ จะนำมาจากภาพยนตร์ดัดแปลงให้เข้ากับเกม - ฝ่าย Predator ฝ่ายพรีเดเตอร์จะมีอุปกรณ์เทคโนโลยีต่างๆที่ค่อนข้างไฮเทค ซึ่งอย่างหนึ่งก็คือ stealth สำหรับใช้พลางตัวและลอบโจมตี แทนการต่อสู้ซึ่งๆหน้า แถมอาวุธยังมีทั้งปืนต่อสู้ระยะไกลพลาสม่าแคนนอน และใบมีดสังหารในระยะประชิดด้วย - ฝ่าย Aliens เป็นเผ่าที่มีพลังในการสังหารสูงที่สุด มันมีอาวุธอยู่ทั่วตัว ไม่ว่าจะเขี้ยว เล็บ หางแหลม พวกมันมีสัญญาณในการจับความเคลื่อนไหวของสิ่งมีชีวิตที่อยู่ใกล้ๆได้อย่างดี ทำให้จับตัวพวก Predator ที่ซ่อนตัวอยู่ได้ แถมพวกมันยังซ่อนตัวในความมืดได้อย่างมิดชิด - ฝ่าย Colonial Marines มนุษย์เราก็ต้องทำการรบเพื่อเอาตัวรอดในศึกต่างดาวนี้เหมือนกัน ซึ่งหากเลือกเล่นเป็นคนล่ะก็ จะเหมือนกับเกมยิง FPS ทั่วๆไปเลยทีเดียว เพราะอาวุธของคนนั้นส่วนใหญ่จะเป็นปืน เพราะเข้าไปสู้ระยะประชิดกับพวกเอเลี่ยนกับพรีเดเตอร์ในระยะใกล้ไม่ไหวแน่ นอน เผ่ามนุษย์จะมีอุปกรณ์ส่องไฟ ใช้จับการเคลื่อนไหวของเอเลี่ยนที่ซ่อนตัวอยู่ได้ สรุปคือแต่ละฝ่ายก็จะมีข้อดี ข้อเสีย อยู่ในตัว นำมาหักล้างกันและกัน โดย Predator สามารถพลางตัวและลอบฆ่ามนุษย์ได้ แต่หลบสัญชาตญาณเอเลี่ยนไม่ได้ ส่วนเอเลี่ยนซ่อนตัวในความมืดก็หลบเรดาห์ตรวจจับของมนุษย์ไม่ได้เช่นกันและแน่นอนเพื่อให้เข้ากันกับ Windows 7 เกมนี้จะมาพร้อมกับคุณสมบัติของ DirectX 11 นั่นคือ Aliens vs. Predator

Minimum System Requirements
    Processor: 3.2 GHz Intel Pentium 4/Athlon 64 3000+ or equivalent processor
    Memory: 1 GB System RAM (XP)/ 2 GB System RAM (Vista)
    Hard Drive: Currently unknown
    Video Memory: DirectX 9.0c compliant video card with 128 MB RAM (NVIDIA 6600 or better, ATI X1600 or better)
    Keyboard and Mouse
    CD/DVD Rom Drive

Recommended System Requirements
    Processor: Intel Core 2 Duo E6400 or equivalent processor
    Memory: 2 GB System RAM
    Hard Drive: Currently unknown
    Video Memory: DirectX 9.0c compliant video card with 512 MB RAM (NVIDIA 8800 series, ATI HD2900 PRO or better)
    Keyboard and Mouse
    CD/DVD Rom Drive

Account mediafireของผมโดนแบนไปแล้วนะครับ อัพหนังไว้ด้วย - - โหลดไม่ได้แล้วนะครับ

**ไฟล์เกมส์ของผม จะไม่ใส่ลิ้งค์หาเงินใดๆทั้งสิ้น ผมมาแจกเกมส์จริงๆไม่ได้มาหาเงิน

** ผมก็มือใหม่บอกตรงๆเวลาเกมส์มีปัญหาอะไรผมก็ตอบไม่ค่อยจะได้หรอกครับ

เป็นกำลังใจให้ผม กดขอบคุณด้วยนะครับ
    ไฟล์เสียกดAlt+R ซ่อมได้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lonely_Knight อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ผมลงได้เล่นได้ 100% แต่ไม่ได้เอาภาพลงนะครับ

บอกวิธีลงหน่อยก็ดีนะครับ เผื่อบางคนลงไม่เป็นครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteking7 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ
    โหลดได้ปกติ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ผมโหลดครบแล้ว ไม่มีไฟล์เสีย ลงเล่นได้ปกติ มันดีครับ ยืนยันเล่นได้ 100 เปอเซ็นต์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้ครับ setup นานหน่อยเสร็จแล้วได้ประมาณ 14.2 GB

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mike00799988 อ่านกระทู้
    โหลดได้ปกติครับ พาร์ทไม่เยอะด้วย กะลังเล่นคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jta อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับยืนยัน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย killnice : 31st May 2012 เมื่อ 18:57

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    มีวิธีลงปะ ครับ มือใหม่ ขอบคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

Talking

ขอบคุณครับ ผมลงได้เล่นได้ 100% แต่ไม่ได้เอาภาพลงนะครับ

บอกวิธีลงหน่อยก็ดีนะครับ เผื่อบางคนลงไม่เป็นครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โทดทีคับ ผมโหลดเสร็จไม่มีปัญหาแตกได้ปกติ ไฟล์ไม่เสียแต่พอกด setup แล้วมัน error ครับ ต้องทำยังไงดีคับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tam4140 อ่านกระทู้
    โทดทีคับ ผมโหลดเสร็จไม่มีปัญหาแตกได้ปกติ ไฟล์ไม่เสียแต่พอกด setup แล้วมัน error ครับ ต้องทำยังไงดีคับ
    error แบบไหน - - ขอดูภาพหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ไม่ได้โหลดครับ มาเป็น กำลังใจให้ครับ ท่าน
    ---- = [ ]one kill one shot[ ] = ----

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thank you
    SLIPKNOT FAN CLUB

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากๆๆครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tam4140 อ่านกระทู้
    โทษนะครับ อาจจะช้าไปแล้ว แต่ตอนผมลงก็ error เหมือนกัน แต่พอปิดตัวสแกนไวรัสก็ลงได้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    part 19 โหลดไม่ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ attra2009 อ่านกระทู้
    part 19 โหลดไม่ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ผมเช็คแล้วก็โหลดได้ปกตินะครับ

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับ
    โหลดได้ปกติ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นอีกเกมที่น่าเล่นมากครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

มันขึ้นว่าพาส ผิดอะครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ น่าเล่นมาก ๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ผมโหลดครบแล้ว ไม่มีไฟล์เสีย ลงเล่นได้ปกติ มันดีครับ ยืนยันเล่นได้ 100 เปอเซ็นต์

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากนะครับ โหลดก่อนท่ามีปัญหาอะไรเดียวมาบอกอีกที

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โหลดแล้ว แตก ซิบ ไม่ได้อะครับมัน error อะครับทำไงดีอยากเล่นมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Agent32 อ่านกระทู้
    โหลดแล้ว แตก ซิบ ไม่ได้อะครับมัน error อะครับทำไงดีอยากเล่นมากเลย
    errorแบบไหน ขอภาพหน่อยคับ

ปล. ให้ใช้winrar แตกไฟล์เด้อคับบ....

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -aHoSi- อ่านกระทู้
    ตัวสุดท้ายตัวmต้องพิมเอานะครับ ถ้าCopy จากหน้าเว็บ มันจะติดไม่หมด

กล่าวขอบคุณ
    0
    กี่ GB อ่ะคับเห็นมี20part อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุนคับ................

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    106
    โหลดได้ปกติครับ พาร์ทไม่เยอะด้วย กะลังเล่นคับ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    setup นานจัง

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: