ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 359

The Wolf Among Us [Episode 1+2][1PART][FULL] น่าเล่นมาก

รายละเอียดเกม

The Wolf Among Us เกมเป็นแนวชี้และคลิกที่สร้างจากคอมมิคสุดดัง โดยใน The Wolf Among Us นั้นจะให้เราได้เล่นเป็น Bigby Wolf นายอำเภอของที่แห่งหนึ่งในเมือง Newyork City สุดยิ่งใหญ่ ผู้ที่คนรู้จักขนานนามว่า Big Bad Wolf ที่สู้อุตส่าห์ลี้ภัยจากบ้านเกิดเมืองนอนคือดินแดน Fairy มาตายเอาดาบหน้า ณ เมืองนิวยอร์ค เพื่อที่จะมาทำงานถวายแด่องค์สโนวไวท์นั่นเอง สิ่งที่ยากลำบากสำหรับ Wolf ก็คือการที่ต้องปิดบังตัวตนที่เป็นหมาป่าภายในโลกอันกว้างใหญ่นี้นั่นเอง

คลิกรูป Download ด้านล่างเพื่อดาวน์โหลดเกม

พาสเวิลด์เเตกไฟล์ rar : fb.com/parames3010

Upload By Parames3010
    นำไปเเจกที่อื่น อย่าเอาครอบลิงค์ออกนะครับ
    joker123
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ขอบคุณครับ มีแต่ ภาค 2 ป่ะครับ พอดีมีภาคหนึ่งแล้ว อยากได้ภาค 2 เพียว ๆ 555

ถ้า 3 ออก รบกวนอัพด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทํามันเซฟไม่ได้ละครับ ผมลองหลายครั้งแล้วได้เล่นใหม่ตลอดเลย

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ heartto อ่านกระทู้
    ทํามันเซฟไม่ได้ละครับ ผมลองหลายครั้งแล้วได้เล่นใหม่ตลอดเลย
    ลองคลิ๊กขวาที่ไอคอนเกม แล้วเลือก Run as administrator ดูครับ