ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] JUST CAUSE 2 (DLC|REPACK|ENG|2010|1.35GB) ONE2UP DIRECTLINK

JUST CAUSE 2

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Published: Square Enix, Eidos Interactive
    Developed: Avalanche Studios (SE)
    Release Date: March 23, 2010

Rico Rodriguez เป็นสายลับแห่ง CIA ที่มีงานอดิเรกก็คือการยุ่งเกี่ยวกับอะไรก็ตามที่ระเบิดตูมตามได้ นึกครึ้มก็ไปลอยละล่องชมวิวกลางเวหา หรือไม่ก็ส่องใครสักคนที่มีพฤติกรรมไม่เหมาะสมด้วยอาวุธในมือ เหตุการณ์วินาศสันตะโรในภาค 2 นี้เกิดขึ้นบนหมู่เกาะที่ชื่อ Panau ในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ภารกิจของ Rico ใน Just Cause 2 คือ “จัดการกับ Tom Sheldon” ซึ่งคือ “ครู” ของพระเอกนั่นเอง ด้วยเหตุนี้สงครามขนาดย่อมจึงปะทุขึ้นท่ามกลางท้องทะเลสีคราม และทิวทัศน์อันสวยงามของเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ และยังคงเป็นเหมือน Just Cause ในภาคแรก ในภาค 2 นี้รูปแบบเกมยังคงเป็นแนว Action – Open Play คุณมีอิสระที่จะไปไหนมาไหนก็ได้บนพื้นที่ขนาดมหึมาของหมู่เกาะ Panau แม้จะมีภารกิจหลักก็คือกำจัดครูของคุณ แต่นั่นก็ไม่ใช่เรื่องที่สำคัญเท่าไหร่ เพราะภารกิจที่สำคัญกว่าก็คือก่อเหตุสะเทือนขวัญครั้งใหญ่บนเกาะด้วยอุปกรณ์ ไฮเทคต่างๆ ที่คุณมี
    • Minimum System Requirements
    • OS: Microsoft Windows Vista or Windows 7 (Window XP ไม่สามารถเล่นได้)
    • Processor: Dual-core CPU with SSE3 (Athlon 64 X2 4200 / Pentium D 3GHz)
    • Memory: 2GB
    • Video Card: DX10 card with 256MB memory
    • Sound Card: 100% DirectX 10 compatible sound card
    • Hard Disk Space: 10 GB
    วิธีติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 2 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์
    4. ลงเกมส์ตามปกติ (ควรเปลี่ยนภาษาเป็นภาษา Eng ด้วยนะครับ โดยเข้าไปเปลี่ยนที่ Configuration > Soft and Components > เลือกเป็น Eng ทั้ง 2 อย่าง)
    5. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    DLC
    • Bull's Eye Assault Rifle
    • Chevalier Classic
    • Rico's Signature Gun DLC
    • Agency Hovercraft
    • Monster Truck DLC
    • Black Market Boom Pack DLC
    • Black Market Aerial Pack DLC
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02

Password : LINK

คำยืนยันจากผู้โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayuesso อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้ แต่ต้องลงไดร์ C
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอนครับผม
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 11th April 2013 เมื่อ 13:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิม+เป็นกำลังใจครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับเล่นได้ แต่ต้องลงไดร์ C

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ลงเกมทั้งหมดกี่ gb หรือครับ กำลังลงอยู่นานจัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirayuesso อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ 100% ครับ

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    แต๊งกิ้ว ครับ กำลังสูบเกมส์เกมส์ท่านอยู่หลายเกมส์เลย

กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณคราบบบ เป็นกำลังใจให้อัพเกมส์ดีๆนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    part 2 วิ่ง20kb เองครับ T^T

Tags for this Thread