ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassurachar อ่านกระทู้
    โทดนะคับ ตัว ที่ทำให้ Windows 7 เป็นของแท้ >>>Click2<<< สำรอง >>>Click<<<

mediafire ไฟล์หายไปเเล้ว แต่ putlocker.com มันบอกว่า You have exceeded the daily stream limit for your country. You can wait until tomorrow, or get a premium account right now, and access the site without any limits. อะึัคับ
    ไปาหาโปรแกรมUltra Surt มาใช้ครับปลอมไอพีแล้วโหลดเลยพิมในgoogle ก็ได้ครับใช้งานง่ายไม่ยาก แค่โหลดมาคลิกเข้าโปรแกรมจากนั้นมันจะเด้งIE ขึ้นมาก็ก๊อปลิ้งที่เราจะโหลดputlocker ไปวางแล้วโหลดเลยครับ ถ้าโหลดได้แล้วก็ปิดโปรแกรมซะครับจะได้โหลดไวขึ้นหน่อยนึง

แล้วก็ medaifire ไม่ได้หายน่ะครับ พอมันไห้กด skip ไห้ก๊อปลิ้งตรงskip ไปวางบนแท็บบาร์แล้วมันจะพาไปหาลิ้ง mediafire เองครับ ปัญหานี้เป็นกันทุกคน adf มันไม่พาไปmedaifire แล้วครับตอนนี้ เค้าไห้ก๊อปตรง skip ไปวางบนแท็บบาร์เอาครับ ไม่รุ้เพราะอะไรเว็บอื่นมันพาไป แต่ตอนนี้ medaifire มันไม่พาไปล่ะเหอๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 29th February 2012 เมื่อ 15:59

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ท่านคับ ไอ่ตัวแรก แตกไฟล์เเล้ว ปิดเเอนตี้ไวรัสเเล้ว กดคลิกเเล้ว มันขึ้น error ว่างี้อะคับ w7lxe.exe application error

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question คิดว่าActivate ในเครื่องผ่านแล้วอะ แต่ทดสอบกับทาง Microsoft ไม่ผ่าน

ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ
    1 activate ตอนแรกนี่ ให้กดตัวไหนครับ เห็นมันมีหลายตัวจังเลย
    http://image.free.in.th/show.php?id=...47670a5634a90f
    (ยืมรูปเค้ามาอะ ขอบคุณสำหรับรูปครับ)
    2 ลองพิมพ์ system หาดูใน control panel ดูแล้ว มีสัญลักษณ์ Genuine ขึ้นด้วย
    3 ลองพิมพ์ Activate windows หาดูใน control panel ขึ้น Activate was successful
    4 ทดสอบกับทางไมรโครซอร์ฟแล้วดูเหมือนจะไม่ผ่าน ... ขึ้นมาประมาณนี้ ตกลงที่ผมทำไปมันประสบความสำเร็จรึเปล่าครับ แล้วต้องทำไงต่อเหรอ
    การติดตั้ง Windows ถูกขัดจังหวะ

เทคโนโลยีการเปิดใช้งาน Windows ไม่สามารถตรวจสอบ Windows บนคอมพิวเตอร์ของคุณ แต่ไม่ต้องกังวล เราสามารถช่วยเหลือคุณได้

ซื้อ Windows ของแท้แก้ไขปัญหา
    เลือกรุ่น Windows 7 ของคุณ (รุ่นใดที่เหมาะกับฉัน)

Ultimate
    Professional
    Home Premium
    ประเทศ/พื้นที่: ไทย (เปลี่ยนแปลง)
    ภาษาของผลิตภัณฑ์: ภาษาอังกฤษ
    ฿6,899.00
    ซื้อเดี๋ยวนี้

ซื้อ Get Genuine Online Kit เดี๋ยวนี้และรับ:

รหัสผลิตภัณฑ์ใหม่ถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมลของคุณ และปรากฏอยู่บนเพจการยืนยันใบสั่งซื้อ
    สื่อสำรองข้อมูลถูกส่งทางไปรษณีย์
    การสนับสนุนการติดตั้งมาตรฐานจาก Microsoft
    การคุ้มครองและความมั่นใจที่จะได้จากซอฟต์แวร์ Microsoft ของแท้เท่านั้น

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ตอน activate ให้กด activate ตรงอันแรกเลยครับ หรือว่าตรง loader นั้นเองแล้วรีเครื่อง แล้วมันจะมีเหมือนให้เลือก 2 Windows
    Windows 7 กับ Windows 7 loader XE ประมาณนี้ให้เลือก Windows 7 loader XE แล้วรอมันทำงานแล้วมันจะรีเครื่องอีกรอบ ถ้าทำไม่ได้ก็เปิดตัว activate แล้วกด Deactivate ตรง Loader ก่อน แล้วรีเครื่องแล้วค่อยทำตาม วิธีการเหมือนเดิมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    Mediafire ไฟล์ไม่ได้หาย ให้ทำอย่างที่คุณ Crowszerro 3 บอกนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณมาก เป็นของแท้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ด้วยความยินดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    แต่ผมว่าถ้าไม่ใช้ของแท้อย่าริอาจอัพเดตดีกว่านะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

แตกไฟล์ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

แอคทิฟไม่ผ่านอะครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jazzjazziii อ่านกระทู้

ให้ลองลงวินโดว์ใหม่ดูอะครับ แล้วค่อย activate อะครับ ตัวนี้มันจะมีปัญหาอยู่อะครับ ให้ลองหลายๆรูปแบบ เช่น Deactivate มันก่อนแล้วรีเครื่องแล้ว ค่อยกด Activate มันใหม่ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ หนูโหลด .ตัว ที่ทำให้ Windows 7 เป็นของแท้ >>>Click2<<< สำรอง >>>Click<<<
    มันเสีย อ่าT^T ขอลิ้ง ใหม่ด้วยค่าา

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttyz อ่านกระทู้
    แต่ผมว่าถ้าไม่ใช้ของแท้อย่าริอาจอัพเดตดีกว่านะครับ
    เหอๆเข้าใจผิแล้วนายตัวนี้มันแอปทิป+เป็นของแท้ไปในตัวด้วย ผมอัพเดท มา 1รอบ ล่ะเช็คในเว็บก็ยังแท้อยุ่ใน เครื่องก็ยังแท้ ไม่เจอปัญหาไรเลยคุณรุ้ดีแล้วหรอ ไม่รุ้จิงอย่าตอบเลย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ลงแล้วครับ..ใช้ได้จริงๆ..active ครั้งเดียว..แล้วเข้าไปเช็คกับทางmicrosoft..วิธีการอัพเดทที่ทาง..จ.ข.ก.ท.บอกไว้ผ่านครับ..ใช้ได้ดีมากๆ..อัพเดทได้..ขอบคุณมากๆนะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gp_gp_gp อ่านกระทู้
    พี่ หนูโหลด .ตัว ที่ทำให้ Windows 7 เป็นของแท้ >>>Click2<<< สำรอง >>>Click<<<
    มันเสีย อ่าT^T ขอลิ้ง ใหม่ด้วยค่าา
    ไฟล์ไม่ได้เสียครับ ไฟล์แรก เป็นของ putlocker ไฟล์ที่สอง เป็นของ mediafire มีวิธีโหลดอยู๋ครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ของเค้าดีจริงๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากๆครับ ผมกำลังเป็นอยู่พอดี ใช้ได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    812
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    น่าจะบอกกันด้วยนะว่ามันแอคทีฟได้เฉพาะ PC
    ผมเอามาแอคทีฟกับ Notebook DELL N4050 แล้วจอฟ้า =w="
    เป็นอะไรที่ห่วยแตกมาก
    ใส่รูปยังไง?!

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pattarapak99 อ่านกระทู้
    น่าจะบอกกันด้วยนะว่ามันแอคทีฟได้เฉพาะ PC
    ผมเอามาแอคทีฟกับ Notebook DELL N4050 แล้วจอฟ้า =w="
    เป็นอะไรที่ห่วยแตกมาก
    แล้วคุณสร้างโปรแกรมแบบเขาได้ป่ะล่ะมาว่า ห่วยแตก คนที่ห่วยคือคุณเองนั้นล่ะ คอมคุณนั่นล่ะห่วย คนอื่นเค้าก็ใช้ได้กันหมดบางคนใช้โน้ตบุคก็มียังใช้ได้ ใช้ไม่เป็น ทําไม่เป็นเองหรือป่าวมาโทษโปรแกรม หมั่นไส้เรปนี้จัง

Phetchaburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jazzjazziii อ่านกระทู้

เป็นเหมือนกันเลยครับ T^T จะพยายามต่อไป สู้โว้ยยย!!!
    เก็บความผิดพลาดในอดีต มาเป็นบทเเรียนในปัจจุบันและอนาคต

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใจจร้า สุดยอดไปเลย