ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

มีปัญหาเรื่องเมาส์ อยากจะปรึกษาผู้รู้หน่อย เชิญข้างในครับ

เปิดเครื่องมาได้สัก 20-30 นาที่ เมาส์ก็เริ่มมีอาการ กระตุก ก็คือ ขยับเมาส์ไปสักพักก็จะค้างไปสัก 1-2 วิ แล้วก็กลับมาเป็นปกติ ตอนเล่นเกมส์ก็เป็นเหมือนกัน ผมก็ลองเปลี่ยนเมาส์มา 3-4 อันแล้วอาการก็เหมือนเดิม ลอง ฟอแมตเครื่อง ก็เป็นเหมือนเดิม อยากจะขอคำปรึกษาผู้รู้หน่อยครับ ขอขอบคุณมากครับ

Barca !! Calunya!!
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เกิดจาก ตัวเครื่องรึป่าวครับ ฝุ่นเกาะ ตรงเสียบรูเสียบ Usb อะครับ อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

แต่ผมเคยค้าง แล้วก็ไม่กลับมาเลย -0- ต้องรีใหม่อย่างเดียว

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ไม่ลองเอาเมาส์พวกนั้นไปลองกับเครื่องอื่นดูละครับ รึว่าอย่างที่ ^ บอกลองทำดูรึยังครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ลองหมดแล้วครับที่พวกพี่บอกมา ก็ไม่หายนะครับ เคยเอาเครื่องไปร้าน ช่างก็บอกว่าไม่ทราบสาเหตุเหมือนกัน เครื่องเพิ่งซื้อมาไม่ถึงปี ขอบคุณครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mintada อ่านกระทู้
    ลองหมดแล้วครับที่พวกพี่บอกมา ก็ไม่หายนะครับ เคยเอาเครื่องไปร้าน ช่างก็บอกว่าไม่ทราบสาเหตุเหมือนกัน เครื่องเพิ่งซื้อมาไม่ถึงปี ขอบคุณครับ
    เป็นคอมใหม่ก็ดีสิครับ ส่งร้านให้เช็คระบบให้ทั้งหมดเลย หรือ ลง OS. ใหม่ ก็น่าจะดีครับ
    บางที่คอมพังหรือเสียมันก็หาสาเหตุไม่ได้ก็มีเยอะนะครับ