ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687

ทำไมกระทู้ April Fool Day หายไปครับ?

ชื่อหัวข้อกระทู้ "ช็อคคอนเสิร์ต AVENGED SEVENFOLD LIVE IN BANGKOK 2012 ถูกยกเลิก !!!"

ไม่มีการแจ้งเตือน ไม่มีอะไรเลยครับอยู่ๆก็หายไป นี้มันเซิฟ บกพร่องหรือ mod ลบไปครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เราละสงสารม็อดจริงๆที่ต้องคอยมาลบพวกกระทู้ไร้สาระพวกนี้ เป็นเดือนที่ต้องทำงานหนักเหมือนกันนะเนี้ย
    คิดจะทำอะไนก็อย่าให้มันอิงเรื่องจริงมาก และไม่ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดไปเลยนะ

เว็บบอร์ดจะน่าอยู่ยิ่งขึ้นถ้าพวกเราไม่สนใจ ''April Fool Day''

กล่าวขอบคุณ
    452
    คือถ้าเป็นกรณีหายวับยังงี้จะคือโดนม็อดจัดการเหรอครับ แต่ผมอยากรู้ทำไหมผมโดนคนเดียว กระทู้ที่มาคู่กับผมเขาก็ไม่โดน แล้วจะลบก็ลบเลยเหรอครับ ไม่มีการแจ้งเตือน อะไรเลยหรือ แม้จะลบไปแล้วก็ตาม ??

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ตั้งหัวกระทู้แรงไปก็โดนนะครับ = ='

โกหกเบาๆหน่อยก็ได้

ไม่ใช่แค่นายคนเดียวที่โดน catroon2000 ก็โดนเหมือนกัน
    Trying not to feel the same

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    วันนี้ที่จริง เขาโกหก เพื่อให้สนุกครับ ไม่ใช้ให้คนอื่นเสียใจ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    452
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    วันนี้ที่จริง เขาโกหก เพื่อให้สนุกครับ ไม่ใช้ให้คนอื่นเสียใจ
    ถ้าที่ว่ามาเป็นเรื่องจริง ก็ขอโทษด้วยละครับ ผมไม่ได้ศึกษาละเอียด รู้แค่เป็นวันที่โกหกได้ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ