ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

ใครดู Captain America แล้วบ้าง

ใครดูแล้วรู้สึกไงกันบ้าง ส่วนผมหนังเรื่องนี้มันส์มาก
    ตอนสุดท้ายทำไมสตีฟไม่ตาย

Captain America will return in The Avengers ^^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1

Cool

สนุก มาก ครับ มีซ่อนฮาอีก ไม่ผิดหวังจริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramones อ่านกระทู้
    ตอนสุดท้ายทำไมสตีฟไม่ตาย
    (สปอยนะจ้ะ!)

"
    ก็ตอน เครื่องบินตก สตีฟยังรอดมาได้ แต่ถูกแช่แข็งไว้

เพราะร่างกายเซลล์มันปรับตัวได้ทุกรู้แบบ

ประมาณว่า อึด ถึก ทด จึงทำให้ไม่แข็งตาย

จนผ่านไป 70 ปี จนถูกค้นพบเขาอีกครั้ง"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 28th July 2011 เมื่อ 14:48

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    "พบกันใหม่ปีหน้า !!"

หึห
    YOU!!! GOT!!! CAGE!!!!!

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    สนุก มาก ครับ มีซ่อนฮาอีก ไม่ผิดหวังจริงๆ

(สปอยนะจ้ะ!)

"
    ก็ตอน เครื่องบินตก สตีฟยังรอดมาได้ แต่ถูกแช่แข็งไว้

เพราะร่างกายเซลล์มันปรับตัวได้ทุกรู้แบบ

ประมาณว่า อึด ถึก ทด จึงทำให้ไม่แข็งตาย

จนผ่านไป 70 ปี จนถูกค้นพบเขาอีกครั้ง"

ลบด่วนนนนนนนนครับบบบบบบ !!!!

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ captain america อ่านกระทู้
    ลบด่วนครับ
    อะไรของคุณ

ผมก็บอกไว้ก่อนแล้วนะ

ว่า "สปอย" อ่ะ

รู้จักปะ?

ใครอยากรู้ก็คลุม

ใครยังไม่อยากรู้ก็ไม่ต้องคลุม ก็แค่นี้เอง
    ปัดโธ่ถัง - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    ถ้าเป็นแฟนการ์ตูนมาเวล จะรู้ว่าทำไม แค็ป ไม่ตาย
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ไปดูมาแล้ววันนี้สนุกมากๆ พ.ค. 2555 มากลางเดือนเชียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanet : 1st August 2011 เมื่อ 03:22

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ captain america อ่านกระทู้
    ลบด่วนนนนนนนนครับบบบบบบ !!!!
    อะไรของเขา

เขาก็บอกไว้ตัวออกจากใหญ่ว่า "สปอย" แถมคลุมไว้อีก

อีกอย่าง ใคร ๆ ก็รู้ว่าตอนจบกับตันมันโดนแช่แช็งเป็นสิบ ๆ ปีอยู่แล้ว

เรื่องย่อภาพยนตร์ของพวกมาเวลมันมันก็บอกไว้ยันตอนจบอยู่แล้ว ถ้าไม่เชื่อไปดูในเว็บ Major สิ

ภายยนตร์ของมาเวล 80% เขาก็รู้ตอนจบหมดแล้วล่ะครับ สนใจเนื้อเรื่องดีกว่า

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ขอโทษทีครับ แค่ไม่อยากให้คนมาเผลอคลุมเท่านั้นเองน่ะครับ มันจะเสียอรรถรส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย captain america : 28th July 2011 เมื่อ 20:49

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    นิก ฟูรี้ มาฉากเดียวบอกแค่นี้พอ อ๋ออีกอย่างถ้าคุณจะไปดูขอแนะนำให้ดู 3D เพราะตอนฉากปาโล่มันออกมานอกจอจริงๆ

ส่วนฉากอื่นมีแค่ฝุ่นออกมา (หน้าพระเอกตอนผอมกระร่อน จะจับติดง่ายว่าตัดต่อ(3D))

เออะ?? เราบอกเยอะไปหรือเปล่า
    {My neme : Pao JaGauR}

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ผมกำลังจะไปดูครับ เดี๋ยวมาคุยด้วย!! ^^
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    สรุปว่ามัน สนุกไหมครับ ?
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมเพิ่งไปดูมาครับ สนุกๆ มันส์มาก ตอนจบผิดนัดอีกและ 555+

ป.ล. เจอกัน ใน The Avangers

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    AVENGER ASSEMBLE !!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    หนัง เริ่มจะปะติด ปะต่อ กัน แล้ว ครับ กลาย เป็น The Avengers !!

มีพ่อของ โทนี่ จาก iron มา ร่วม สร้าง captain america ครับ มันส์มาก
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ดูแล้วครับ มันส์มากกก แต่ไม่ค่อยรู้จักตัวละครเลยอะ ฮ่าๆๆ /กัปตันนอนสะนานเชียว!!
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    พรุ่งนี้ได้ดูแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    ดู แล้ว ครับ สนุกดีนะครับ เนื้อเรื่อง ง่าย แฝง ความซึ้ง ๆ ถึงแม้ว่า จะ สนุกน้อยกว่า ทอร์ แต่ หนังก็ ดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,378
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SiTiZ อ่านกระทู้
    ดู แล้ว ครับ สนุกดีนะครับ เนื้อเรื่อง ง่าย แฝง ความซึ้ง ๆ ถึงแม้ว่า จะ สนุกน้อยกว่า ทอร์ แต่ หนังก็ ดีนะครับ

แต่ผมว่าสนุกกว่า ธอร์ อีกนะครับ มีครบทุกอารมณ์ สนุก,ฮา,ดราม่า,มันส์ ฉากแอ๊คชั่น กับฉากต่อสู้ ผมว่ามันส์กว่าธอร์เยอะเลยนะครับ หนังพอดูจบ ก็รู้สึกใจหายเหมือนกัน คิดว่าไม่น่าจบแบบนี้เลย แต่ถ้าไม่ใช่แบบนี้ หนังมันก็จะดูสดใส จบแบบนี้ผมก็ว่าดีแล้วครับ

สนุกกว่าธอร์ และสนุกกว่าหนังแอ๊คชั่นของมาเวล ทุกๆเรื่อง (ในความคิดของผม) ไม่ควรพลาด ด้วยประการทั้งปวง

ป.ล. เมื่อดูหนังจบแล้ว ไม่ว่ายังไง ก็อย่าเพิ่งลุกจากเก้าอี้นะครับ หลังเครดิต จะมีตัวอย่าง หนังเรื่อง avengers ที่จะมาในปีหน้า ตัวอย่างนี้ ไม่มีเผยแพร่ในอินเตอร์เน็ตนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    1
    ป.ล. เมื่อดูหนังจบแล้ว ไม่ว่ายังไง ก็อย่าเพิ่งลุกจากเก้าอี้นะครับ หลังเครดิต จะมีตัวอย่าง หนังเรื่อง avengers ที่จะมาในปีหน้า ตัวอย่างนี้ ไม่มีเผยแพร่ในอินเตอร์เน็ตนะครับ
    Marvel เขาปล่อยออกมาให้ดูนิดหนึ่งแล้วครับ อิอิ

คลิก Watch On YouTube โล็ดดดด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 30th July 2011 เมื่อ 19:59

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ไปดูมาแล้วสนุกดีครับ ทำให้อยากดู Avenger ขึ้นมาเลย
    I LOVE LINKIN PARK

กล่าวขอบคุณ
    1,378
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    Marvel เขาปล่อยออกมาให้ดูนิดหนึ่งแล้วครับ อิอิ

คลิก Watch On YouTube โล็ดดดด

ยังไงก็ตาม มันก็ยังสู้ตัวอย่างในโรงไม่ได้ แต่ไว้ดูแก้ขัด ก็คงได้มั้ง 555+ ยิ่งผมนี่ รออะไรนานๆไม่ค่อยจะได้ โดยเฉพาะหนังของมาเวล มันทำให้ผมเกือบจะลงแดงตายไปหลายครั้งแล้ว

แต่ไม่ว่ายังไง รอดูตัวอย่างนี้ในโรงจะดีกว่านี้เยอะนะครับ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ไปดูมาแล้วครับ สนุกดี ครับ ผมไม่ได้ติดตาม ฮีโร ตระกูลมาเวว อ่ะ ผมดูแต่ของ DC เลยไม่ค่อยรู้อะไรกับของมาเววเท่าไหร่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    แล้วไอคนที่แสดงเป็น Cap มันก็แสดงเรื่อง fantastic 4 ทีเป็น human torch นิ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ดูแล้วครับ สุนกมากและมีฮาด้วย แต่สงสาร กัปตัน น่ะครับตื่นมาก็เป็นยุคใหม่แล้ว ประทับใจหนังเรื่องนี้มากครับ (ทำไมไอ้ตัวร้ายหัวแดงมันตายง่ายล่ะครับ)