ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 23456 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    [IMG][/IMG]

เปนงี้อะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banchakhan_15 อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

เปนงี้อะครับ
    คอมคุณมีโปรแกรม origin หรือยังคับ ต้องมีก่อนนะก่อนอัพแพทเกมส์ โหลดนี้ก็ได้ http://www.origin.com/download

ปล. ภาค outdoor living ของผมเพอ กดลบไป ผมอัพข้ามภาคนี้ก่อนนะคับ เดียว หามาอัพให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย romar1 : 8th April 2012 เมื่อ 21:14

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ romar1 อ่านกระทู้
    คอมคุณมีโปรแกรม origin หรือยังคับ ต้องมีก่อนนะก่อนอัพแพทเกมส์ โหลดนี้ก็ได้ http://www.origin.com/download

ปล. ภาค outdoor living ของผมเพอ กดลบไป ผมอัพข้ามภาคนี้ก่อนนะคับ เดียว หามาอัพให้
    ขึ้นเหมือนเดิมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    486
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banchakhan_15 อ่านกระทู้
    ขึ้นเหมือนเดิมอะครับ
    คงต้องโหลด Super Patch แล้วล่ะมั้ง = ="

Edit: Late Night เล่นได้นะครับคุณ จขกท ^^ ไม่มีปัญหา

เกมนี้หายากมาก ^^ เพราะ โครตแพง แล้ว แพงโครตๆ 55 รวม 12 ชุดก็ปาไป 5000 กว่าแล้วมั้ง ยังจะของจาก store อีก O_o ปวดหัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BlacksWhites : 10th April 2012 เมื่อ 03:02

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ รอ Showtime 555

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ตอนนี้ผมโหลดภาคหลัก มาลองลงเล่นก่อน เล่นได้ 100% ครับ
    ต้องลงซูเปอเเพทล่าสุด 1.33.2 จากนั้นลงเเคร็กก็สามารถเล่นเกมได้เเล้ว
    จากนั้นผมก็ลงภาค Late Night ของ จขกท. ต่อ ก็สามารถเล่นได้เลย
    ตอนนี้ผมก็ทดลองลง Mod เกมก็ยังใช้ได้อีก ลงตัวทำภาษาไทยทับได้อีกด้วย
    ตอนนั้นผมเล่นเเบบ 11 IN 1 ปัญหาเยอะมากจริง ๆ ครับ เเบบ Full เเยกภาคเเทบไม่มีปัญหาเลยเเต่อาจจะต้องโหลดเเละลงเยอะกว่าเท่านั้นเอง คุ้มจริง ๆ

sims3-models
    Web ของรัสเซียนะครับ มีม็อดเเละโมเดลตัวละครครบเลย ^^ วิธีลงก็ไม่ยากอีกด้วย ลงเเค่ภาคหลักก็สามารถใช้ตัวละครสวย ๆ ได้เเล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUTcher : 10th April 2012 เมื่อ 09:21

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมโหลดภาคหลัก มาลองลงเล่นก่อน เล่นได้ 100% ครับ
    ต้องลงซูเปอเเพทล่าสุด 1.33.2 จากนั้นลงเเคร็กก็สามารถเล่นเกมได้เเล้ว
    จากนั้นผมก็ลงภาค Late Night ของ จขกท. ต่อ ก็สามารถเล่นได้เลย
    ตอนนี้ผมก็ทดลองลง Mod เกมก็ยังใช้ได้อีก ลงตัวทำภาษาไทยทับได้อีกด้วย
    ตอนนั้นผมเล่นเเบบ 11 IN 1 ปัญหาเยอะมากจริง ๆ ครับ เเบบ Full เเยกภาคเเทบไม่มีปัญหาเลยเเต่อาจจะต้องโหลดเเละลงเยอะกว่าเท่านั้นเอง คุ้มจริง ๆ

sims3-models
    Web ของรัสเซียนะครับ มีม็อดเเละโมเดลตัวละครครบเลย ^^ วิธีลงก็ไม่ยากอีกด้วย ลงเเค่ภาคหลักก็สามารถใช้ตัวละครสวย ๆ ได้เเล้ว
    โหสวยมากคับ ผมยังเล่นแบบ ตามมีตามเกิดอยู่เลย 55+ อย่างนี้ต้องหน้าแรก

ตัวภาษาไทย 4.4.2 ถึงภาค showtime มาแล้วนะคับ เดียวว่างๆจะลงให้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โอ้ว...ขอบคุณครับจะได้โหลดให้น้องเล่นสะที - -* (มาบ่นอยู่นั่นและว่าจะเล่น)
    ปล.ผมก็เอาแต่เล่นเกมไม่สนใจน้องหรอกเฟ้ย!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ มาเป็นกำลังใจให้ รอโหลดภาค Show Time

กล่าวขอบคุณ
    67
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ^^

งั้นโหลดต่อเลยแล้วกัน

ปล.ท้าจะเอาทุกภาคมายำแล้วเล่นรวมกันทำได้ไหมครับแล้วทำยังไงท้าได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมมีตัว 10 in 1 แล้วจาลงตัว Showtime ต่อได้ไหมอ่าคัพ

กล่าวขอบคุณ
    486
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armpopping อ่านกระทู้
    ผมมีตัว 10 in 1 แล้วจาลงตัว Showtime ต่อได้ไหมอ่าคัพ
    ไม่ได้ครับ ถ้าเป็น 10in1 แล้วอยากเล่นภาคที่ยังไม่มีก็ต้องหา 11in1 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlacksWhites อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับ ถ้าเป็น 10in1 แล้วอยากเล่นภาคที่ยังไม่มีก็ต้องหา 11in1 ครับ
    โอเคคัพ แต่ถ้าแยกภาค ค่อยๆลงที่ล่ะภาค ก็สามารถลงได้ครบหมดทุกภาคเหมือนกันช่ายป่ะคัพ

กล่าวขอบคุณ
    19
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ^^

งั้นโหลดต่อเลยแล้วกัน

ปล.ท้าจะเอาทุกภาคมายำแล้วเล่นรวมกันทำได้ไหมครับแล้วทำยังไงท้าได้
    ได้คับ เช่น เรามี sim 3 หลักไปแล้ว แล้วเราโหลด ภาค Show Time ไป เราก็สามารถเล่นภาค Show Time ได้

หรือ เรามี sim3 หลัก+ Show Time แล้ว อยากลงเล่น ภาค world adventure เราก็ลงสลับ กันได้คับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armpopping อ่านกระทู้
    โอเคคัพ แต่ถ้าแยกภาค ค่อยๆลงที่ล่ะภาค ก็สามารถลงได้ครบหมดทุกภาคเหมือนกันช่ายป่ะคัพ
    ใช่คับ ค้อยๆ ลงเดียวก็ครบ เยอะ ก็จริงแต่ ซิมไม่ยืน เอ๋อ เหมือน พวก in 1 แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย romar1 : 10th April 2012 เมื่อ 19:11

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ตัวทำภาษาไทย v. 4.4.2: รองรับ ถึง showtime โหลดไม่ได้ครับ ช่วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยที
    '' CY@ ''

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIYOTIN อ่านกระทู้
    ตัวทำภาษาไทย v. 4.4.2: รองรับ ถึง showtime โหลดไม่ได้ครับ ช่วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยที
    แก้ให้แล้ว คับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    สงสัยกะจะให้เล่นจนลืมชีวิตจริงไปเลย จัดมาซะเต็มขนาดนี้

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    up up up+++++++++++kub

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Ambitions part 23 ลิ้งค์เสียร฿เปล่าแก้ไขให้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jacknoom อ่านกระทู้
    Ambitions part 23 ลิ้งค์เสียร฿เปล่าแก้ไขให้ทีครับ
    แก้ให้ แล้วคับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับเล่นได้ เอารูปมาลงไม่ถูก แต่ยืนยันว่าเล่นได้ครับ ปล.ผมโหลดภาคหลักไปเล่นอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    486
    ครับผม ^^ มีปัญหาน้อยกว่าแบบ in 1 แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขออีกเรื่อวคัพ

จำเป็นต้องลงเรียงภาคไหมคัพ
    1.The Sims 3
    2.The Sims 3 World Adventures
    3.The Sims 3 High End Loft
    4.The Sims 3 Ambition
    5.The Sims 3 Fast Lane
    6.The Sims 3 Late Night
    7.The Sims 3 Outdoor Living
    8.The Sims 3 Generations
    9.The Sims 3 Town Life Stuff
    10.The Sims 3 Pets

ที่ผมจาลงก็ไม่กี่ภาคอ่ะ The Sims 3 - World Adventures - Pets -Generations - Showtime

ประมาณนี้อ่าคัพ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขออีกเรื่อวคัพ

จำเป็นต้องลงเรียงภาคไหมคัพ
    1.The Sims 3
    2.The Sims 3 World Adventures
    3.The Sims 3 High End Loft
    4.The Sims 3 Ambition
    5.The Sims 3 Fast Lane
    6.The Sims 3 Late Night
    7.The Sims 3 Outdoor Living
    8.The Sims 3 Generations
    9.The Sims 3 Town Life Stuff
    10.The Sims 3 Pets

ที่ผมจาลงก็ไม่กี่ภาคอ่ะ The Sims 3 - World Adventures - Pets -Generations - Showtime

ประมาณนี้อ่าคัพ
    ผมเคยลอง ไม่เรียงก็ได้ นะ ขอให้มี sim3 หลักก็พอ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: