ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

ใครเคยเล่นเกมเต้นบนอีมูฯ PS1 บ้างครับ

ผมสงสัยน่ะครับว่า มีใครเคยลองเล่นเกมเต้นบนตัวอีมูฯ ของ PS1 อย่าง ePSXe,PCSX บ้าง เกมพวก DDR หรือ Dancing Stage ก็ได้น่ะครับ เพราะผมโหลดตัว Dancing Stage True Kiss Destination มาแล้วเข้าหน้าเมนูต่างๆได้ตามปกติ แต่พอเลือกเพลงแล้วเข้าเล่นมันไม่ให้เล่นอ่ะครับ มันดันขึ้นว่า Clear เฉยเลย ผมเลยอยากรู้ว่าใครเล่นเกมเต้นของ PS1 ผ่านอีมูฯบ้าง มีเกมไหนบ้างที่เล่นได้
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราเล่น DDR2 บน ePSXe ก็เล่นได้ปกติดีนะ แต่ถ้าอยากเล่นแนวเต้นๆบนคอมจริงๆ
    โหลดพวก stepmania มาเล่นดีกว่า ลงเพลงเพิ่มได้ เปลี่ยนธีมได้ มีเพลงเก่าๆของพวก DDR ให้โหลดด้วย