ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

พี่คือใคร อยากรู้จริงๆ ผมรู้นิดหน่อย

เข้าใจ เค้าคือ คนแคชเกมใน YouTube ใช้ชื่อว่า Leopowerblast ใช่มั้ยครับ ?

ผมดูคลิปเค้าครั้งแรกตอน ประมาณ กลางๆหรือปลายๆปีที่แล้วนี่แหละ คลิปพี่เค้าแคช Postal อะ ฮามาก

แล้วพอสักพักเห็นเริ่มมีข่าว พี่เค้าถูกแฮ็คหรืออะไรยังไง เยอะแยะไปหมด
    ใครรู้ว่า อะไรเกิดขึ้นยังไง เค้าหายไปไหนหรืออะไรยังไง

เล่าที่นะครับ ขอที่รู้จริงนะครับ คือไม่ไ้ด้เสือกเรื่องเค้านะครับ แต่ชอบพี่เค้าคับ ฮาดี อย่างกลับมาดูพี่เค้าแคชอีก

// ขอบคุณครับ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ผมก็อยากรู้เช่นครับฮะในฐานะนักแคชหน้าม่อเอ๊ยหน้าใหม่555 http://www.youtube.com/user/Jengdekinw?feature=mhee ขอแปะแชแนลไว้หน่อยน้าา^^

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    https://www.facebook.com/pages/Leo-I...85232208188474

ดูในแฟนเพจได้นะครับว่าตอนนี้มีอะไร

ปล.รักพี่ออยT_T

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    แล้ว Lawbraker กับ Leopowerblast ต่างกันไงอะครับ

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    แล้ว Lawbraker กับ Leopowerblast ต่างกันไงอะครับ
    คนเดียวกันครับ

ที่ต่างคือ น่าจะเป็นไอดี Youtube มั้งครับรู้สึกว่ามีช่วง หนึ่งที่พี่ออย โดนแฮคไอดี Youtube ผมไม่รู้ว่าจริงยังไงหรืออะไรยังไงน่าจะประมาณนั้นะครับ โดยชื่อเก่าคือ Leopowerblast

แล้วเขาก๊ได้เริ่ม แคสเกมใหม่อีกรอบโดยใช้ชื่อ Lawbreaker(โอยเขียนผิด) ประมาณนี้มั้ง ไม่แน่ใจ ก๊ผู้รู้จริงชี้ทางสว่างด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arbadius'z : 2nd April 2012 เมื่อ 15:18

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ก็แคชนานแล้วนี่ครับ

Lawbreaker

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ตอนนี้ Lawbreaker งอน บอกว่าจะเลิกอีกแล้ว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthkotig อ่านกระทู้
    ตอนนี้ Lawbreaker งอน บอกว่าจะเลิกอีกแล้ว
    พี่เค้าคงอำเล่นละมั้ง เพราะเมือวานเป็นวัน april fool's day นิ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    พี่ออยนี่อะไรนักหนานิ ผมชอบดูคลิปเค้าแคชเกมนะ

แต่ผมว่าเค้าปัญหามากยังไงไม่รุ้ 55
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    พี่ออยนี่อะไรนักหนานิ ผมชอบดูคลิปเค้าแคชเกมนะ

แต่ผมว่าเค้าปัญหามากยังไงไม่รุ้ 55
    ผมก็ชอบนะ ดูเขาแคชเกม แต่เมื่อวานกดดิส HCG ไป เพราะเค้าหวังให้คนศรัทธามากเกินไป ไม่รู้นะพูดไม่ถูก ต้องอ่านละคิดเอง- -

ปล.ขอดูแค่คลิปพอละ ดูแฟนเพจเขาแล้วหมดอารมณ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomth : 2nd April 2012 เมื่อ 15:47
    ---------------------- THE POWER ----------------------

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้

+1 เลย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

นั่นสิผมชอบดู แต่มันมีเรื่องบ่อยน่ะ- -

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159

นั้นสิ เรื่องเขาเยอะจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    เขาคือคนนี้ใช่ไหม

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    น้อยใจที่โดนด่าเลยออกใช่ปะหว่า ? ไม่แน่ใจ

แต่ถ้าเป็นแบบนั้นผมว่าเค้า ติ๊งต๊อง ไปนะ +555

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3
    ก็แค่คนที่ เรียกร้องความสนใจและคะแนนสงสาร จากหล่าวทารกออย

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441

กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เสียวดราม่าเเฮะ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    เอาผล งานเค้ามาดูหน่อยครับ ผมจะดูบ้าง แคส คืออะไร - -"
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    Fagger Game Review >Leopowerblast >Hardcord TV. = Lawbreaker TV.
    SUCK JKG !!!!

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arbadius'z อ่านกระทู้
    คนเดียวกันครับ

ที่ต่างคือ น่าจะเป็นไอดี Youtube มั้งครับรู้สึกว่ามีช่วง หนึ่งที่พี่ออย โดนแฮคไอดี Youtube ผมไม่รู้ว่าจริงยังไงหรืออะไรยังไงน่าจะประมาณนั้นะครับ โดยชื่อเก่าคือ Leopowerblast

แล้วเขาก๊ได้เริ่ม แคสเกมใหม่อีกรอบโดยใช้ชื่อ Lawbreaker(โอยเขียนผิด) ประมาณนี้มั้ง ไม่แน่ใจ ก๊ผู้รู้จริงชี้ทางสว่างด้วย
    เขาปิดเองครับ(เช็คเรทติ้ง?) ไม่ได้โดนเเฮค

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078

ฮ่าๆๆ คิดงั้นเหมือนกันครับ รักได้ชอบได้ แต่อย่ามากเกินไปครับ สุดท้ายก็เป็นเงี้ย พอเรามีอำนาจแล้ว มันก็ง่ายครับที่จะให้กลุ่มคนใต้อำนาจเราทำตาม ถ้าเขางอนไม่แคชแฟนคลับก็ง้อ ผมลองสมมติดูนะครับ ถ้าเกิดว่าเขาไม่ชอบคลิปใครคนใดใครหนึ่งขึ้นมา แล้วกด dislike พอแฟนคลับ(บางคน) เห็นอาจจะไปกระหน่ำทำตามก็ได้
    ปล.อย่ามาดราม่าใส่ผม ผมแค่คิดดูเล่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    เลอะเทอะ !
    ปั้มกระทู้หาพ่อเธอหรือ เห็นเธอตะโกนไม่ได้ปั้มๆ แต่เธอก็ยังจะทำ ปั้มมันแล้วบอกกดพลาด แล้วยังจะมาอิอิ เห็นทีต้องแจ้งแบน7วัน แต่ถ้าไม่เลิกก็ช่างมัน ไม่นานคงโดนถาวร

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เสียงเค้าอย่างกับ ดีเจ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    เอาง่ายๆน่ะครับ ตัวพวกเราเองนั้นก็ต้องเป็นแบบอย่างที่ดีให้รุ่นน้องๆต่อไป สร้างสีสันให้โลกออนไลน์ไม่ว่าจะแคชเกมส์รีวิวเกมส์ก็อย่าไปคิดอะไรมากเพียงมีความสนุกอยู่ในตัว ก็คือที่ผมจะสื่อ ลดการดราม่าลงทีละนิดหรือเลิกไปเลยได้ยิ่งดีครับ^^ไม่งั้นจะเกิดการขัดแย้งกันอีก พวกเราต้อง มีจิตใจที่เหมือนกับท้องฟ้าน่ะครับ รุ่นหลังๆจะได้เอาเป็นแบบอย่าง แต่ถึงอย่างนั้นไม่ว่าจะอย่างไร...ผมขอบอกเลยว่าคนเรานั้นมีความสามารถก็จริงแต่ก็ไม่ใช่ว่าจะเพอเฟ็คไป 100% เมื่อก่อนนี้เรารู้สึกสนุกไปกับการแคชเกมส์แรกๆ พอตนเองนั้นเริ่มมีความสามารถสูง "อย่าลืมความรู้สึกที่สนุกสนานตอนเริ่มทํา" ไม่งั้นอนาคตที่สมบรูณ์แบบจะกลับมาทําร้ายตัวคุณเองโดยตัวคุณ อ่านแล้วอาจจะงงน่ะครับอิอิ เอาเป็นว่าอย่ากินมาม่าเอ้ยดราม่ากันมากน่ะครับ ไม่ว่าจะมีเกรียนที่ไหนนึกสนุกมาดราม่าใส่เรา ขอบอกว่าอย่าไปพูดด้วยครับ เพราะพวกนี้ยิ่งเราดราม่ากลับ = ว่ายิ่งทําให้มันได้ใจไปใหญ่ ที่่ดีที่สุดคือ เงียบ...ครับหรือเมิน นั่นเอง^^ งดดราม่าวันละนิดจิตแจ่มใส คราวหน้าใครด่า ว่า เรา เงียบๆกันไว้เน้ออออิอิ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: