ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

Unhappy ช่วยทีครับเกี่ยวกะเกมMafia 2 PhysX.dllมันerrorครับถ้าไม่เปิดมันก็เล่นได้ครับแต่เปิดแล้วเด้งมีรูปครับเข้ามาที

มันขึ้นแบบในรูปเลยอ่าครับตะก่อนผมลองเปิดก็ปกติน่ะครับเล่นได้มันจะมีไห้ปรับในเกมอ่ะแต่พอผมลงวินไหม่พวกเกมผมลงไว้ไดว์Dน่ะครับแล้วลงphysxเวอร์ชั่นล่าสุดลงไปพอไปปรับphysxที่มันมีไห้ปรับmediam-Highผมลองปรับแล้วเด้งตามรูปเลยครับตะก่อนเล่นได้ไม่เป็นน่ะแต่พอผมลองไม่ปรับปรับเป็นoffดูก็เล่นได้เฉยเลยอ่ะต้องแก้ไงบ้างอ่ะครับผมงง!!!!!มาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    Blog Entries
    1
    ลอง update Driver ดูครับ
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windyremind อ่านกระทู้
    ลอง update Driver ดูครับ
    อัพเดทไดว์เวอร์ไรครับมันเกี่ยวกันหรือป่าวงงมากเลยเปิดไม่ได้แต่ถ้าไม่เปิดเล่นได้ผมปรับสุดหมดอ่าครับไม่มีตุกน่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    Blog Entries
    1
    PhysX มันของ vga Nvidia ก็ update มันสิครับ
    ผมเคยเป็น driver ตัวเก่าสมัยตอนเล่น Dragon age มันฟ้องถามหา PhysX ผมก็ติดตั้งไปแต่ก็ยังไม่ได้
    เพราะ Driver ตัวเก่าไปไม่ได้ใส่ PhysX เข้ามา
    แต่พอ update แล้วมันก็ใช้ได้ - -a
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windyremind อ่านกระทู้
    PhysX มันของ vga Nvidia ก็ update มันสิครับ
    ผมเคยเป็น driver ตัวเก่าสมัยตอนเล่น Dragon age มันฟ้องถามหา PhysX ผมก็ติดตั้งไปแต่ก็ยังไม่ได้
    เพราะ Driver ตัวเก่าไปไม่ได้ใส่ PhysX เข้ามา
    แต่พอ update แล้วมันก็ใช้ได้ - -a
    อ๋อได้และครับเป็นเพราะตัวไดวเวอร์กับPhysXมันเวอร์ชั่นไม่ตรงกันครับพอลงไดวเวอร์ตัวไหม่มาตัวล่าสุดในเว็บnividiaมันก็ติดตั้งมาไห้ด้วยเลยครับปรับฟิซิกPhysXได้และครับขอบคุณมากครับสมจริงดีเวลายิงพนังแตกแล้วมีเศษหินตกลงมาคาพื้นด้วยถ้าไม่ปรับไม่มีเศษไรเลยสมจริงกว่าเดิมดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 30th July 2011 เมื่อ 14:58