ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

Question อยากถามเรื่องราคา HDD หน่อยครับ

คือราคา HDD มันจะมีทางปรับตัวลงมาที่เท่าเดิมหรือเปล่าครับ ตอนนี้เห็นมันลดมา 100-200 แล้ว ท่ามันลดลงเท่าเดิมก็จะได้รอครับ
    (ขออีกเรื่องนึง) AMD FX ที่เค้าบอกจะออก gen 2 นี่จะมาตอนไหนหรอครับ เห็นได้ข่าวบอก ปีหน้า บางที่ก็บอก ไตรมาส 3 นี้ และบอร์ดใช้แบบเดียวกับ FX รุ่นตอนนี้หรือเปล่าครับ

ผู้รู้ช่วยตอบที่เน้อ
    We've got company Captain Price

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    มีข่าวว่าจะลดราคาลงประมาณ 10% ประมาณปลายเดือนครับ เเละช่วงไตยมาสที่3จะมีกำลังผลิตได้เท่าเดิมก่อนน้ำท่วม
    เเต่กว่าราคาจะเท่าเดิมคงต้องลุ้นอย่างไวปีหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ถ้าจะใช้ก็ซื้อ ยังไม่จำเป็นก็รอ ถ้าปีนี้น้ำท่วมอีกแพงกว่าเดิมงานเข้า
    ปล.ผมซื้อมาต้นเดือนที่แล้ว เพราะโหลดหนังไว้ต้องซื้อมาเก็บข้อมูลอันนี้มันจำเป็น