ผมต้องส่งรูปเล่มโปรเจ็คผมพรุ่งนี้ โดนเอามาแก้เกือบทั้งเล่ม ส่วนนี้คือ บทคัดย่อ ผมคิดขึ้นมาเองแล้วเขาให้แปลอังกฤษ ผมเอาไปแปลใน google อาจารย์ไม่ให้ผ่านครับ เขาให้แปลใหม่

(เนื่องจากปัจจุบันปัญหาปวดเมื่อยฝ่าเท้าเป็นปัญหาที่เป็นกันแทบจะทุกเพศทุกวัยแต่แทบไม่มีใครให้ความสนใจในเรื่องนี้ เนื่องจากอาจคิดว่าเป็นการเสียเวลาและเสียค่าใช้จ่ายโดยไม่จำเป็น จึงได้ออกแบบเครื่องนวดฝ่าเท้านี้ให้ใช้งานได้ง่ายๆภายในบ้านละความปลอดภัยในการใช้งาน)

(เครื่องนวดฝ่าเท้าด้วยลูกกอล์ฟ)

ที่อยากให้พวกท่านช่วยแปลคือ ข้อความในวงเล็บทั้ง 2 วงเล็บน่ะครับ ช่วยเหลือทีนะครับ ผมจะจบ ปวช หรือไม่จบขึ้นอยู่กับงานนี้แล้วครับ

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับ