ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983

[PC-Game]ALL ZOMBIES MUST DIE (ALI 213) [2012|ENG|FULL|257MB] [MF|TF]

Developer: Doublesix
    Publisher: Square-Enix / Eidos
    Genre: Action, RPG, Indie

แนวเดินยิง zombies มุมมองจากด้านบนครับ คล้ายๆ aliens shooter มีตัวละครให้เลือก อัพ level อาวุธเพียบ

Processor:2.0GHz
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:Shader Model 3.0
    DirectX:9
    Hard Drive:256 MB HD space

ถ้าอยากเป็นกำลังใจให้ผม ช่วยกด กล่าวขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับ

PART 1 | PART 2

PART 1 | PART 2

โหลดสลับกันได้

Part ไหนเสี่ย กด Alt+R ซ่อมไฟล์ได้

ปล. วิธีปรับภาพให้เต็มหน้าจอ ไปที่ Help & Option >> Setting >> Video Setting

http://adf.ly/70gEU หรือ http://adf.ly/70gJW

ทำไมต้องมี Pass ทำไมต้องมี Adf.ly มันเป็นการสนับสนุน ผู้อัพโหลด อย่างหนึ่ง ถึงแม้จะทำให้ท่าน โหลดยากขึ้น แต่มันก็แค่นิดเดียวเท่านั้น ถ้าท่านมองเห็นแต่ว่ามันทำให้ตัวเองโหลดยาก แล้วผู้อัพโหลด ไม่ยากกว่าหรอ เขาต้องคอยเช็คลิ้ง อัพเกม อยู่บ่อยๆ เพียงแค่ท่านเสียเวลาสัก 5-10วินาที เสียหน่อยจะเป็นไรไป ใช่ไหมครับ? แล้วก็มันเป็นการสนับสนุนให้ผู้อัพโหลดอัพเกมต่อๆไป ขอบคุณที่มาโหลดนะครับ ขอบคุณครับ
    CR.CHAPMUFC
    ]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chapMU : 3rd April 2012 เมื่อ 23:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หาอยู่พอดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใจมากครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เล่นได้ป่าวครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบใจครับผม ...

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ขอบคุณครับ เหมือน Left 4 Dead เลยอ่าครับๆ
    JETGACK

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    ขอดันหน่อยๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แนวเลือดสาดอีกเเล้ว มันส์เเน่
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm