ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: อยากรู้ว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1

อยากรู้ว่า

เพื่อน ๆ ใน JKG ที่พากันอัพเกมส์เนี่ย ใช่โปรแกรมอะไรอัพโหลดหรอครับ หรืออัพกันสด ๆ ไปเลย

แค่นี้แหละ
    joker123
    ผมกับไอซ์เป็นคน ๆ เดียวกันน่ะครับ ^^ [Exclusiveth <<< IceZ]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    เป็นผมผมใช้ FileZilla นะครับ เป็นการอัพโหลดผ่าน FTP ของเว็บ เช่น
    เว็บ Putlocker เราต้องไปเปิด FTP ให้ใช้ได้ก่อน โดยการไปที่ My Profile>GEneral Options> ตรง FTP Upload Status ให้เลือกเป็น Enable เสร้จแล้ว ตรง FTP Password ให้ใส่ พาส ของเรา แล้วก็ ไปโหลดโปรแกรม FileZilla กันครับ

หาได้ทั่วไปจาก Google แล้วใส่
    ตรง FTP เป็น ftp.putlocker.com
    ตรง Username เป็น ID ที่เรา สมัคร Putlocker
    ตรง Password เอาพาสที่เราใส่ ตรง FTP Password ไปใส่ แล้วตรง Port ไม่ต้องใส่ กด Connect เลยหลังจากเชื่อมแต่เสร็จก็ทำการอัพโหลดได้เลย ครับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    1
    แล้ว Mediafires ไม่ได้หรอครับ

ผมไม่เห็นมีแบบ FTP เลย ใน Mediafires
    ผมกับไอซ์เป็นคน ๆ เดียวกันน่ะครับ ^^ [Exclusiveth <<< IceZ]

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exclusiveth อ่านกระทู้
    แล้ว Mediafires ไม่ได้หรอครับ

ผมไม่เห็นมีแบบ FTP เลย ใน Mediafires
    ไม่มี FTP ใน Mediafire ครับ

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    แนะนำ FileZilla ครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    คือผมอยากทราบว่าถ้าอัพไปแล้ว มันจะไปอยู่ตรงไหนในเว็บหรอครับ ผมหาไม่เจอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    หน้า เเรกๆๆครับ