ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

[Software] Adobe Photoshop CS4 [Full] [1-Part] ] [Full-speed]

Adobe Photoshop CS4 [Full] [1-Part] ] [Full-speed]

Adobe Photoshop (สุดยอด โปรแกรม ตกแต่งภาพ ที่ดีที่สุดในโลก) : โปรแกรมนี้ถือได้ว่าเป็นโปรแกรมตกแต่งภาพที่ ดีที่สุดใน โลกเลยก็ว่าได้ครับ และ ก็คงจะไม่มีใครที่มาเถียงว่าโปรแกรมนี้ไม่ดีที่สุดในโลกครับ เพราะโปรแกรมนี้คุณสามารถทำภาพที่คุณจินตนาการอยู่ ในหัวสมองของคุณทุกอย่างออกมาเป็นความจริงได้ครับ มาดูที่ความสามารถของโปรแกรมนี้กันบ้างดีกว่านะครับ โปรแกรมนี้ คุณสามารถทำภาพ นูน , เว้า , ย่อ / ขยาย ขนาดของภาพ , ใส่เงาของภาพ , ทำตัวอักษรนูน , รวมภาพเข้าไว้ด้วยกัน , และอื่นๆอีกมากๆ มาย เลยครับ และโปรแกรมนี้ก็สามารถมี Plug-IN ที่สามารถไปหา Download มาเสริมโปรแกรมของเราได้ เพื่อความสามารถที่ดีกว่านะครับ ...

วิธีลง
    1.แตกไฟล์ Adobe Photoshop CS4
    2.เมื่อแตกไฟล์เสร็จแล้ว จะเห็นโฟลเดอร์ที่ชื่อ Setup เข้าไปและให้ติดตั้ง Setup.exe
    3.เมื่อลงโปรแกรมเสร็จให้ไปที่โฟลเดอร์ Crack จะเห็น Photoshop.exe ให้ Copy ไปไว้ที่โฟลเดอร์ที่ลงโปรแกรม Photoshopไว้และสามารถเข้าใช้งานโปรแกรมได้เลย

ผมได้ลองอัพโหลดลงเว็บใหม่ดูนะครับ ซึ่งเว็บนี้เป็นเว็บอัพโหลดของไทย ดังนั้นไม่ต้องกลัวนะครับว่าจะโหลดช้า สามารถหยุดโหลดและโหลดต่อได้
    ONE2UP 1 PART

1 PART 484 MB.
    Recovery record 5% ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้
    ตอนโหลดมันจะเห็นไฟล์เป็นชื่อมั่วให้เปลี่ยนก่อนดาวโหลดหรือโหลดแล้วค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับ

Upload by boombatik@JKG
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boombatik : 4th April 2012 เมื่อ 18:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ขอบคุณครับ