ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

Unhappy ขอวิธีทำให้หายเป็นรังแคแบบถาวรทีคับ

คือว่า เป็นมานานมากแล้วครับ ไอ้รังแคที่หัวเนี่ย
    ผมไปหาซื้อแชมพูขจัดรังแค ทุกวันนี้ใช้ คลินิก เคลียร์ กับ เฮด แอนด์ โชว์เดอร์ ใช้ทุกวัน
    แต่ว่าก็ยังไม่หายเป็นรังแคซักทีคับ บางวันก็คันเอามากๆ ผมพยายามอดทนจะไม่เกาแล้ว
    แต่สุดท้ายก็จำเป็นที่จะต้องเกาหัว แต่ไม่ถึงกับเกาแรงนะครับ เดี๋ยวมันจะแสบเวลาสระผม
    ขอผู้ดูแลช่วยแนะนำวิธีขจัดรังแคแบบถาวรให้ผมทีคับ จนปัญญาแล้ว อยากหาย T T

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ของผมเคยเป็นเเบบหัวขาวๆเหมือนแผนที่โลกอ้ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    3,938
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมก็เป็น เขาว่ามันคือหนังศรีษะที่แห้งหรือเปล่า....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ก็ เวลาสระล้างแชมพูออกให้เกลี้ยง พอสระเสร็จก็รีบเช็ดให้แห้งเลยครับ ไม่งั้นก็จจะเป็นอยู่แบบนั้นแหละ = ="

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    หนังหัวแห้งแล้วลอกเพราะผมแพ้แชมพู ได้ไปหาหมอ = =

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    สระผม2วันครั้ง คนที่หนังศีรษะแห้งควรใช้ผลิตภัณฑ์ที่ให้ความมันบ้าง
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    2,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    ผมก้เคยเปนหนังศรีษะแห้งแล้วลอกออกมาเปนแผ่นๆได้คับ แต่นานแล้วนะ
    เค้าบอกกันว่าถ้าเป่าผมไม่ให้เป่าแห้งเกินไป พยายามใช้ยาสระผมของเดกอะคับ มันไม่แรงเกินไป ใช้ซักระยะเดี๋ยวก้คงหายแหละคับ

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ใช้ เซลซั่น ครับ ผมสระทุกวัน ประมาณ1อาทิตย์ รังแคหายเลย ท่านอย่าสระน้ำร้อนหรืออุ่นนะ เดี๋ยวจะเป็นอีก

ตอนนี้ผมใช้แชมพูเด็ก น่ารัก ครับ เวลาเป็นรังแคก็ เซลซั่น ผมชอบเป็นตอนหน้าหนาวอ่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้ SATENIQUE ของ AMWAY ครับ
    โดยใช้ Dandruff Control Hair Cleanser สระสองครั้งเเล้วค่อยลงครีมนวด Volumising Detangler
    เวลาใช้ใช้เท่าเหรียญบาทสำหรับ Dandruff สระครั้งเเรกจะไม่ค่อยมีฟองเเต่ครั้งที่สองจะฟองฟอดเลย

อาการคุณเป็นเหมือนผมลองทุกยี่ห้อใช้เเรกๆหายหลังจากนั้นก็เป็นอีก(ผมลองทุกยี่ห้อทั้งของนอกของใน)
    เเต่ทำใจนะครับมันจะไม่หายทันทีเพราะมันทำงานตรงข้ามกันกับของเจ้าอื่นมันจะเอาสารเคมีที่ค้าง
    อยู่บนหัวคุณออกก่อน เเล้วถึงจะเริ่มรักษาจะช้าหรือเร็วขึ้นอยู่ก่ะสารเคมีที่ค้าง ของผมสองเดือนกว่าจะหาย

ถ้าไม่มีสมาชิก Amway ทิ้งเมลไว้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nproject อ่านกระทู้
    ใช้ SATENIQUE ของ AMWAY ครับ
    โดยใช้ Dandruff Control Hair Cleanser สระสองครั้งเเล้วค่อยลงครีมนวด Volumising Detangler
    เวลาใช้ใช้เท่าเหรียญบาทสำหรับ Dandruff สระครั้งเเรกจะไม่ค่อยมีฟองเเต่ครั้งที่สองจะฟองฟอดเลย

อาการคุณเป็นเหมือนผมลองทุกยี่ห้อใช้เเรกๆหายหลังจากนั้นก็เป็นอีก(ผมลองทุกยี่ห้อทั้งของนอกของใน)
    เเต่ทำใจนะครับมันจะไม่หายทันทีเพราะมันทำงานตรงข้ามกันกับของเจ้าอื่นมันจะเอาสารเคมีที่ค้าง
    อยู่บนหัวคุณออกก่อน เเล้วถึงจะเริ่มรักษาจะช้าหรือเร็วขึ้นอยู่ก่ะสารเคมีที่ค้าง ของผมสองเดือนกว่าจะหาย

ถ้าไม่มีสมาชิก Amway ทิ้งเมลไว้
    แม่ผมเป็นสมาชิกแล้วครับ = ="