ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907

Ps - Resident Evil 3 - Nemesis [MF - No ADs]

Resident Evil 3 - Nemesis

GoD_NooB Say
    เกมภาคที่ 3 ของเกมผจญภัยสยองขวัญ ของเครื่อง ps ที่ทำออกมาได้ดีมากทั้งเนื้อเรื่องและรายละเอียดเกม ในสมัยนั้นภาคนี้ถถือว่าาทำภาพออกมาได้ดีเลยทีเดียว ตัวเกม มีความหลากหลายในการดำเนินเรื่อง ตัวละครแต่ละตัวมีเนื้อเรื่องเชื่อมโยงไปสู่ภาคอื่นๆอีกด้วย ถือว่าเป็นอีกเกมที่น่าเล่นมากครับผม

SS

สรุป
    เนื้อเรื่อง 9/10 (เนื้อเรื่องดี แต่ส่วนตัวคิดว่ามันยังไม่ดีที่สุด)
    ภาพ 7/10 (cg สวย แต่ที่เหลือก็เหลี่ยมๆ)
    ความยาก-ง่าย
    ถือว่าง่ายที่สุึดใน 3 ภาคครับ แต่ก็เกมโอเวอร์ได้ ง่ายมากเพราะเนเมซิส จะมากระซวกหัวได้ทุกเมื่อแถมมันเปิดประตูตามได้อีก วิ่งก็เร็ว ทำเอาหัวใจเต้มไม่เป็นจังหวะเลยหล่ะขอบอก

Download
    Mediafire
    Part1-4

ติดตามผลงาน พูดคุยหรือแจ้งปัญหาไฟล์เสียโหลดไฟล์ไม่ได้ เล่นไม่ได้ มาโพสได้ที่เฟซบุ๊คของผมเลยนะครับ
    http://www.facebook.com/pages/GoD_No...01036879949188

joker123

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอสูบครับ เกมส์นี้ชอบมาก เล่นตั้งแต่ 5 ขวบ
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ขอบคุณมากครับ

- ผมเล่นเกมนี้จบแล้ว หยิบมาเล่นเมื่อไหร่ก็ไม่เบื่อครับ ใช้ความคิดดีด้วย
    - เนเมซิส จะมากระซวกหัว ผมชอบคำนี้มากครับ 5555
    ขอแรงเพื่อนๆช่วย Like รูปหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ TT^TT คลิกที่นี่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆ นะครับ หายากๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขอบคุณมากครับ ตามหามานาน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เล่นในps2ได้มั้ยครับ

เล่นในps2ได้มั้ยครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    ps2 แบบที่เล่น ps1 ได้ก็ไรท์ไปเล่นได้ครับ ส่วนมากเครื่องบางจะเล่น ps1 ไม่ได้นะครับ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันนะว่าเล่นไม่ได้เหมือนกันหมดหรือเปล่า

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ไม่ได้ ขัด นะ แต่ คุณสรุป ซะ

คุณเอา เกมสมัยนี้ ตั้ง แล้วดู เกม นี้ ให้ ภาพ 7/10

สมัยนั้น ไม่รู้คุณมีเครื่องเล่นยังนะ แต่ภาพ สมัย นั้น แค่นี้ ก็ เอา ไป 9/10 แล้ว เพราะ เกม ps1 มัน เหลื่ยมๆหมดละ

ลงท้าย ขอบคุรที่แบ่งปันครับ ^^ ps1 ยิ่งหายากขึ้นทุกทีแล้ว
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย