ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

[PC][1.7.3][Full]Minecraft + SP [File-Setup][Mediafire]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

Minecraft 1.7.3

คุณสมบัติ

1.) ลบ Unlicensed Copy ออก
    2.) ลง Mod Zan MiniMap [แผนที่ในเกมส์]
    3.) ลง Mod TooManyItems [เสกของ]
    4.) ลง Mod Server List
    5.) มี ModLoader
    6.)ลงเสร็จจะสร้าง Shortcut ไ้ว้บน Desktop เพื่อง่ายต่อการ Click เล่น

ต้องการตัว Java นะครับ Download : Java

วิธีใช้ ServerList

คลิ๊กเพื่อดูรูปใหญ่

ผู้ทำตัวติดตั้ง & แจ้งปัญหาได้ที่ : Normal@admin.in.th

Download

[1.7.3]Minecraft + SP V2

Mediafire

วิธีแก้ปัญหาเมื่อขึ้น

Bad video card drivers! : Link

Could Not Create The Java Virtual Machine : Link

==========================================================================

มีปัญหาอะไรแจ้งลงที่บอร์ดนี้ก็ได้ครับ & เล่นได้ก็ยืนยันกันหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jame6810 : 28th July 2011 เมื่อ 18:10
    Blog : Minecraft

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    จขกท. เล่นเซิฟ ไหน อะครับ ขอ IP หน่อยแล้วเข้าเล่นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomammy1 อ่านกระทู้
    จขกท. เล่นเซิฟ ไหน อะครับ ขอ IP หน่อยแล้วเข้าเล่นยังไง
    ผมเล่น Server : Siamminecraft.com ครับ
    ต้องสมัครสมาชิกหน้าเว็บนะครับ เหตุผลที่อยากเล่นต้องเขียนดีๆ ไม่วิบัติ ไม่งั้นไม่ผ่าน
    มาคุยกันที่ Chat Xat ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    เจอคนถอดลิ้งค์ Adf.ly เต็ม

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,874
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ขอบคุณครับๆ ขอเล่นแบบออฟไลน์ล่ะกัน
    " I play it because I love it. "