ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] EMPIRE TOTAL WAR : SPECIAL FORCES EDITION [DIRECT LINKS][FULL] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซนต์ครับ ไฟล์เสียช่างมันถ้าแตกครบทุกไฟล์ก็เล่นได้ครับ ลงตัวแก้เสียงก็ใช้ได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ยืนยันครับผม เล่นได้ชัวร์ แต่กินเนื้อที่ 16.9 GB กันทีเดียว HDD แทบไม่เหลือเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guy003guy อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ ดูเรื่อง the last samurai แล้วมาเล่นจะสนุกมาก ขอบอก(ดูก่อนเล่นshogun totalwarก็ได้นะ^^)=^=
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    อเมริกาต้องเล่นตามเนื้อหา หรือรอการประติวัติแต่เราไม่ได้เล่น แต่มีอีกทางเลือกคือไปโหลดmod มีให้เล่นนะครับนะครับ
    เล่นได้100% ครับ ลงmod ได้ด้วยสามารถอัพเดทได้

ปล.=_=" มั่นไส้จัด ชอบเอาพวกทหารมาเดินป่วนเลยเอาทัพหลวงเก็บมันเสีย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Dark~ อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ เเต่เสียงในเกมส์ไม่มีอะ พวก เสียงยิงปืน ใหญ่เสียงยิงปืน = =" เซง มาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -C[-a-R-_BoNz]- อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

เล่นได้ ร้อยเปอร์ ครับผม

ตอน + นี้มหานัวจริง ๆ
    ..:: EMPIRE TOTAL WAR ::..
    ::::
    ::::
    ..:: SPECIAL FORCES EDITION ::..

ชื่อ: Empire: Total War™
    แนว: กลยุทธ์
    ผู้พัฒนา: The Creative Assembly
    ผู้ผลิต: SEGA
    วันที่วางจำหน่าย: 3 มี.ค. 2009

ควันจากปากกระบอกปืน ช่างเร้าอารมณ์เหลือเกิน !!!! นี่คืออีกเกมส์ที่มวลมนุษยชาติ รอคอยกันในปี 2009 !!! มาร่วมครอบครองดินแดน
    และน่านน้ำในโลกแห่งศตวรรษที่ 18 กับ Empire Total War พร้อมรึยัง กับโลกใบใหม่ของซีรี่ย์ Total War (Medieval และ Rome)
    สงครามที่โลกทั้งใบอยู่ในกำมือของคุณ ซึ่งคุณเป็นผู้บัญชาการ แถมด้วยฟีเจอร์ใหม่อย่างสงครามทางน้ำ แต่ถ้าถามแฟนๆซีรี่ย์จะบอกกัน
    เป็นเสียงเดียวกันว่า จุดขายของเกมนี้คืออภิมหาสงครามที่กินเวลาเป็นร้อยๆปี และเสน่ห์ของมันคือคุณสามารถพลิกชะตาฟ้าลิขิต และเปลี่ยนแปลง
    ประวัติศาสตร์ได้ตามใจ อยากเปลี่ยนประวัติศาสตร์สงครามประกาศอิสรภาพของอเมริกา? ตามประวัติศาสตร์แล้ว อังกฤษได้เปรียบอเมริกา
    เพราะพวกเขามีกองทัพเรือที่สามารถนำกำลังพลมายกพลขึ้นบกที่จุดใดก็ได้ของอเมริกา ปัญหาจริงๆเกิดขึ้นเมื่อฝรั่งเศสยื่นมือเข้ามาช่วยพวกกบฏ
    ดังนั้นใน Empire คุณอาจใช้วิธีประกาศสงครามกับฝรั่งเศสล่วงหน้า ก่อนจะกำจัดพวกกบฏให้สิ้นซากก็ได้

..:: One2Up ::..

พาทละ 950 MB ทั้งหมด 12 าท

Part01 :: Part02 :: Part03 :: Part04 :: Part05 :: Part06
    Part07 :: Part08 :: Part09 :: Part10 :: Part11 :: Part12

Fix Sound Game

Part01 Part02 Part03 Part04

..:: ดูก่อน Download ::..

• โหลดไฟล์ครบ 12 พาทเปลี่ยนชื่อ แล้วแตกไฟล์
    • เข้าเกมได้เลยครับ ไม่ต้องลง ไม่ต้อง Crack

ข้อมูลไฟล์ดาวโหลด ~
    - ไฟล์พาทละ 950 MB จำนวน 12 ไฟล์
    - โหลดเสร็จเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เหมือนกัน แล้วเริ่มแตกได้เลย
    - ไฟล์เสียซ่อมได้ Record 5% ทุกเกม

ข้อมูลไฟล์ดาวโหลด ~
    - เกมเล่นได้ก็มายืนยันกันด้วยนะครับ ^^
    - โหลดไปเล่นแล้วถูกใจก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยละ
    - ก๊อปไฟล์ เกมผมไปปล่อยที่อื่นแล้วอย่าลืม Credit นะ
    - แล้วก็อย่าเอาลิ้งออกจาก adf ละไม่งั้นมีเคือง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 26th April 2012 เมื่อ 18:47

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ขอบคุณครับ

เล่นได้ ร้อยเปอร์ ครับผม

ตอน + นี้มหานัวจริง ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -C[-a-R-_BoNz]- : 5th April 2012 เมื่อ 21:58

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อยากให้มีคนทำแพท ภาษาไทยจัง + + หือๆ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ตัวนี้ เล่นแคมเปญ ของ อเมริกา ได้ทุกอันปะ เพราะของผมมันเล่น อเมริกาไม่ได้สักอัน
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    ตัวนี้ เล่นแคมเปญ ของ อเมริกา ได้ทุกอันปะ เพราะของผมมันเล่น อเมริกาไม่ได้สักอัน
    เท่าที่ดูผมไม่เห็น ธงอเมริกาเลยน่ะ แต่ทุกประเทศ เล่นได้หมดครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อเมริกาต้องเล่นตามเนื้อหา หรือรอการประติวัติแต่เราไม่ได้เล่น แต่มีอีกทางเลือกคือไปโหลดmod มีให้เล่นนะครับนะครับ
    เล่นได้100% ครับ ลงmod ได้ด้วยสามารถอัพเดทได้

ปล.=_=" มั่นไส้จัด ชอบเอาพวกทหารมาเดินป่วนเลยเอาทัพหลวงเก็บมันเสีย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 5th April 2012 เมื่อ 23:47

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    EMPIRE TOTAL WAR : SPECIAL
    มันเป็นเกมแนววางแผนที่ใหญ่มากๆผมคงไม่โหลดดีกว่าโหลดก็ไหวอยู่แล้วแต่เกมมันใหญ่เวลาเล่นคงบังคับจนตายลาย @ @

ปล.ท่านอามสู้ๆครับให้กำลังใจเสมอนะ ^ ^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    เจิม ๆ ๆๆ สู้ ๆ ๆ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    EMPIRE TOTAL WAR : SPECIAL
    มันเป็นเกมแนววางแผนที่ใหญ่มากๆผมคงไม่โหลดดีกว่าโหลดก็ไหวอยู่แล้วแต่เกมมันใหญ่เวลาเล่นคงบังคับจนตายลาย @ @

ปล.ท่านอามสู้ๆครับให้กำลังใจเสมอนะ ^ ^
    เกมเนี้ย มันเป็นเกม Totalwar น่ะครับ
    ไม่เห็นจะตาลายเลย ออกจะมัน ก็แค่ ลากพวกยูนิตไปนัวกันก็แค่นั้น (ผมชอบ)

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เจิมครับ เกมส์อะไรหว่า
    MY CENTER[/CENTER]

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    ชอบมากครับเกมแบบนี่ มาเป็นกําลังใจให้ครับ ความพยายามครั้งที่ 100 ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทำ สู้ๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ช่วยเจิมอีกแรงครับ..ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมผมลงเกมไม่ได้หว่า หรือว่าผมเรียงไฟล์ผิด มันเกี่ยวกันไหมครับ

O_O!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เล่นได้ 100% ครับ เเต่เสียงในเกมส์ไม่มีอะ พวก เสียงยิงปืน ใหญ่เสียงยิงปืน = =" เซง มาก

มีใครเป็นเหมือนผมมั่ง เสียงยิงปืน ไม่มี - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~Dark~ : 7th April 2012 เมื่อ 13:04

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เล่นได้ 100% ครับ ดูเรื่อง the last samurai แล้วมาเล่นจะสนุกมาก ขอบอก(ดูก่อนเล่นshogun totalwarก็ได้นะ^^)=^=
    ผมมี Key Dota2 อยู่ 2 Key ครับ อยากได้แอดsteam มาชื่อ [K]elz Perty ปล.ถ้ามีเกมดีๆ แลกกันกับ Dota2 ได้นะ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

ขอบคุณท่าน อาร์มมากเลยนะครับ เกมส์ Company of Heroes: Tales of Valor ของท่านอาร์ม เล่นได้นะครับ ลืมไปยืนยัน มายืนยันในนี้แทนครับ ปลดล็อกทุกด่านเลยครับ

ผมขอโหลดเกมส์ EMPIRE TOTAL WAR เลยแล้วกันครับ เดี๋ยวมายืนยันให้ครับผม *

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

Unhappy

ยืนยันครับผม เล่นได้ชัวร์ แต่กินเนื้อที่ 16.9 GB กันทีเดียว HDD แทบไม่เหลือเลย

แต่เล่นๆไป รู้สึกว่าเสียงมันจะขาดหายไปนะครับ

ตามท่านข้างล่างบอกน่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Dark~ อ่านกระทู้

มีใครเป็นเหมือนผมมั่ง เสียงยิงปืน ไม่มี - -

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้ Shogun 2 อีกด้วยจัง

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ legendz อ่านกระทู้
    อยากได้ Shogun 2 อีกด้วยจัง
    อัพไว้แล้วครับ หาโหลดได้ใน Center ผมเลยครับ หรือคลิกที่รูปข้างล่าง ในลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    อัพไว้แล้วครับ หาโหลดได้ใน Center ผมเลยครับ หรือคลิกที่รูปข้างล่าง ในลายเซ็น

ขอบคุณครับ เดวโหลด ภาค Shogun เสร็จเดวมาเก็บตัวนี้ต่อ

กล่าวขอบคุณ
    1,373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    โหลดไวมว๊ากกกกแต่ชื่อไฟล์มั่วมากอ่า

edit:: ไม่มี crack แก้เกมเด้งหรอครับ ของผมเล่นไปสักพักก็เด้งออกจากเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย derkswat : 9th April 2012 เมื่อ 00:25

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    เล่นได้ 100 เปอครับ แต่ทำไมเสียงมันหายไปไหนล่ะครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เอิ่มมมมมมม - - หาแพทแก้เสียงในเกมได้ไหมครับ เสียงไม่มีเวลาสู้กัน แต่เล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    รบกวนทีนะครับ หาจากกูเกิ้ล โหลดไม่ได้สักอัน + +

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: