ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ช่วยแนะนำหน่อยครับ เครื่องเล่นเกมส์พกพา VS tablet

คือพอดีว่าแม่จะซื้อของให้น้องอ่ะครับ ก็เลยอยากให้ช่วยแนะนำว่าจะเอา iPad หรือ Tabletตัวอื่นๆ หรือ เครื่องเล่นเกมส์แบบพกพาดี
    น้องก็ ป.5 ผมว่ามันคงใช้เล่นเกมส์อย่างเดียวละมั้ง ? หรือเครื่องเล่นเกมส์ตัวไหนที่เล่นเฟสได้ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สรุปว่าจะเล่นเฟสหรือจะเล่นเกมครับ

แนะคร่าวๆละกันครับ
    คือว่าถ้าจะซื้อtablet ก็iPadไปเลยครับจริงๆ ถ้าเครื่องเล่นเกมพกพาผมว่าก็งั้นๆนะครับมันเข้าเน็ตไม่มันครับ เพราะชื่อมันก็บอกอยู่ว่าเครื่องเล่นพกพา555+ อีกอย่างคือผมว่าจะซื้อทั้งทีต้องคุ้มครับ iPadไปเลยครับ
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์ แต่ชอบคอมเม้นต์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ป.5 นี้คงไม่เล่นเฟสหรอก ผมแนะนำ PSP

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ถ้ามองไกลๆถึงอนาคต แบบซื้อไว้ทีเดียว ก็ เทปเล็ตครับ หรือถ้าทางบ้านมีฐานะ เปลี่ยน ปีละเครื่องก็ เครื่องเล่นเกมพกพาไปเลย แต่ผมว่า ป.5 คงไม่อะไรมากนักหรอก