ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ 1

GAT (grand theft auto) มีภาคอะไรบ้างครับ

ผมขอแบบระเอียดนะคับ มีภาพด้วยก็ดี
    อย่างเช่น ภาค grand theft auto san andreas ไอ่ดำเป็นพระเอก อะไรประมาณนี้
    ผมกำลังหา gta ที่เหมาะกับเครื่อง pc ผม gta ภาค grand theft auto san andreas นี้คอมผมเล่นลื่นเลย
    แต่ผมอยากได้ภาคอื่นที่ดีกว่าภาค grand theft auto san andreas แต่ไม่ถึงกับ GAT 4 นะคับเพราะคอมผมคงเล่นไม่ได้
    การ์ดจอผม อ่อนอ่ะคับ hd graphics 3000 ram 4 gb เอง
    ช่วยทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    เวรเขียนผิด เป็น gat ซะงั

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ไม่มีแล้วแหละครับ ถ้าเล่น IV (4) ไม่ได้ ก็เล่นได้แค่ San ครับ แต่รู้สึกจะมีพวก Chaina Town ด้วย แต่เพื่อนผมบอกว่าเหมือนภาคแรกๆ - -* เล่น San ก็เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดแล้วครับ ถ้าอยากหาอะไรแปลกๆกับเกมก็ลองลง Mod สิครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    49
    vice city กับ san andreas ไหนหนุกกว่ากันคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    มี ภาค 1 ภาค london ภาค 2 ภาค 3 ภาค vice city ภาค san andreas ภาค 4

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ curseapi อ่านกระทู้
    vice city กับ san andreas ไหนหนุกกว่ากันคับ
    ถ้าในความรู้สึกผมว่า san andreas สนุกกว่าครับเพราะเราสามารถ mods สิ่งต่างๆได้ตามใจชอบเช่น ตัวละคร และรถ อะไรประมาณนี้

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ curseapi อ่านกระทู้
    ตอบยากนะข้อเนี้ย ยังไงภาคที่ออกหลังมันก็ต้องดีกว่าอยู่แล้วใช่มะ ถ้าจะเล่นก็เล่นVCก่อนดีกว่าแล้วค่อยไปsan แต่ผมชอบVCมากกว่าsanนะ

GTA (PS1,PC,GBC)
    ภาคแรกสุด สมัยนั้นก็ถือว่าดังนะ มีภาคเสริมออกมาตั้ง2ภาค เป็นGTAภาคเดียวที่ผมไม่เคยเล่น

GTA 2(PS1,PC,DC,GBC)

เล่นได้เรื่อยๆถ้าไม่ติดทีี่กราฟฟิค

GTA 3 (PC,PS2,Xbox)
    ภาคที่ดังที่สุดของซีรี่ย์และยากที่สุดด้วย เป็นภาคเดียวที่ผมต้องใช้สูตรเล่น สมัยที่เล่นที่ร้านคอมเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ ไปร้านไหนๆต้องมีเกมนี้ติดเครื่องทุกร้าน

GTA Vice City (PS2,PC,XBOX)

เกมขายดีอันดับ1ของPS2เลยนะเกมนี้ หนุกมากๆ เอามาเล่นตอนนี้ก็ยังหนุกอยู่ ถึงจะมีอะไรที่พัฒนามาจากภาค3น้อย แต่ตัวเอกมันก็พูดได้ซะที

GTA Advance (GBA)
    ภาค3แบบGBA ไม่หนุกเลย- -

GTA San Andreas (PS2,PC,XBOX)

ด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง ทำให้ภาคนี้เป็นอีกหนึ่งภาคที่ดังมากๆ ทั้งเปลี่ยนกราฟฟิคใหม่ เปลี่ยนจากเมืองเป็นมลรัฐ มีเรียนสกิล มีแต่งรถ คาสิโน ดำน้ำ มินิเกมอีกบาน

GTA: Liberty City Stories (PSP,PS2)
    เหตุการณ์เกิดขึ้นในลิเบอร์ตี้เมืองเดียวกับภาค3 แต่เนื้อเรื่องเกิดก่อนภาค3 ใช้เอนจิ้นเดียวกับภาค3 แต่ดันว่ายน้ำไม่ได้ทั้งๆที่ออกหลังsan- -

GTA: Vice City Stories (PSP,PS2)
    เหตุการณ์เกิดขึ้นที่vice city ก่อนภาคหลักไม่กี่ปี ภาคนี้มีส่วนคล้ายกับsanเยอะ ทั้งว่ายน้ำได้ ระบบบ้าน

GTA IV (PS3,XBOX360,PC)
    ภาคล่าสุดของซีรี่ย์ เอาเมืองลิเบอร์ตี้มาทำใหม่ เป็นภาคที่สมจริงที่สุด ผมชอบอะไรใหม่ๆในภาคนี้มาก ทั้งระบบแท็กซี่ อินเตอร์เน็ท ทีวี โทรศัพท์ แต่ดันตัดส่วนที่สนุกๆของsanทิ้งไปเยอะ

GTA IV :The Lost and Damned (PS3,XBOX360,PC)

ภาคเสริมแรกของภาค4 ภาคนี้มีอะไรแปลกดี เปลี่ยนตัวเอกเป็นแก๊งมอเตอร์ไซค์ มีไปถล่มแก๊งคู่อริ แข่งมอไซเอาไม้เบสบอลไล่ฟาดกันได้ด้วย

GTA IV :The Ballad of Gay Tony (PS3,XBOX360,PC)

ภาคเสริมที่2 ภาคนี้มีอะไรหลายๆอย่างในภาคsanกลับมา เช่น มีรถถัง โดดร่ม รถมีไนโตร แต่เนื้อเรื่องสั้นไปหน่อย

GTA: Chinatown Wars (NDS,PSP,IOS)
    ทำลงให้กับเครื่องมือถือ เล่นได้ขำๆ แต่มีอะไรแปลกให้ทำดี ทั้งเสี่ยงโชค ขโมยรถก็ต้องเชื่อมสายไฟ รถตกน้ำต้องทุบกระจก ค้ายา

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ส่วนตัวผมชอบ SA มากกว่าครับ (Sand andreas) มากกว่าครับ เพราะมีลูกเล่นหลากหลายกว่า กราฟฟิกดีกว่า(นิดนึง) แถม MOD เยอะมากกกกกกกกก แต่ VC ผมก็ชอบครับ แต่สูตรมันกดยาก ^^"(เกี่ยวไหมเนี่ย)

กล่าวขอบคุณ
    49
    thx naaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

กล่าวขอบคุณ
    49
    GTA IV :The Ballad of Gay Tony มีระบบฟิตกล้ามไหม มีร้านขายเส้อผ้าไหม

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    GTA IV :The Ballad of Gay Tony มีระบบฟิตกล้ามไหม มีร้านขายเส้อผ้าไหม
    เครื่องคุณเล่นภาค 4 ไม่ได้ก็เล่น The ballad of gay ไม่ได้ครับ มันเป็นภาคเสริม ส่วนระบบฟิตกล้ามไม่มี ร้านขายเสื้อก็ไม่มีครับ เปลี่ยนได้ในตู้ที่บ้าน

กล่าวขอบคุณ
    49
    GTA IV: The Ballad of Gay Tony ช่วยคนจากเฮลิคอปเตอร์ไงคับ เป็นภารกิจที่เราโยนคนออกจากเฮลิคอปเตอร์แล้วโดดไปช่วยนั้นอ่ะคับ
    ผมทำเป็นร้อยก็ช่วยไม่ได้ ใครรู้บอกทีคับ