ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

BF 3 ไม่ซับพอร์ต วิน xp หรอ

อตามกระทู้เลยครับ หรือ direcx 9 อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ใช่ครับ

ไม่ใช่แต่ BF3 อย่างเดียวนะที่ไม่ Support แต่แม้กระทั้ง ฮาร์ดแวร์ ใหม่ๆก็ไม่ Support อีกด้วย (ของผมขนาดการ์ดจอระดับล่าง Radeon HD6450 ยังไม่ซัพพอร์ดเลยครับ)

เหมือนจะ หมดยุค Xp แล้วหนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PEEIII : 6th April 2012 เมื่อ 20:25

กล่าวขอบคุณ
    1
    NOOOOOOOOOOO!!!! ผมลงอยู่อะดิ 555ได้ไม่ได้จะมาบอกนะ

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    แนะนำ Windows 7 ครับ Support อีกนานเพราะคนเริ่มใช้เยอะรองแค่ XP (ที่ XP มันเยอะเพราะคนใช้ในบริษัท) Vista ผมว่ามันอืดๆนะ ลง Windows 7 64 bit ดีสุดครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    1
    เดี๋ยวนาย พอเราเข้าเกมส์ไม่เข้าไม่ได้่ขึ้น BF3.EXE - Entry point Not Found
    the procedure entry point getcurrentprocessorNumber could not be located in the dynamic link library KERNEL32.dll.

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ต้องใช้ win 7 นะคับ มันจะซัพพอตดีกว่านะคับ แนะนำให้ใช้ 64 bitไปเลยคับ เจ๋งที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    win7 ไปเลยครับ มัน support ดีกว่า ผมใช้ win7 64bit นี่เล่นอย่างมันส์