ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 947

เหงาๆ เศร้าๆ จิตตก อารมณ์หม่นๆ จังเลย

สวัสดี เพื่อนๆชาวเว็บทุกคนเลยน้้า

มีเรื่องมาปรึกษา. เง้อออออ :'(

คือเราเพิ่งโดนแฟนบอกเลิกมา เราเสียใจมากเลยอ่ะ ใจนึงก็รักเค้านะ ทุกอย่างเราให้เค้าหมดเลย ไม่ว่าจะใจและร่างกาย

แต่กลับต้องมาโดนเค้าทำแบบนี้

เราเสียใจ ตอนนี้เราหนีจากเชียงใหม่มาพักใจที่กทม

เราเครียดมากเลยอ่าเพื่อนๆ ต้องทำยังไงดีอยากกลับไปเป็นเหมือนเดิม หมายถึงความรู้สึกนะ

เราไม่ได้ต้องการให้เค้ากลับมาหรอก แค่อยากให้รู้สึกสดชื่นเหมือนเดิม เราไม่อยากเศร้าแบบนี้แล้วคะ

เห้อ ได้แต่ถอดหายใจ วันเวลาแต่ละวันมันช้าจังเลย

เปนเพื่อนคุยกันหน่อยนะคะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ผมไม่เหงากว่าเหรอ แฟนยังไม่เคยมี เพื่อน(แดก)ก็เที่ยวกัน ผมก็อยู่บ้านเซ็งๆคนเดียว 55+
    ช่วงนี้รู้สึกว่าจะเลิกกันเยอะ ผมว่าปลงๆไปเหอะ เดี๋ยวเจอคนใหม่ก็เปลี่ยนคนชอบ เชื่อดิ 00.00
    ปล. ผู้หญิงเยอะ ต้องทำใจอย่างเดียว 10-1 ผู้ชายตัวเลือกเยอะ 55+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ผมไม่เหงากว่าเหรอ แฟนยังไม่เคยมี เพื่อน(แดก)ก็เที่ยวกัน ผมก็อยู่บ้านเซ็งๆคนเดียว 55+
    ช่วงนี้รู้สึกว่าจะเลิกกันเยอะ ผมว่าปลงๆไปเหอะ เดี๋ยวเจอคนใหม่ก็เปลี่ยนคนชอบ เชื่อดิ 00.00
    ปล. ผู้หญิงเยอะ ต้องทำใจอย่างเดียว 10-1 ผู้ชายตัวเลือกเยอะ 55+
    นั่นสิคะ เจ็บใจจัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไม่เป็นไรยังมีผมทั้งคน 555

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ผมคิดว่าผมเคยเป็นหนักกว่าคุณอีกนะ ผมทนทุกข์ มา 2 ปี นึง แต่สุดท้ายผมก็ทำใจได้

เวลาเยียวยาทุกสิ่ง ให้เวลาผ่านไปอย่างช้าๆเพื่อให้เราได้ใช้ชีวิตได้อย่างคุ้มค่าในแต่ละวัน เวลาเดี๋ยวนี้มันไวไป ผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย

ผมว่า ความรู้สึกที่คุณมีอยู่ตอนนี้ มันดีเหมือนกันนะ มีความรู้สึกแบบนั้น นั่งฟังเพลงเศร้าๆ ได้อรรถรสสุดๆ แต่อย่าเผลอฆ่าตัวตาย หรือทำร้ายตัวเองละ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    หา แฟนใหม่ดิ ครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    วันนี้ผมก็ยังทะเลาะ กันแทบเลิกครับ น้ำตาแตก หลายรอบ = =

ปล่อยให้เวลาผ่านไป เดี๋ยวมันก็ดีขึ้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    6,667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าผมเคยเป็นหนักกว่าคุณอีกนะ ผมทนทุกข์ มา 2 ปี นึง แต่สุดท้ายผมก็ทำใจได้

เวลาเยียวยาทุกสิ่ง ให้เวลาผ่านไปอย่างช้าๆเพื่อให้เราได้ใช้ชีวิตได้อย่างคุ้มค่าในแต่ละวัน เวลาเดี๋ยวนี้มันไวไป ผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย

ผมว่า ความรู้สึกที่คุณมีอยู่ตอนนี้ มันดีเหมือนกันนะ มีความรู้สึกแบบนั้น นั่งฟังเพลงเศร้าๆ ได้อรรถรสสุดๆ แต่อย่าเผลอฆ่าตัวตาย หรือทำร้ายตัวเองละ
    ยังดีที่เคยมีแฟน ผม ม.5 และ เพิ่งจะมีเพื่อนผู้หญิง ตอน ม.4 แทบจะเห็นควายยิ้มกันเลยทีเดียว
    แถมเพื่อนก็.... ช่างเหอะ หน้าตาดีก็จีบกันเอง เหลือแต่วิญญาณสาวมาให้ T-T
    55+ ผมก็ช่าง**** แค่อยากหาเพื่อนคุยสักหน่อยเท่านั้นแหละ เพราะตอนนี้ มัน ออฟกันหมดเลย(เพื่อนหาย 55+)

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ยังดีที่เคยมีแฟน ผม ม.5 และ เพิ่งจะมีเพื่อนผู้หญิง ตอน ม.4 แทบจะเห็นควายยิ้มกันเลยทีเดียว
    แถมเพื่อนก็.... ช่างเหอะ หน้าตาดีก็จีบกันเอง เหลือแต่วิญญาณสาวมาให้ T-T
    55+ ผมก็ช่าง**** แค่อยากหาเพื่อนคุยสักหน่อยเท่านั้นแหละ เพราะตอนนี้ มัน ออฟกันหมดเลย(เพื่อนหาย 55+)
    ไม่ผมไม่เคยมีแฟน = = เรื่องของผมมันซับซ้อน เล่ายาก

เรามันคนเหงาเหมือนกัน แต่ไม่รู้ทำไมพอไม่มีแฟนแล้วมันรู้สึกเท่ห์ๆไงไม่รู้
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    51
    ขอบคุณทุกคนนะคะ ได้เพื่อนๆป
    อบแบบนี้ไม่นาานก็หายแล้ว
    สู้ตายย

กล่าวขอบคุณ
    6,667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moochi อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกคนนะคะ ได้เพื่อนๆป
    อบแบบนี้ไม่นาานก็หายแล้ว
    สู้ตายย
    ผมก็เหงาๆ เบื่อๆ เหมือนกัน ถ้าไม่ joker ก็ไม่ได้คุยไรเลย *-*
    อย่างน้อยก็มีที่ระบายแหละ 55+