ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ผมเล่น นาโปเลี่ยน วอร์ อะ หาตัวม๊อดไม่เจอ ปิง 300 อาศัย วางระเบิดเอา ฮา ดี 555
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ไม่ได้เล่นนานแล่วแฮะ โหลด ก่อน อิอิ

ตอนนี้เซิฟปิดไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De@tH_NotE : 2nd July 2012 เมื่อ 14:50
    ลายเซ็น

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    เหมือนเซิฟจะมีดราม่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EviL ANgle : 3rd July 2012 เมื่อ 16:18

กล่าวขอบคุณ
    152
    update รายละเอียดใหม่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    152
    UPDATE คลิป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เอาวิธีเล่นเป็น serf มาให้ดูครับ เพราะหลังๆ วอร์กันบ่อยเกิน ไม่มีใครสอนเล่นกันเลย
    https://www.facebook.com/media/set/?...7174659&type=1

ส่วนคนไหนที่สนใจเล่น จอยฮามาชิ ห้อง "cardmannn.com" ไม่มีพาส จะบอกวิธีลงเกมที่นั่นครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    สำหรับคนที่ผ่านวอร์8ชมเมื่อวันอาทิตย์ ที่รู้สึกว่าตัวเองพาเกราะไปตายแจกจนท้อ ไม่ต้องน้อยใจครับ วันนั้นเทพเยอะ แล้วพวกเขาไปรู้อะไรมา หรือฝึกยังไงถึงเก่ง ดูคลิบนี้เลยครับ ครบทุกเทคนิคแล้ว

ดูแล้วอย่าไปลองกันในPW4_TH นะครับเดี๋ยวจะพลาดไปเป็นOutlawแล้วจะลำบาก ลองครีเนทีฟเล่นกันเองในฮามาชิห้อง cardmannn.com ไม่มีพาสก็ดีครับ

http://www.facebook.com/Pw4Th

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มีวิธี เล่นlanผ่านฮามาชิไหมครับ ผมจะเอาไว้เล่นกับเพื่อนสนุกๆอ่ะครับ ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผม CARDMANNN มาทวงสัญญากับพวกท่าน บางท่านเคยรับปากผมว่า ถ้า Mount&Blade Warband ลดราคา และมีเซิฟแท้เปิดให้เล่น จะยอมซื้อแท้เล่นPW4อีกครั้ง
    เพจเหมียวแจกเกมเขาเปิดเซิฟให้เล่นฟรี ไม่ใช่ VPS แต่เป็น Dedicated server ยืนยันว่าแรงสุดที่ผมเคยเห็นคนเปิด PW4 ในประเทศไทย

คนที่มีเกมแท้นี้ดองอยู่เล่นคนเดียวเบื่อแล้วมาลองเล่นกับคนดูบ้างนะครับ
    ตัวเกมลดราคาอยู่ตอนนี้
    https://www.humblebundle.com/store/p...and_storefront
    โหลดม็อด PW4.4
    http://forums.taleworlds.com/index.php/board,184.0.html
    โหลดฟ้อนต์ภาษาไทยไว้แชทในเกม
    Chat THAI Download

ชื่อห้อง"CATGIVEGAME_THAILAND"ถ้าท่านซื้อแท้มาแล้ว จะเจอห้องได้ใน Internet เลยครับ Ping น้อยๆ
    =============================================================================================================================

_____________________________________________________________________________
    www.facebook.com/Pw4Th<<<เล่นไม่เป็นดูในเพจคร่าวๆก่อนนะครับ

ด้วยสติครบสมบูรณ์ และไม่ได้มีถุงกาวอยู่ในมือ CARDMANNN

ขออนุญาติขุดกระทู้เก่าดั้งเดิมแรกเริ่มของ PW4 ด้วยครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread