ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

ถึงเวลามันส์เลือดสาด 18+ กันเสียที Dark Blood เตรียมเปิดทดสอบเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษช่วงซัมเมอร์นี้!!!

ถึงเวลามันส์เลือดสาด 18+ กันเสียที Dark Blood เตรียมเปิดทดสอบ

เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษช่วงซัมเมอร์นี้!
    !!

เป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าสนใจไม่ใช่น้อยเลยค่ะ สำหรับเกมแนว 2.5D Action MMORPG 18+ เลือดสาดอย่างเกมDark Blood ที่เปิดให้บริการในประเทศเกาหลีใต้ไปได้พักใหญ่ๆ ล่าสุดตอนนี้ก็บินข้ามน้ำข้ามทะเลเตรียมเปิดให้บริการในโซนอเมริกาเหนือ [NA] และโซนยุโรป [EU] เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ โดยได้ Ourspark ผู้ให้บริการฝั่งอเมริกาเป็นผู้รับหน้าดูแลเกมดังกล่าวค่ะ โดยทาง Ourspark มีแผนที่จะเปิดทดสอบตัวเกมในช่วงฤดูร้อนปีนี้ค่ะ ( ซึ่งฤดูร้อนของโซนอเมริกาจะอยู่ประมาณเดือน พฤษภาคม - สิงหาคมค่ะ ) พร้อมกันนี้จะมีการเปิดเผยรายละเอียดต่างๆของตัวเกม Dark Blood ออกมาให้เหล่าเกมเมอร์ได้เสพกันทุกๆอาทิตย์จนกว่าจะถึงช่วงการทดสอบ Closed Beta ที่จะมีขึ้นในช่วงฤดูร้อนปีนี้ค่ะ

สำหรับเกม Dark Blood ถูกพัฒนาขึ้นโดย JCR Soft ซึ่งเดิมทีตัวเกมได้ใช้ชื่อว่า "Karcass Online" โดยตัวเกมได้ดัดแปลงจากการ์ตูนชื่อดังเรื่อง Karcass แต่ว่าเนื้อหาภายในเวอร์ชั่นเกมออนไลน์นี้ไม่ได้นำเนื้อหาของการ์ตูนมาใช้แต่อย่างใดนะคะ รูปแบบการเล่นจะเป็นแนว 2.5D Action MMORPG ถ้าใครที่นึกไม่ออกก็นึกถึงเกม LuniaZ ก็ได้ค่ะ ซึ่งเนื้อหาภายในเกมค่อนข้างติดเรท 18+ กันเลยทีเดียวค่ะไม่ว่าจะเป็นทั้งการโจมตีที่เลือดสาด หรือแม้แต่ฉากของตัวละครเพศหญิงที่ดู XXX เชื่อว่าคงถูกใจขาหื่นไม่น้อย ( ส่วนตัวแล้วเจ๊นัทว่านะหน้าอกของเพศหญิงมันเหมือนแตงโมผลใหญ่ๆมากกว่า )

ในด้านของสายอาชีพภายในเกมมีให้เลือกทั้งหมด 8 อาชีพด้วยกันคือ Sorcerer, Trickster, Shooter, Paladin, Crusader, Berserker,Magician และ Breaker โดยแต่ละสายอาชีพจะมีการทำคอมโบสกิลที่หลากหลายซึ่งถ้าใครที่ชอบเกมแนวนี้ก็ไม่ควรพลาดเลยค่ะ สำหรับใครที่สนใจก็สามารถเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมของตัวเกม Dark Blood ได้ผ่านหน้าเว็บไซค์หลักกันได้นะคะ ซึ่งอย่างที่แจ้งไว้ในตอนต้นว่าทีมงาน Ourspark จะปล่อยข้อมูลภายในเกมออกมาให้ทราบเป็นระยะๆค่ะ สำหรับวันนี้เจ๊นัทขอตัวลาไปก่อนค่ะ ถ้ามีข้อมูลอัพเดตเพิ่มเติมจะมาแจ้งให้ทราบนะคะ

Website : http://darkblood.outspark.com/
    Facebook : http://www.facebook.com/outsparkdarkblood
    Twitter : http://www.twitter.com/darkbloodgame.

ปล.ถ้าจะให้เทียบนะครับสำหรับผม

เหมื่อนมันเอามาจากการตูน BERSERK

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    อย่าเข้าไทยเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 8th April 2012 เมื่อ 06:42

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เห็นภาพปกตอนแรกแล้วรู้สึกเหมือนกันว่า... berserk นี่หว่า...

แต่พอดี gameplay แล้ว...

น่ะ...น่ะ...นี่มัน..

3 ก๊กใน PS1 นี่หว่า....

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4,253
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ดูก็รู้ Berserk ชัดๆ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    เพราะมันเข้ามาแล้วจะคนเล่นจะต้องเป็นเทพทรูใช่ป่ะครับ ^_^

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    คิดไว้ก่อนเข้ากระทู้อีกว่ามันเหมือนBerserk

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    อืม แบบนี้ หรอกเหรอ ....

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ดูจากรีวิวแล้ว เกมส์น่าจะเน้นไปทาง ตัวละคร แล้ว ก็สกิลนะ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    ฮ่าาาา ถ้าเข้าคงแย่หน่อยนะครับ ^ ^

o<-<
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zosazat อ่านกระทู้
    เห็นภาพปกตอนแรกแล้วรู้สึกเหมือนกันว่า... berserk นี่หว่า...

แต่พอดี gameplay แล้ว...

น่ะ...น่ะ...นี่มัน..

3 ก๊กใน PS1 นี่หว่า....
    สงสัยจะโดนพี่เกาหลีก๊อบอีกแล้ว

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    นึกว่า Berserk กัซได้เกราะใหม่

ปล.เกมส์แนวนี้ยังอุตสาห์ขายนมได้อยู่แฮะ

กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    นมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    น่าสนนะ แต่ก้อแหละ อย่าเข้าไทยเลย เล่นเซิฟอินเตอร์ดีกว่า หุหุ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    นึกว่า Berserk กัซได้เกราะใหม่

ปล.เกมส์แนวนี้ยังอุตสาห์ขายนมได้อยู่แฮะ
    ผมละนึกว่า เฟมุโต้ กรีฟรีส ร่วมร่างกับ 4 ขุนพลแห่งสวรรค์
    ถ้างั้น กัซ ได้เสร็จแน่

ปล.ชุดเกราะใหม่มันนี้ไง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 8th April 2012 เมื่อ 10:27

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ดูไปดูมา ทำไมมันเหมือน Diablo ภาคเก่าๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ในเกมมีดาบใหญ่ๆป่ะ จะได้ฟันทีปลิวหมดเป็นมนุษย์กังหัน(อิชโดรในberserkมันชอบเรียกกัซงี้อ่ะ)

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816
    เท่าที่ดูจากเกมเพลย์แล้วน่าสนุกมากนะครับ ถ้าทางญี่ปุ่นจะเอา Berserk มาทำเป็นเกมอีกครั้งล่ะก็รูปแบบนี่แหละที่เหมาะสมเป็นที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เข้าไทยปุ้บวินเนอร์เอาไปแด้กปั้บเลย

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    Credit ละท่าน = = ผมไม่ได้อะไรมากนะ แต่ผมก็เคยเอาข่าวของ playinter ประโยคผมแก้เป็นบางที่ ก็ไหล Credit ให้เขาอยู่ดี เราควรเคารพ แหล่งที่มาด้วยนะครับ -_- เขาเขียนสคริปนี้ขึ้นมาก็น่าจะให้เขามั้ง ก๊อปมาแล้วก็ยกเครดิต ใส่ด้วยเน้อ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

SHIRO YOKIO
    กล่าวขอบคุณ
    475
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mustas อ่านกระทู้
    Credit ละท่าน = = ผมไม่ได้อะไรมากนะ แต่ผมก็เคยเอาข่าวของ playinter ประโยคผมแก้เป็นบางที่ ก็ไหล Credit ให้เขาอยู่ดี เราควรเคารพ แหล่งที่มาด้วยนะครับ -_- เขาเขียนสคริปนี้ขึ้นมาก็น่าจะให้เขามั้ง ก๊อปมาแล้วก็ยกเครดิต ใส่ด้วยเน้อ
    ลืมแล้ว เอามาจากไหน -3- ท่านใด ทราบเอามาให้หน่อยดิ ผมลืมแหละ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    2
    ถ้าผมจะเล่นคงจะเลือกตัวละครเป็นวัน

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เข้าละนมหาย
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เอ่อ คลิปแรก หน่มหน๊ม ว้าวว BooBies

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เดี๋ยวนี้เกมออนไลนเยอะเกิน

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ออกมาแหวกแนวจัง ไม่คิดว่าจะ 2.5 คลาสสิคสุดๆ เดี๋ยวเกมเปิดเมื่อไหร่ค่อยไปลองอาจจะสนุกก็ได้
    " I play it because I love it. "