ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

ทำไงดีครับผม ?

เรื่องเกิดขึ้น เมื่อวาน เวลา 22.25 น. คนที่ผมชอบ เธอถามผมมาว่า

K : เอาความเปนจิงนะ แกไม่ได้ชอบเค้าใช่มั้ย ?

ผมกำลังสับสน ผมเลยตอบเธอไปว่า

ผม : ไมถามงั้น ? เค้าเนี่ยนะ << Imposible/Im (รู้ความหมายของ Imposible / Im มั้ยครับ ... ตัด Im ออก ฮ่าๆๆๆ สงสัยเธอจะไม่รู้สมการนี้ s6s6)

K : เอ๊ย ดีแล้วๆ อร๊ายยย ><

ผมต้องทำไงต่อไปดีอ๊ะ TT

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    สรุปคือคุณไม่ได้ชอบเค้าใช่มั้ยครับ impossible/im ก็เป็น possible เพียงแต่เค้าไม่รู้ความหมาย
    แนะนำให้อธิบายกับเค้าให้เข้าใจครับสงสารตอนรู้ความจริง = =
    เอ่อ ความหมายของผมคือ เป็นไปไม่ได้ที่ผมจะไม่ได้รักเธอ อ่ะ ............ หมายความว่า ตอนนี้ ผมไม่ได้เป็นแฟนกับเธอน่ะครับ แต่เธอแค่สงสัยว่า ผมชอบเธอหรือเปล่า แค่นั้น สงสัยผมจะสื่อผิด ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย " R i N ' W a N i L : 8th April 2012 เมื่อ 19:40

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    เงียบๆไว้ครับ รอดูสถานการณ์ต่อไป

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    สรุปคือคุณไม่ได้ชอบเค้าใช่มั้ยครับ impossible/im ก็เป็น possible เพียงแต่เค้าไม่รู้ความหมาย
    แนะนำให้อธิบายกับเค้าให้เข้าใจครับสงสารตอนรู้ความจริง = =

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าพิมพ์งั้นผมก็เ้ข้าใจว่า impossible/im = เป็นไปไม่ได้ !ไม่ !

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    บอกไปตรงๆ เผื่อฟลุ๊ค *-*