ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Red face ขอถามเรื่อง CFW หน่อยครับ CFW 6.35 PRO-B5 มันใช้กับบอร์ดสวรรค์ ได้ไหม

ขอถามเรื่อง CFW หน่อยครับ CFW 6.35 PRO-B5 มันใช้กับบอร์ดสวรรค์ ได้ไหม แล้วตอนนี้เครื่องรุ้น 300X มันปิดเครื่องแบบสนิดได้ยังครับ
    ไม่ได้ปิดแบบสลีปโหมดนะ แล้วถอกแบตออกได้ไหม โปรแกรมหลุดยาก เหมื่อนกับบอร์ดสวรรค์ไหม หรือ ถอดแบต แบตหมด โปรหลุด
    ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ พอดีจะซื้อ PSP อีกเครื่องนะมีรุ้น 100X แล้วอยากเปลี่ยนเครื่องใหม่นะไม่รู็ว่ามันจะดีเหมื่อนรุ้นเก่าๆไหม
    ว่าจะหาซื้อ 200X บอร์ดสวรรค์ อยู่ แต่ถ้ารุ้น 300X มันอัพ CFW ง่ายแล้วถ้า CWF มันเหมื่อนบอร์ดสวรรค์ ก็จะซื้อรุ้น 300X เอานะ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 864
    ใช้ไม่ได้ค่ะตอนนี้บอร์ดสวรรค์ CFW หยุดอยู่ที่ Ver. 5.50 แต่ไม่ต้องห่วงว่าจะเล่นเกมส์ใหม่ ๆ ไม่ได้เพราะเกมส์ไหนที่ทำการ pacth มาแล้วก็สามารถเล่นได้ค่ะ

ส่วน PSP 3000 ที่สามรถปิด shutdow หรือถอดแบตออกแล้ว CFW ไม่หลุดตอนนี้ทำได้เพียง Ver. 6.20 เท่านั้นค่ะ Ver. 6.XX ตัวอื่นยังต้องรันเฮ็นอยู่เหมือนเดิมแต่ไม่ยุ่งยากเหมือนเมื่อก่อนแล้วนะคะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็ใช้ psp 3000 CFW 6.35 pro-b5 เหมือนกันครับ
    มันก็ไม่ยุ่งยากเท่าไรหรอกครับ เเต่ถอดเเบตเเล้วมันหลุดทุกครั้ง
    มันก็เลยต้องใช้ hen ช่วย
    ครับ ถึงจะช่วยได้เท่านั้นเเหละครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบใจมากนะครับสำหรับคำตอบดีๆ