ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Red face ขอถามเรื่อง CFW หน่อยครับ CFW 6.35 PRO-B5 มันใช้กับบอร์ดสวรรค์ ได้ไหม

ขอถามเรื่อง CFW หน่อยครับ CFW 6.35 PRO-B5 มันใช้กับบอร์ดสวรรค์ ได้ไหม แล้วตอนนี้เครื่องรุ้น 300X มันปิดเครื่องแบบสนิดได้ยังครับ
    ไม่ได้ปิดแบบสลีปโหมดนะ แล้วถอกแบตออกได้ไหม โปรแกรมหลุดยาก เหมื่อนกับบอร์ดสวรรค์ไหม หรือ ถอดแบต แบตหมด โปรหลุด
    ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ พอดีจะซื้อ PSP อีกเครื่องนะมีรุ้น 100X แล้วอยากเปลี่ยนเครื่องใหม่นะไม่รู็ว่ามันจะดีเหมื่อนรุ้นเก่าๆไหม
    ว่าจะหาซื้อ 200X บอร์ดสวรรค์ อยู่ แต่ถ้ารุ้น 300X มันอัพ CFW ง่ายแล้วถ้า CWF มันเหมื่อนบอร์ดสวรรค์ ก็จะซื้อรุ้น 300X เอานะ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ใช้ไม่ได้ค่ะตอนนี้บอร์ดสวรรค์ CFW หยุดอยู่ที่ Ver. 5.50 แต่ไม่ต้องห่วงว่าจะเล่นเกมส์ใหม่ ๆ ไม่ได้เพราะเกมส์ไหนที่ทำการ pacth มาแล้วก็สามารถเล่นได้ค่ะ

ส่วน PSP 3000 ที่สามรถปิด shutdow หรือถอดแบตออกแล้ว CFW ไม่หลุดตอนนี้ทำได้เพียง Ver. 6.20 เท่านั้นค่ะ Ver. 6.XX ตัวอื่นยังต้องรันเฮ็นอยู่เหมือนเดิมแต่ไม่ยุ่งยากเหมือนเมื่อก่อนแล้วนะคะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็ใช้ psp 3000 CFW 6.35 pro-b5 เหมือนกันครับ
    มันก็ไม่ยุ่งยากเท่าไรหรอกครับ เเต่ถอดเเบตเเล้วมันหลุดทุกครั้ง
    มันก็เลยต้องใช้ hen ช่วย
    ครับ ถึงจะช่วยได้เท่านั้นเเหละครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบใจมากนะครับสำหรับคำตอบดีๆ