ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

ผมเข้มแข็งแต่ผมไม่เข้มแข็งครับขอความเห็นที..

จากกระทู้นี่นะครับ [ ยาวมาก ไม่ชอบอ่านยาวๆอย่ากดเข้าไปเลยครับ ผมแปะไว้สำหรับคนที่สนใจ ]
    http://www.donjuanclub.net/index.php/topic,4624.0.html

เข้าเรื่องเถอะครับ !

ผมเป็นคนผมครับ คือมีกล้ามแขน แต่ปัญหาคือ หน้าอกผมแบน บ่าก็ไม่ค่อยกว้างเท่าไหร่ ก็ปกติอะัครับ แต่หุ่นก็ไม่สันทัดฉกรรจ์เท่าใดนัก [ แต่ก็ไม่ผอมจนหน้าเกลียดแบบผอมกะหร่อง คือ ปกติแหละแต่ค่อนข้างผอม ]
    แต่ !

แต่ผมเข้มแข็งจากภายในครับ คือไม่สานความยาวสาวความยืดละกันครับ คือ ผมจิตใจเข้มแข็งครับ
    แต่ว่าผมผอมอะดิ

ผู้หญิงเค้าจะรับรู้ความแข็งแกร่งภายในได้มั้ยอะ = =
    ผู้หญิงชอบผู้ชายแข็งแกร่งครับ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    งง จะสื่ออะไร

ผู้หญิงไม่ได้ชอบผู้ชายที่นิสัยหรอ ผมว่ามันมีปัจจัยหลายอย่างนะ ไม่ใช่คุณเข็มแข็งแล้ว ผู้หญิงจะชอบคุณเลยนะ

แล้วผมเห็นหลายครั้งแล้วนะ

คุณตั้งกระทู้ไว้ แล้วไม่กลับมาดูกระทู้ตัวเอง

มันเป็นการเสียมารยาทกับคนทีเขามาตอบกระทู้อย่างมากเลยนะครับ

อย่างไอ้กระทู้ เศรษฐกิจนั่นน่ะ คุณตั้งไว้แล้วก็ไม่กลับมาดู แถมกำกับกระทู้ไว้อีกด้วย ว่า มาแชร์ มาพูดคุยเรื่องเศรษฐกิจได้

แต่คุณก็ปล่อยกระทู้ตกไป แล้วจะตั้งขึ้นมาเพื่อไร? แล้วจะให้ผู้ตอบกระทู้ เสียเวลาพิมพ์ข้อความ ตอบกระทู้คุณทำไม? - -
    คุณรู้ได้ไงผมไม่ได้เข้ามาดู ผมเข้ามาดูนะ คุณจะรู้ดีกว่าผมได้ยังไง ???

คุณเอาอะไรมาพูด???? ผมยังไม่ได้พูดกับคุณ ผมพูดกับ จขกท.

คุณตั้งกระทู้เรื่องเศรษฐกิจเหรอ???????

คุณตั้งกระทู้แล้วไม่กลับมาดูเหรอครับ????? คุณถึงมาโต้ผมอย่างนี้???????
    ผมก็ว่าผมไปตั้งกระทู้เศรษฐกิจตอนไหน แล้วคุณไม่คุยกะผมแล้วคุณจะอ้างอิง ข้อความเดิมทำไม ผมก็นึกว่าคุณคุยกะผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มหน้าหวาน : 9th April 2012 เมื่อ 21:27

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    คือ... ไม่ได้จะมาตำหนิ หรือ จ้องจับผิดอะไรนะ

แต่ผมไม่เข้าใจในสิ่งที่คุณต้องการจะสื่อ -*- (ในหัวกระทู้และเนื้อความที่คุณพิมพ์มา มีการใช้คำผิดๆถูกๆ ใช้คำไม่ถูกกับ บริบทของคำ

อย่างคำว่า น่าเกลียด ดันพิมพ์ว่า หน้าเกลียด และคำอื่นๆอีกเยอะ อะไรแบบนี้)

ซึ่งมันอาจจะเป็นผลในการสร้างความสับสนในผู้อ่านได้ ดังจะเห็นได้ว่ามันเกิดขึ้นกับ Reply ด้านบนแล้ว ^^^^^^^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้

แล้วผมเห็นหลายครั้งแล้วนะ

คุณตั้งกระทู้ไว้ แล้วไม่กลับมาดูกระทู้ตัวเอง

มันเป็นการเสียมารยาทกับคนทีเขามาตอบกระทู้อย่างมากเลยนะครับ

อย่างไอ้กระทู้ เศรษฐกิจนั่นน่ะ คุณตั้งไว้แล้วก็ไม่กลับมาดู แถมกำกับกระทู้ไว้อีกด้วย ว่า มาแชร์ มาพูดคุยเรื่องเศรษฐกิจได้

แต่คุณก็ปล่อยกระทู้ตกไป แล้วจะตั้งขึ้นมาเพื่อไร? แล้วจะให้ผู้ตอบกระทู้ เสียเวลาพิมพ์ข้อความ ตอบกระทู้คุณทำไม? - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้

ผู้หญิงไม่ได้ชอบผู้ชายที่นิสัยหรอ ผมว่ามันมีปัจจัยหลายอย่างนะ ไม่ใช่คุณเข็มแข็งแล้ว ผู้หญิงจะชอบคุณเลยนะ

คุณรู้ได้ไงผมไม่ได้เข้ามาดู ผมเข้ามาดูนะ คุณจะรู้ดีกว่าผมได้ยังไง ???
    คุณเอาอะไรมาพูด???? ผมยังไม่ได้พูดกับคุณ ผมพูดกับ จขกท.

คุณตั้งกระทู้เรื่องเศรษฐกิจเหรอ???????

คุณตั้งกระทู้แล้วไม่กลับมาดูเหรอครับ????? คุณถึงมาโต้ผมอย่างนี้???????

ถ้าสำนึกในความเข้าใจผิด ก็ช่วยขอโทษผมด้วยนะครับ

ผมก็ว่าผมไปตั้งกระทู้เศรษฐกิจตอนไหน แล้วคุณไม่คุยกะผมแล้วคุณจะอ้างอิง ข้อความเดิมทำไม ผมก็นึกว่าคุณคุยกะผม
    -*- ผมอ้างอิงให้ จขกท. ดูเป็นตัวอย่างครับ ว่า สิ่งที่ จขกท. พูดมานั้น มันไม่สามารถสื่อสารกับผู้อ่านได้

จนทำให้ผู้อ่านหลายๆคน อย่างเช่น คุณ รวมถึงผม เกิดอาการ 'งง' กับ จขกท. ได้ ไงครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingcesar : 9th April 2012 เมื่อ 21:29
    ชอบกินไข่เจียว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    คือ ผมงง ครับ = =

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ใจเข้มแข็งก็พอแล้วครับ ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว

ร่างกายเราไม่ต้องเข้มแข็งอะไรมากมายก็ได้ เราไม่ใช่นักกีฬา ขอแค่ไม่ใช่คนขี้โรคก็ละกัน แต่ขอให้กำลังใจดีก็พอแล้วครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    อ่านแล้วงง "ผมเข้มแข็งแต่ผมไม่เข้มแข็งครับ" เป็นผู้ชายหน้าอกแบนมันผิดปกติตรงไหน เว้นแต่จะเป็นเกย์ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับผอม

จากที่จับใจความได้แบบมั่วๆ สิ่งที่ จขกท. ต้องการจะถามคือ ผู้ ญ ชอบคนที่เข้มแข็งไหม สามารถรับรู้จากภายในได้ไหม
    แบบงงๆ ผู้ ญ ชอบผู้ชายที่เข้มแข็ง สามารถปกป้องเขาได้ และเธอไม่สามารถรับรู้ได้ ถ้าไม่แสดงออกมา - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    อ่านแล้วเข้าใจยากมาก แนะนำว่าเจ้าของกระทู้ควรฝึกการเรียบเรียงคำพูดและใช้คำให้ถูกต้อง เท่าที่อ่านมาเข้าใจว่าตัวเจ้าของกระทู้กังวลใจเรื่องรูปร่างของตัวเอง และกลัวว่าฝ่ายหญิงจะไม่ชอบเพราะเห็นว่าเจ้ากระทู้เป็นคนรูปร่างผอมบาง ก่อนอื่นเลยต้องขอบอกให้เจ้าของกระทู้ทราบว่า ความรักที่แท้จริงนั้นมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับรูปร่างภายนอกว่าจะต้องแข็งแกร่ง บึกบึน มีกล้ามเป็นมัดๆ แต่มันขึ้นอยู่กับข้างในจิตใจของบุคคลคนๆนั้นว่าเป็นคนดี มีความประพฤติตนที่ดีหรือไม่ต่างหาก ต่อให้มีรูปลักษณ์ภายนอกสุดยอดเพียงใด แต่ขาดความดีในจิตใจ ก็ไม่มีสาวๆหรือใครที่ใหนหมายปองเป็นคู่ชีวิตด้วยหรอก สุดท้ายนี้อยากแนะนำว่าให้เจ้าของกระทู้พิสูจน์ตัวเองให้ฝ่ายหญิงได้รู้ว่าตัวเจ้าของกระทู้คนนี้เป็นคนดี(มิใช่แสแสร้งแกล้งทำนะ) สักวันเมื่อเธอมองเห็นความดีในตัวเจ้าของกระทู้ วันนั้นแหละที่เธอจะยอมรับในตัวคุณเอง อาจจะต้องใช้เวลาเป็นตัวทดสอบ แล้วคุณก็จะรู้ว่าความรักที่แท้จริงมันไม่ได้อยู่ที่เปลือกนอกดังที่กล่าวไว้ข้างต้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    รูปร่างดีมีส่วนช่วยในเรื่อง ผญ นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ชอบคนหล่อ คบคนเลว แต่งงานกับคนรวย จบ