ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ความลังเล

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277

ความลังเล

ผมคุยกับผู้หญิงคนนึงตอนนี้สนิทกันมาก ไปเที่ยวด้วยกัน2คน ดูหนังด้วยกัน หลายครั้ง แต่ทั้ง2ฝ่ายยังไม่บอกชอบกันสักครั้ง ผมปรึกษากับเพื่อน เพื่อนบอกว่า "ผู้หญิงคนเนี้ยตอนแรกมันไม่ได้ชอบ***หรอก มันชอบไอA(นามสมมุติ) แต่พอมันจีบไอAไม่ติด มันก็มาหาเลย***แทน แถมมันยังลืมคนเก่าของมันไม่ได้ด้วย ***คิดดีๆแล้วกัน แถมมันยังคุยกับคน2คนไปพร้อมๆกันด้วย" ตอนนี้ผมคิดหนักเลยหละครับว่าจะเอายังไงดี แต่สุดท้ายผมจะไปถามกับเธอตรงๆเลย เธอเป็นเพื่อนผมตั้งแต่ ม.1 แล้วละ มีอะไรผมก็ช่วยตลอด น่ารักด้วย

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เพื่อนครับ เป็นผมจะเลือกเพื่อน เเล้วคุณจะเห็นความดี ของเพื่อนเอง ตอนนี้ผมก็กำลังจีบเพื่อนอยู่ 5555+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    แนะนำเป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ ดีกว่าจะมาเสียใจภายหลังเพราะคนเก่าของเธอขอเธออีกที

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    เพื่อน = คนที่ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหนก็ยังเล่นดด้วยกันได้ เป็นห่วงกัน เตือนกัน
    ผู้หญิง = จะทิ้งเราไปเมื่อไหร่ไม่รู้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ผมแนะนำให้ฟันก่อนแล้วมาเป็นเพื่อนดีกว่านะครับ