ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกม Battle for troy หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saythala อ่านกระทู้
    ขอเกม Battle for troy หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Download !!
    Password: http://www.topfreepcgame.com
    ปล. กด Thank กระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการค้นหา ขอบคุณครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    290
    ขอเกมอะไรก็ด้ายยยยยยแนว เก็บเวล อัพเกรดอาวุธ
    ขอแบบสเปคขั้นต่ำหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวน ขอ GOD OF WAR 1-2 ทีครับ อยากเล่นนานแล้วเราหาโหลดไม่ได้เลย TT ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    พอจะมี เกมส์ กีฬา จักรยาน extreme บ้างไหม ครับ อยากเล่น มากเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้

Download !!
    Pass Is: congtruongit.com
    ปล. 10GB +
    ขอบคุณมากเลยน่ะครับแต่ว่าถ้าไฟล์เสียจะซ๋อมได้ป่าวครับกลัวซ๋อมไม่ได้จังเลยครับตั้ง 10 GB+อย่างโหดแต่ถ้าได้ก็คุม
    แต่ก็จะเป้นกำลังใจให้น่ะครับไฟท์ติ้ง

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saythala อ่านกระทู้
    ขอเกมอะไรก็ด้ายยยยยยแนว เก็บเวล อัพเกรดอาวุธ
    ขอแบบสเปคขั้นต่ำหน้าครับ
    จะบอกว่า แนว RPG หรือเปล่าครับ เอ่อ ก็มี Torchlight, Titan Quest, LOKI, Dungeon siege 2, Dragon Age , Mass effect ทุกภาค นี่ก็เกบเวล + อัพอาวุธนะ
    ลอง หาใน YOutube พิมพ์ว่า TOP RPG GAME อะไรก็ว่าไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThankYouSoMuch อ่านกระทู้
    รบกวน ขอ GOD OF WAR 1-2 ทีครับ อยากเล่นนานแล้วเราหาโหลดไม่ได้เลย TT ขอบคุณมากครับ
    ผมไม่ค่อยเก่ง Emu ครับ และดูแล้วมันเป็นอะไรที่ยากพอสมควรสำหรับผม = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThankYouSoMuch อ่านกระทู้
    พอจะมี เกมส์ กีฬา จักรยาน extreme บ้างไหม ครับ อยากเล่น มากเลย
    นึกไม่ค่อยออกเลยครับ เกมส์จักรยาน Extreme ส่วนมาก มันลง pc หรอครับ ผมว่าไม่ค่อยมีนะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อดเลย ยังไงก็ขอบคุณมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลยน่ะครับแต่ว่าถ้าไฟล์เสียจะซ๋อมได้ป่าวครับกลัวซ๋อมไม่ได้จังเลยครับตั้ง 10 GB+อย่างโหดแต่ถ้าได้ก็คุม
    แต่ก็จะเป้นกำลังใจให้น่ะครับไฟท์ติ้ง
    ผมเองก็เสียวแทน แต่ผมโหลดเกม ของ Ctit มาเยอะแล้วนะ ยังไม่เคยเจอ ปัญหา มาบอกอีกทีครับ ผมดูให้แล้วเกมส์นี้ใส่ Recovery Add 10% แหนะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้

ผมเองก็เสียวแทน แต่ผมโหลดเกม ของ Ctit มาเยอะแล้วนะ ยังไม่เคยเจอ ปัญหา มาบอกอีกทีครับ ผมดูให้แล้วเกมส์นี้ใส่ Recovery Add 10% แหนะ
    โหลดเสร็จก่อนแตกไฟล์ลบตัว.ctitออกก่อนใช้ป่าวครับ
    ปล.ถ้าโหลดเสร้จได้ไม่ได้ยังจะมายืนยันน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จก่อนแตกไฟล์ลบตัว.ctitออกก่อนใช้ป่าวครับ
    ปล.ถ้าโหลดเสร้จได้ไม่ได้ยังจะมายืนยันน่ะครับ
    ลบ ออกเฉพาะ part1 ครับ แล้วเด่วมันจะถามหา part 2 กด เปลี่ยนตรง rar เป็น all file แล้วกด part 2 ต่อเลยครับ จะได้ไม่เสียเวลาลบ ctit เยอะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Blog Entries
    1
    ผมมาออีกแล้วววววววว 555555555

พี่ครับไม่้ทราบว่ามีเกมแนว นักเรียนตีกัน ภาพสวย ๆ มีมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ขอบคุณครับสำหรับเกม The settler IV

ส่วนการลงนี้ใช้ Daemon Tool ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minxiffy อ่านกระทู้
    ผมมาออีกแล้วววววววว 555555555

พี่ครับไม่้ทราบว่ามีเกมแนว นักเรียนตีกัน ภาพสวย ๆ มีมั้ยครับ
    นึกออกเกมส์เดียว bully scholarship edition ตีกันแบบ GTA เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khotdex55 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับสำหรับเกม The settler IV

ส่วนการลงนี้ใช้ Daemon Tool ป่ะครับ
    แตกไฟล์ออกมาได้อะไรหละครับ mdf mds iso รึเปล่าถ้าใช่ ก็ Daemon Tool ตามนั้นครับ

ปล. เป็นสมาชิกใหม่หรอครับ ลองกด กล่าวขอบคุณที่กระทู้ผมทีนะครับ เฉพาะกระทู้หน้า 1 นะครับ ช่วยหน่อยเน้อ ผมช่วยมา 2-3 ครั้งแล้ว

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ผมขอเกม Football Manager 2005 ไม่ทราบว่ายังมีอยู่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    1
    ผมของเกม Shogun 2 และก้ Command & Conque : General

Command & Conque : General ไม่ทราบว่าผมเขียนถูกป่าวนะ

ขอบคุณลูกพี่มากกกกกกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minxiffy : 18th April 2012 เมื่อ 16:00

กล่าวขอบคุณ
    290
    ขอเกม Dungeon Siege III

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elfraim อ่านกระทู้
    ผมขอเกม Football Manager 2005 ไม่ทราบว่ายังมีอยู่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

บอกก่อนเลยครับ MF ตายหมดแล้วนะ แต่ผมงัดวิธีสุดท้ายมา เพิ่อให้ท่าน อยากได้เกมส์ที่ต้องการ เกมส์ปี 2005 หายากโครต
    ลองกดดูว่าได้ไหม ได้ไม่ได้บอกด้วย ผมลองทำ rapidshare เป็น direct link มาให้ครับ
    Download
    แถม Patch 5.02
    http://www.gamershell.com/download_7792.shtml
    5.02 CRack Reloaded

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minxiffy อ่านกระทู้
    แล้วเกมแนวเราเป็นโจรขโมยของงี้หละครับพอจะมีมั้ย
    นึกไม่ค่อยออกเลยอะครับ 555 เกมส์ที่เราเป็นโจร มีอะไรบ้างหว่า โดดเด่นหน่อยก็ SKYRIM เนี่ยแหละแอบขโมยของได้ Risen RPG เก่าก็มีระบบขโมยของแต่ถ้ามีคน เห็น หรือโดนจับได้ โดน FABLE อีกเกม

ขอเกม Dungeon Siege III

Download !!
    ถ้าติด pass : vnsharing.net
    ปล. ระวังเรื่อง spec ด้วยนะครับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    1
    ผมของเกม Shogun 2 และก้ Command & Conque : General

Command & Conque : General ไม่ทราบว่าผมเขียนถูกป่าวนะ

ขอบคุณมากกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    76
    ShoGun 2 ของท่าน Natchapon665 Direct link ด้วย อย่าลืมไป กดขอบคุณเขาด้วยครับ
    Command & Conquer Generals + Zero Hour
    เอาใกล้ตัวมาให้ อยู่ในบอร์ดเราครับ กด Thank ให้เขาด้วยเน้อ อัพโหลดเกมส์ดีมาแบ่งปันกัน

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    1
    ShoGun 2 ของท่าน Natchapon665 Direct link ด้วย อย่าลืมไป กดขอบคุณเขาด้วยครับ
    Command & Conquer Generals + Zero Hour
    เอาใกล้ตัวมาให้ อยู่ในบอร์ดเราครับ กด Thank ให้เขาด้วยเน้อ อัพโหลดเกมส์ดีมาแบ่งปันกัน
    ขอบคุณมากครับ

แต่เกม shogun2 โหลดนานมาก ผมคิดว่าโหลดเร็วซะอีก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    พี่ครับช่วยหาเกมนี้หน่อยชื่อ Battlestations Pacific พอดีไปดูหนังมาเรื่องbattleship แล้วติดใจช่วยหาให้หน่อยนะครับ
    ปล.บอกสเป็กให้หน่อยนะครับดูแล้วใช้เยอะอยู่ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 042246452 อ่านกระทู้
    พี่ครับช่วยหาเกมนี้หน่อยชื่อ Battlestations Pacific พอดีไปดูหนังมาเรื่องbattleship แล้วติดใจช่วยหาให้หน่อยนะครับ
    ปล.บอกสเป็กให้หน่อยนะครับดูแล้วใช้เยอะอยู่ ขอบคุณครับ
    จัดไปครับ อยู่ในกระทู้ผมแล้ว
    คลิ๊ก เพื่อไปดู

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    พี่ครับอันนั้นมันเป็นแบบเรือดำน้ำอะครับ ต้องแบบนี้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    1
    เฮีย ๆๆ ผมขออีกเกม

เกมนี้ ๆmedieval2 total war