ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597

Cool หาเกมส์กัน มาโพสชื่อเกมส์ที่อยากได้กันเลย [MF Only] + Tips เล็กน้อย

-----------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------

ลดปริมาณใช้เนื้อที่กระทู้ขอใส่แค่แปลงลิ้งค์ตรงของ Mediafire ละกันครับ จะได้เก็บเกมส์ได้เยอะๆ
    เวปแปลงลิ้งค์ Mediafire ให้เป็น Link ตรง สามารถใช้กับ Folder ได้ด้วยครับ ผมใช้เว็ปนี้โหลดเกมส์ได้เร็วขึ้น(ไม่ใช่ความไวในการโหลดนะ เรียงคิวโหลดได้ไวมากขึ้น) และเวลา Mediafire ช้าสามารถใช้เว็ปนี้ Direct Link ได้เลยครับ

.: Zone เก็บเกมส์ PC ใครสนใจก็โหลดไปได้ครับ เกมส์ตรงนี้ผ่านเครื่องผมมาแล้ว เพราะฉะนั้นเล่นได้ชัวร์ :.
    -------------------------------------------------------------------------------------------

1.LEGO Batman The Video Game : Pass:chiaseit.vn
    2.LEGO Harry Potter Years 1-4 : Credit kontenx : : เกมส์นี้ใครเข้าเกมส์ไม่ได้ถามเลยครับ
    3.LEGO Harry Potter Years 5-7 Pass : chiaseit.vn
    4.LEGO Indiana Jones The Original Adventures Pass : www.rapidgamez.com ปล.ไฟล์ตอนโหลดมันเป็นนามสกุล .CTIT ให้ไปตั้งที IDMด้วยครับ ตอนแตกไฟล์ ให้ ลบ .ctit part1 ออกแล้วแตกไฟล์ตามปกติ แล้วมันจะถามหา part 2 ก็กด all file เลือกไปที่ part2 เป็นอันเสร็จครับ
    5.LEGO Indiana Jones 2 The Adventure Continues Pass: softvnn.com ปล.ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ ผมไฟล์เสียลองซ่อม ได้ครับ แตกไฟล์ ลงเกมเล่นได้
    6.LEGO Pirate of The Carribbean Pass: chiaseit.vn
    7.LEGO Star Wars The Complete Saga ปล.ผมใส่ลิ้งค์ + วิธีทำ เรียบร้อยในไฟล์ Txt แล้วนะครับ รวบรวมลิ้งค์เอง หายากแล้ว ใครอยากได้จัดเลยครับ
    8.LEGO Star Wars III The Clone Wars : Pass isalgames.blogspot.com
    .: NEW RELEASH เกมส์ออกใหม่ผมก็อัพเดทกันซักหน่อย :.
    -------------------------------------------------------------------------------------------

คลิ๊กที่ภาพเพื่อไปดูเกมส์ใหม่ๆ
    .:: รวบรวมเกม์ที่ขอมาจะเพิ่มเรื่อยๆนะครับ คลิ๊กเพื่อไปดู ::.
    .:: เพิ่ม Zone เก็บเกมส์ PC ที่สมาชิกขอมา แล้วผมยืนยันว่าเล่นได้จริง เนื่องจาก โหลดไปทดสอบเองเลย ::.
    ยินดีช่วยทุกคนนะครับ มาโพสเกมส์ที่อยากได้ไว้เลย จะเข้ามาเช็กบ่อยๆนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับบ
    -. ช่วยกด Thank เพื่อเป็นกำลังใจชั้นดีในการหาเกมส์ต่อไปครับ ขอบคุณทุกท่านครับ .-

May I Can Help You
    เกมส์ไหนไม่ใส่ Credit แสดงว่า Pass เป็น Credit อยู่แล้วครับ ไม่ได้มีเจตนาอื่นใด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 4th May 2012 เมื่อ 13:45

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอเกมส์ The Starship Troopers [ ยิงมดยักษ์ ]

และเกมส์ starcraft 2 ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Blog Entries
    1
    อยากได้เกม tom clancy's hawx 2 อะครับ
    รบกวนด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    .:: [ อัพเดทเกมส์ออกใหม่กันซักหน่อย ] ::.

1.THE WITCHER 2 ENHCANED EDITION : รายละเอียดอยู่ใน TXT ครับมี โฟลเดอร์ MF กับ PUTLOCKER 1GB ต่อ PART .. เกมส์ยังไม่ได้ทดสอบนะครับ credit Netking + Shareall
    2.Risen 2 Dark Water Full ลิ้งค์ MEDIAFIRE แล้วจ้า PASS: www.gamehousevn.com จขกท.ทดสอบแล้วเล่นได้ Crack SKIDROW[/URL]
    3.The Walking Dead EP1 Mediafire Pass : mediafire-games4u ปล.ลิ้งค์ถูกครอบมาจากคนอัพอยู่แล้วนะครับ ผมไม่ได้ใส่ลิ้งค์ครอบแน่นอน
    4.MUD FIM Motocross World Championship Pass : ggamezbb.blogspot
    5.Binary Domain ปล.ลิ้ง MEDIAFIRE แล้วจ้า PASS: www.gamehousevn.com
    Crack Only จขกท.ทดสอบเล่นได้ ^^
    6.Sniper Elite V2 Skidrow จขกท. ทดสอบแล้วเล่นได้ ^^ Pass: Goku@vn-zoom.com
    7.Port Royal 3 Pass : www.gamehousevn.com
    8.Street Fighter X Tekken SKIDROW Pass : world4free.in จขกท. กำลังทดสอบเกมส์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 4th May 2012 เมื่อ 13:51

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอเกมส์ batman arkham asylum ทีคับบบบ repack หรือไรกะได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ขอเกมส์ King Arthur 2 Dead Legions หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผมมมมม

~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ขอ NBD 2K12 หน่อยครับ เกมส์บาส

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ resurrectionz อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ batman arkham asylum ทีคับบบบ repack หรือไรกะได้คับ
    หาซักครู่นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ceeciklors อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ King Arthur 2 Dead Legions หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผมมมมม

Download
    Repack FightClub นะครับเจ้านี้ ก็พอมีชื่อเสียงอยู่
    5% Recovery Record
    Rar Password: garagames.net < Credit

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AT[m]-l3LADE อ่านกระทู้
    ขอ NBD 2K12 หน่อยครับ เกมส์บาส
    เกมส์นี้ป่าวครับ

ถ้าใช่
    Download
    ของท่าน ellninoo เจ้านี้ผมโหลดเกมส์เขาประจำครับ เล่นได้
    ปล. NBA นะ พางง 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 10th April 2012 เมื่อ 23:56

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thekiw555 อ่านกระทู้
    อยากได้เกมส์ Grand Theft Auto IV ถ้า ไม่มีก็ Naruto Generations นารูโตะ ที่มีร่างสีทองนะ หรือเอามา 2 เกมส์ก็ดี 55+ เกมส์หายากเกินไปป่าว 55
    GTA IV เข้าห้ามแจกครับ ส่วน Naruto Generations Storm ไรอะป่าว ถ้าใช่ มันไม่ลง PC ครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ resurrectionz อ่านกระทู้

Download
    Pass: vn-zoom
    Add 5% recovery
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 11th April 2012 เมื่อ 11:23

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมากคับบบ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ขอSim 2 13in1 thai หน่อยครับ อยากได้มาก
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winnerau อ่านกระทู้
    ขอSim 2 13in1 thai หน่อยครับ อยากได้มาก
    มีแต่ 20 in 1 Thai ครับ ได้ไหม 555

Download
    Credit puntanakarn

ผมดูให้แล้ว 8.42GB ครับ ยัดใส่เว็ปข้างบน จะคลิกขวาไวขึ้นนะ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noojas09 อ่านกระทู้
    อยากได้ crysis warhead อ่า คับ ....

Download
    6.52GB 34PART + CRACK
    Pass: softvnn.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dropkickphycho : 12th April 2012 เมื่อ 18:37

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้
    มีแต่ 20 in 1 Thai ครับ ได้ไหม 555

Download
    Credit puntanakarn
    ได้ครับๆไม่เป็นไร(ถ้าไฟล์ไม่เยอะหรือใหญ่มากนะครับ)
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากได้ crysis warhead อ่า คับ ....

กล่าวขอบคุณ
    76
    กลับไปดูที่เรป 15 นะครับ ผมลงให้แล้วเลื่อนขึ้นไปดูเลย เด่วจะโพสเกมที่ขอไว้ที่เร็ป 15 นะจะได้ไม่เปลือง

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    ไม่ได้มาขอเกมส์ เเต่ม่ให้กำลังใจ สู้ๆ เกมส์นี้ ก้หายากอยู่เหมือนกันน่ะ
    MY CENTER[/CENTER]

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    skyrim ครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moe_moE อ่านกระทู้
    skyrim ครับ

สดๆร้อน ของท่าน Natchapon665 เลยครับ Direct link ด้วย
    Download

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    ขอ Megaman X6 V.ENG ครับ

กล่าวขอบคุณ
    76

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอ SILENT HUNTER 5 ครับ หรือไม่ก็ SILENT HUNTER III อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elisa อ่านกระทู้
    ขอ SILENT HUNTER 5 ครับ หรือไม่ก็ SILENT HUNTER III อะครับ

Download
    Pass: congtruongit.com
    ตัวอัพเดท
    Download
    Pass: congtruongit.com

แถม ภาค 3 ให้ครับ

Download
    Credit duy9403, amokachi1988

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือว่าอยากได้ The sims3 12in1 นะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    76
    แนะนำโหลดเรียงภาคดีกว่านะครับ สมบูรณ์กว่า ลง MOD ได้ ในเครื่องผมก็มีครบแล้วครับ โหลดแบบเรียงภาค ถ้าจะเอาเด่วเอาลิ้งค์ ของท่าน Icez กับ Gemini ให้ครับ
    ผมโหลดจาก 2 ท่านนี้

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: